Tutorial Thu nhập thu động từ Captcha mà không phải làm gì cả

Mình đã thử nhưng Score của mình bằng 0 .Mình đã thử trên VPS nhưng vẫn vậy..Ai biết cách fix k ??

mới thử mua vpn cửa ihola 2$ mấy mà chạy thử cứ báo IP Limit ko biết thế nào mong bác chỉ giáo giúp
của mình đôi lúc được 3ip đôi lúc được 5ip
Chạy truesock hơn 2 tiếng mà lên đc 0,01$, lỗ sml ( chạy trên vps aws lun á
bác làm offer treo kiếm thêm thôi. Tạo nhiều (tầm 5) profile 1 trình duyệt rồi chỉ cần 1 profile hoạt động là 4 cái còn lại vẫn chạy đôi lúc bị dis thôi

bác làm offer treo kiếm thêm thôi. Tạo nhiều (tầm 5) profile 1 trình duyệt rồi chỉ cần 1 profile hoạt động là 4 cái còn lại vẫn chạy đôi lúc bị dis thôi
Mình thử tạo thêm profile chrome, add API vào nó toàn báo max limit IP á, ko thêm đc
Các Profile kia có cần add addon của nó ko bạn? và có cần add API ko?

có ngày chạy đc 0,3$, mấy ngày nay toàn 0,0x bèo lạ ghê

Đầu tiên các bạn phải có tài khoản tại 2captcha.com
Ae nào tốt bụng thì ref cho mình tại đây :popo_sweet_kiss:
Tiếp theo, các bạn cần tải extension về cho gg chrome để nó plug-in tự động giải captcha: link (nếu bạn nào có yandisk) hoặc

Sau khi đăng nhập vào 2captcha ae sẽ lần lượt làm theo các bước:

Chọn phần công nhân:View attachment 163826

Sau khi cài đặt extension (Tìm key API) rồi nhập vào tool:
View attachment 162924

Giao diện của tool như này:
View attachment 162926
Lưu ý:
- Score càng cao thì càng giải nhanh( Mình khuyến cáo nên fake ip: như mình chạy 5 profile thì gần như x5 thu nhập).
- Phải giữ cho trình duyệt hoạt động không được tắt.
- Nếu có lỗi "max ip limit", "need author" ae ấn continue tầm 3-4 lần là được.
Sao score minh là ) vậy bạn, mình thử dùng hola fake ip usa cũng vậy, để score cao cần fake ip qua đâu, dùng phần mềm gì bạn.

Sao score mình là 0, mình thử dùng hola fake ip usa cũng vậy, nên fake ip ở đâu và dùng phần mềm nào hiệu quả bạn.

Sao score minh là ) vậy bạn, mình thử dùng hola fake ip usa cũng vậy, để score cao cần fake ip qua đâu, dùng phần mềm gì bạn.
Sao score mình là 0, mình thử dùng hola fake ip usa cũng vậy, nên fake ip ở đâu và dùng phần mềm nào hiệu quả bạn.
score sẽ lên lên xuống xuống. Bạn chỉ cần treo như vậy là vui rồi. Đối với mình ko bị lỗi litmit ip, need author là vui rồi :popo_ah:

UP ... cho xôm topid ^^

nghĩa là nó set 1 tài khoản chỉ chạy đc 1 IP thôi dùng máy khác IP khác chạy cho 1 tk cũng ko đc hic
À thấy rồi , thế 1 acc chắc là ko giới hạn số lượng tab đâu nhỉ ?
theo cá nhân mình hiểu là thế này: max limit connection này có nghĩa là ip mạng này của bạn đã có người treo rồi. Còn ip theo mình nghĩ: ip thì có thể chia ra làm ip mạng và ip máy tính. Ví dụ là nếu trong 1 khu trọ với nhau dùng chung mạng thì sẽ bị max limit cái này khắc phục (đối với con captcha này thôi nhé) dùng ssh, VPN, socks,... cái j đó mình chỉ biết qua thôi. Còn vừa đổi ip mạng vừa đổi ip máy tính thì theo mình suy đoán là con VPS.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,706
Latest member
tinyzonetvlive
Back
Top Bottom