• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix Thông Tin về ZeekRewards - Cập nhật từng giờ

Status
Not open for further replies.
die that ak cbi gia tu forum

Sau cái vụ jss, dù biết zeek rất lâu nhưng ko dám chơi , chia buồn cùng anh em, một phút bạc niệm nhớ zeeek nào

con số nhỏ nhoi

Mình thì chắc cũng ko hơn gì các bác 457 acc trong đó 127 là dimond 130 la gold còn lai la silver các bạn tính tổng số thiệt hại dùm mình nhé:binhsua85:

Qua đây cũng cho thấy zeek cũng như các chương trình HYIP nhưng biến tướng là post ad, lấy người sau trả cho người trước, nếu ko đâu đến nỗi 8-10 kia đi kiện, và cũng đâu đến nỗi ae MMO lao đao.

Zeek đi đến đâu rồi mọi người?

Nhờ vụ này mấy thằng làm luật ở Mỹ mỗi thằng ẵm 1t$ về nhà:binhsua85:

ra đi hơi sớm nhỉ
nhưng cũng phải nói thật là lãi cao mà không thực với kết quả kinh doanh là thảm họa
và sớm phải bỏ cuộc chơi thôi. Tiếp theo có thể sẽ là em UIV của chúng ta
vì ai cũng biết là nếu thực sự các share là có thật thì lãi quá cao
nhất là trong thời buổi khủng hoảng kinh tế này

nghỉ 1 tháng lấy lại tinh thần thôi :((

hix

Tôi nghĩ rằng đã đầu tư là phải chấp nhận rủi ro thôi, mọi người đừng quá bi quan. Cái này chết đi sẽ có cái khác ra đời thay thế, tiền lúc nào cũng sẽ cần phải có và cần phải lưu thông. Vấn đề là thiệt hại ntn thôi. Buồn não nề:binhsua112:

Vậy là e nó ra đi thật rùi ak??????????

Thấy mấy lão có thiệt hại gì đâu toàn lời vãi chưởng từ zeek ấy chứ :binhsua105:, chẳng qua là mất miếng cơm thui :binhsua85:

zeek

Các bạn đừng quá lo lắng chúng ta vẫn còn những trang uy tín như viettinbank, saccombank, agribank... với lãi suất ổn định 9%/năm đấy thôi nhanh chân đầu tư nào :binhsua146::binhsua146:

ai rành tiếng anh làm cái mẫu đơn gửi mail cái để lấy tiền lại xem đc ko nào

Các bạn đừng quá lo lắng chúng ta vẫn còn những trang uy tín như viettinbank, saccombank, agribank... với lãi suất ổn định 9%/năm đấy thôi nhanh chân đầu tư nào :binhsua146::binhsua146:
cap kiến quả là cao kiến trong thời buổi khủng hoàng kinh tế này

Thôi nếu ai chấp nhận lãi thấp 1 chút, 20-25%/năm thì FanBox chơi được,nó là kênh đầu tư an toàn nhất hiện nay mà mình biết
và nó cũng thú vị

Các bác nghiên cứu và chia sẽ những chương trình kiếm tiền khác ngoài Zeek đi

Buồn thật ! mất đi 1 chương trình kiếm tiền hay và lâu dài . tiếc quá .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,027
Latest member
Hinnoe
Back
Top Bottom