Thu nhập từ CAPTCHA mỗi ngày của bạn là bao nhiêu???

Thu nhập bình quân từ CAPTCHA của bạn là bao nhiêu:

• Total voters
    275
Status
Not open for further replies.

em gõ vậy đủ nhanh chưa máy pác ... đừng quăn gạch e :binhsua20:

Hình như giờ phải gỏ đủ 2 code rồi! AdmiPi nó ban thì chết

ngại gì cứ làm đi google nó còn báo code đúng thì chẳn lẽ pix nó lại band ..... có band thì tớ bị band 4ID này rui

1k code/h => 0.45-0.5$/h. 1 ngày làm 5k code => cũng tầm 2.5$... mà dc trả có 18k/$ => dc 45k/1 ngày... Đủ tiền ăn ... cày riết chừng nào nó lên hoa hồng thì may ra dc thêm chút đỉnh :(

tui thì 3$=4h/1 ngài là chỉ tiêu , nhìu wa hok còn time làm việc khác , đang cố gắng gõ nhanh hơn mà sao nó chả tới đâu hết.

Trên 10$/ngày cơ à?
KHiếp quá! Làm sao mà đạt được vậy ta?

---------- Post added at 08:43 AM ---------- Previous post was at 08:34 AM ----------

Làm sao tạo được cái Poll thế các bác?

Vậy rõ ràng là bác không dám nhìn thẳng vào bản chất của vấn đề rồi! Không phải là Pix điên điên mà chính chúng ta mới điên đấy! Xin phép bác cho em nói câu này nghe hơi ích kỷ (thực ra là quá ích kỷ): "Tại sao codes nó load chậm? Tại sao codes nó không loaded ra cho mà oánh? Đơn giản là vì không có codes để mà loaded! Tại sao không có codes để mà load? Đơn giản là vì dân cày Pix thực sự đã quá đông rồi và càng ngày lại càng đông! Việc thì ít mà người làm thuê thì đông đương nhiên sẽ dẫn đến tình trạng thiếu việc làm rồi nhân công thì thất nghiệp! Thế thôi!". Các bác gõ Pix thân mến! Các bác nên ý thức rằng Pix chính là nồi cơm của chúng ta (của em và các bác)! Nghe thì thật là ích kỉ nhưng mà thật sự các bác đang tự đổ đi nồi cơm của chúng ta rồi! Các bác ra sức quảng bá cho Site Pix, kêu gọi newbie từ các hình thức kiếm tiền MMO khác sang gõ Pix, khuyến khích newbie làm việc cho thật siêng, dạy newbie cách gõ Pix sao cho có hiệu quả! Các bác tưởng rằng mình hay! Mình làm việc tốt! Đúng rồi! Em không hề nói các bác sai! Nhưng các bác phải ý thức được rằng những việc các bác đang làm chẳng qua đơn giản chỉ là chia sẻ phần cơm trong nồi của mình cho người khác thôi! Sống ở đời muốn làm người tốt cũng khó lắm, làm được việc đem lại lợi ích cho người khác thì dĩ nhiên quyền lợi bản thân mình sẽ ảnh hưởng không ít thì nhiều! Em viết ra những dòng này là suy nghĩ thực bụng bấy lâu của em! Em tin rằng trong nghề gõ captcha của chúng ta cũng không ít huynh đệ có chung suy nghĩ như vậy! Nói ra những lời này không phải là hoạch hoẹ các bác rằng sống trên đời không nên chỉ sống cho bản thân! Mà đơn giản chỉ là: "Trước khi quyết định làm người tốt phải biết rằng quyền lợi của mình sẽ bị ảnh hưởng, nếu đã thông suốt thì hãy làm người tốt-đương nhiên lúc này các bác thật là đáng trân trọng! Nhưng một khi đã lỡ làm người tốt rồi nếu mà có hối hận thì cũng chỉ nên giữ trong lòng thôi! Đừng có đem rêu rao ra người ta nghe thấy chẳng những không thông cảm họ lại còn cười vào mặt mình"! Thế nhá từ rày về sau ai đã có gan làm người tốt thì đừng có than vãn ê a rằng Pix điên Pix khùng này nọ! Rủi thằng nào xấu bụng nó Report cho Admin Pix nó nghỉ chơi dân VN mình luôn thì nồi cháo cũng không có mà ăn chứ đừng có nói là nồi cơm! Hết! :m108:

Chỉ 2 từ.... CHÍNH XÁC 100% :binhsua06:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,735
172,801
Latest member
Janhiira

Most viewed of week