Cheat Traffic Thu nhập tháng rưỡi chỉ bỏ ra 40p/ ngày

nếu đã biết là airdrop ngon, em táng cho nó vài k kiếm lấy vài k$ :)).
cái khó là airdrop nào cũng kêu ngon, mà toàn xịt :D:D
giờ này AirDrop ít con ngon + mang tính hên xui :rolleyes: ai muốn ổn định thì chiến Bounty là ok nhất . :oops:

giờ này AirDrop ít con ngon + mang tính hên xui :rolleyes: ai muốn ổn định thì chiến Bounty là ok nhất . :oops:
đúng rồi mình có làm cả bounty nữa nhưng mình có 1 ví làm bounty và có 100$ trong đó, ví này là có 2 con bounty ở trong

bác nói chỉ cần bỏ 40p/ngày mà tháng rưỡi có 200$ là quá ngon rồi còn gì. em làm 8h/ngày vậy là ít cũng dc 1k5$/tháng rưỡi . ngon quá, hơn làm công nhân
40'= 20' làm airdrop + 20' làm bounty bác ạ

đúng rồi mình có làm cả bounty nữa nhưng mình có 1 ví làm bounty và có 100$ trong đó, ví này là có 2 con bounty ở trong
bây giờ kết hợp làm AirDrop + Bounty là ngon :)

trc thử làm 1 coin. nào là phải share, rồi comment. mỗi tuần báo cáo vs nó 1 lần. rắc rối, bố ai mà nhớ dc; bỏ.:D:D
kiên trì rồi sẽ có thành quả mà, có con mình phải share + viết bài 3 tháng liền mà có 60$

trc thử làm 1 coin. nào là phải share, rồi comment. mỗi tuần báo cáo vs nó 1 lần. rắc rối, bố ai mà nhớ dc; bỏ.:D:D
Bounty thơm lắm bác ... bác làm thì làm file Excel note lại dễ lắm :)

bounty làm ngon mà, nhưng phải kiên trì có có những dự án 3 tháng họ mới trả mà. Nếu mà có hứng thú thì e có thể chỉ cho b
Bounty làm đc con nào ít ai tham gia thì phần thưởng cao :) Bây giờ có Bounty nào ngon + mới không bạn ? :rolleyes:

mình cứ lưu vào docs.google cuối tuần post lên bitcointalk cho họ là xong =))
mình thì gần ngày báo cáo mới làm nhiệm vụ ... Bounty là dễ làm nhất rồi + độ an toàn cao hơn AirDrop nhiều :) có mấy pro 1 chiến dịch được hơn 10k$ .... nể thật :eek:

mình thì gần ngày báo cáo mới làm nhiệm vụ ... Bounty là dễ làm nhất rồi + độ an toàn cao hơn AirDrop nhiều :) có mấy pro 1 chiến dịch được hơn 10k$ .... nể thật :eek:
họ làm tất cả chiến dịch của cái bounty đó gồm: dịch + bitcointalk + fb + twitter + tele + reddit + media + youtube + MXH khác. thì vài nghìn chuyện bthg

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom