Help Thu nhập hàng tháng từ Offer của các member Việt Nam là bao nhiêu ?

Status
Not open for further replies.
Mem :

+ Chưa có kinh nghiệm : ~5$/ngày
+ Có kinh nghiệm , lão làng : 20-50$/ngày .

Admin :

+ Ngồi chơi : số mem x 2$ x số acc mem làm / ngày .
+ Cày cuốc : (số mem x 2$ x số acc mem làm / ngày) +5$ .
+ Die Net : ... MÓM ..

Mình chưa có kinh nghiệm sao ko kiếm đc nhỉ. lead chẳng thấy đâu toàn xịt :binhsua85:

Làm toét mắt 1 tháng đc 50$ @@ ko đủ tiền thuốc là ,trà đá :(

newbie offer nên bắt đầu từ đâu nhỉ :-s

Chịu khó kiếm tài liệu ( ebook và video ) về nghiên cứu , hiểu đc căn bản rồi xin vào group để lấy thêm bí quyết + RB. Ok men ?
Ps...Mình chỉ đc 8$ ngày thôi nhưng làm cũng dễ chịu, pm bác cupid đi , ổng nhiệt tình lắm.

Chịu khó kiếm tài liệu ( ebook và video ) về nghiên cứu , hiểu đc căn bản rồi xin vào group để lấy thêm bí quyết + RB. Ok men ?
Ps...Mình chỉ đc 8$ ngày thôi nhưng làm cũng dễ chịu, pm bác cupid đi , ổng nhiệt tình lắm.

8$/ngày của bác là làm trong bao lâu?
Mình nghĩ ngoài việc nói về thu nhập còn nên nói về thời gian làm nữa, tránh cho các bạn đang là sinh viên lao đầu vào làm mà bỏ bê học hành

8$/ngày của bác là làm trong bao lâu?
Mình nghĩ ngoài việc nói về thu nhập còn nên nói về thời gian làm nữa, tránh cho các bạn đang là sinh viên lao đầu vào làm mà bỏ bê học hành
Offer ít nhất 5h/day nha bác. Ngày xưa mình làm 7:00AM-11PM, 3:00PM-7:00PM, làm trong 5 tháng trời, h bỏ nghề rồi :))

offer lúc lên lúc xuống.lúc ngày 50$ lúc ngồi chơi chém gió.nói thu nhập thì nó bấp bênh.1 câu hỏi khó

bác nào dẫn dắt em cái..... chưa thử làm off bao giờ :m107::m107::m107::m107::m107::m107::m107:

:m060: Cũng đang cần tìm sư phụ đây.hix

:m060: Cũng đang cần tìm sư phụ đây.hix
Đệ tử thì cần sư phụ chứ sư phụ ko tự dưng đi nhận đệ tử đâu, các bác vào group tuyển ref của mấy a uy tín đấy, đời ko ai cho ko ai cái gì. Có qua thì sẽ có lại.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,949
Latest member
mloc2812

Most discussed of week

Most discussed of week