Tutorial Thu nhập thu động từ Captcha mà không phải làm gì cả

mình đang chờ thanh toán từ 9/12 đến giờ chưa thấy gì, không biết bao lâu thì tiền về ví

đơn hàng trước của mình thanh toán mất 10p xử lý mà mình vừa rút thử vẫn thấy pending...

thằng boss trang đó nằm vùng trong này hay sao mà hqua mình vừa post xong sáng nay check thấy tiền đã về rồi :D

thằng boss trang đó nằm vùng trong này hay sao mà hqua mình vừa post xong sáng nay check thấy tiền đã về rồi :D
mình đang chờ thanh toán từ 9/12 đến giờ chưa thấy gì, không biết bao lâu thì tiền về ví
hôm qua vừa rút vẫn pending :popo_matrix: chắc 3 ngày nữa mới về ví :popo_ah:. Tuy từng lúc nhanh, chậm khác nhau song khoản thanh toán nào cũng paid :popo_big_smile:

1 vps 2 core 4g Ram amz chạy 1 ngày được bao nhiêu thread

hôm qua vừa rút vẫn pending :popo_matrix: chắc 3 ngày nữa mới về ví :popo_ah:. Tuy từng lúc nhanh, chậm khác nhau song khoản thanh toán nào cũng paid :popo_big_smile:
Kiểu j cũng rút về được ae đừng lo nhé ;)

Rút về nhanh hơn mình tưởng

bác cho em hỏi bác chơi 1 tải hay nhiều tài khoản vậy, với fake ip thì mình làm được nhiều tiền hơn à bác.
mình cày 1 acc. Fake ip ví dụ dễ hiểu là: cốc cốc ip Việt HN, gg chrome ip Nga, brave ip Việt HCM,...cùng 1 lúc càng nhiều trình duyệt các ip khác nhau thì bạn sẽ kiếm được nhiều tiền hơn :popo_big_smile:

mình cày 1 acc. Fake ip ví dụ dễ hiểu là: cốc cốc ip Việt HN, gg chrome ip Nga, brave ip Việt HCM,...cùng 1 lúc càng nhiều trình duyệt các ip khác nhau thì bạn sẽ kiếm được nhiều tiền hơn :popo_big_smile:
trên 1 máy mà fake được như vậy nữa à?

Announcements

Forum statistics

Threads
418,512
170,606
Latest member
linhphanvan1211

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom