SCAM thotho

Report chậm thế :v.Mình vừa bị nó scam 3.6z xong :v
Sao mod k check ip nó nhỉ,nó vừa có rao vừa có clone like mà :v

nhờ mod legialoc check ip giùm em, em là chủ nick thotho, em mới vừa đi thực tập về lúc chiều cả tuần không có online mà giờ lên thấy cái nick thotho post bài và bị report scam, mình xin lỗi bạn chủ threart vì bị người khác lợi dụng nick đi scam bạn, giờ mình cũng rất hoang mang ko biết mấy tài khoản của mình có bị nó lấy mất tiền ko nữa, xin mod tra lịch sử ip đã từng đăng nhập để xác minh, cảm ơn!

giờ mình rất hoang mang không biết sao tên đó lấy được nick mình, nếu có thể nhờ mod nào teamview bằng mọi cách để có thể chứng minh mình và tên scam đó là 2 người khác nhau.

vâng tonton và thotho là 2 anh em cùng cha khác ông nội :D
ăn gì mà mồm thối thế mày ? Sáng nay vừa mua bán với ông này xong =))

nhờ mod legialoc vào check ip hộ giùm em đi! e chấp nhận mọi cách để chứng minh em và tên scam đó là 2 tên khác nhau: tên em là lê trường thọ, không phải dothehung.

nhờ mod legialoc vào check ip hộ giùm em đi! e chấp nhận mọi cách để chứng minh em và tên scam đó là 2 tên khác nhau: tên em là lê trường thọ, không phải dothehung.

Giải quyết hậu quả SCAM để lại đi rồi unban!

Em không biết chuyện gì hết làm sao giải quyết, cả tuần này không có online, em mới đi thực tập về hồi 6h chiều nay, tối nay mở máy lên xem thì thấy topic này, em không cần uban gì hết, em chỉ nhờ mod xác minh giùm em và tên scam đó là 2 người khác nhau.

cả tuần không onl nhưng banned cái là có mặt liền :rolleyes:
Bác nói cũng có lý, nhưng tình ngay lý gian, em chỉ nhờ mod check cái ip lâu nay em đăng nhập và khoảng 2 tuần nay em đi thực tập, và cái ip hiện giờ em đang đăng nhập thôi, hoặc có cách nào khác chứng minh em và tên scam là 2 người khác nhau.

Mình chỉ chơi captcha gõ kolo chứ mấy cái couppoint gì mình không biết, đó là sự thật, mình tạo nick forgum từ lâu, nên bị kẻ khác lợi dụng, một lần nữa mình xin lỗi chủ topic nhưng mình cũng không có khả năng chịu trách nhiệm phần tiền bạn bị mất cho bạn vì mình gõ kolo kiếm từng bạc cắt, mình không có nhìu kiến thức về mmo nên mới gõ kolo tới tận bây giờ nhưng mình thề với trời đất và tất cả mình mà scam thì trời đánh, chết không toàn thây.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,722
172,793
Latest member
khanhtran3990

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week