Thông tin về hotfile

nghiatinh

Senior
Reactions
145
MR
0.001
2 ngày hôm nay hotfile đã nâng cấp lên phiên bản mới và cho phép các acc free thấy được hotlink
Chính xác là cái này sẽ giúp cho người chiến hotifle có thể share link cho người ko dùng acc pre down mà vẫn down với tốc độ nhanh mà ko cần phải đợi 15 phút, nhằm hỗ trợ cho mình tăng nhanh lượt down down/ ngày
Với 9$ acc pre sẽ có 100G tracffix
Với 35$ acc pre sẽ có 600G tracffix
với 55$ acc pre sẽ có 1200G tracffix
Có nghĩa link nào mình share hotlink thì người ta sẽ down giống như đang dùng acc pre
Nếu tính ra thì nếu luot down tập trung ở những nước được tính tiền thì 100G sẽ có 1000 file 100mb = 15$
trừ cho 9$ mua pre thì có lợi nhuận là 6$
Còn nếu bị down ở những nước ko tính tiền thì tất nhiên lợi nhuận sẽ giảm, giảm như thế nào thì mọi người cũng biết rồi, có khi lỗ
Vì thế mình muốn mọi người góp ý về vẫn đề này, có nên mua traffix để chiến ko?

Vậy hotlink trong Ugot thì sao nhỉ? Mình chọn hotlink cho file thì vẫn được tính cookie bình thường ah?

Vậy là bài của nghiatinh sai rồi.

Mình đã nói là những nước không tính tiền vẫn bị tính tracffix
Trường hợp đó đã có ai test chưa, nếu không được tính tiền thì ai dám bỏ ra 9$ để mua 100G tracffix cậu

nghĩa tình nói đúng đó chỉ được tính tiền hotlink ở những nước được tính tiền thôi còn nếu bị mấy thằng cha nào ở ngoài mấy nước đó down thì ko những chả được tiền mà traffic còn bị trừ đi dễ âm tiền lắm nên tốt nhất xài chỗ traffic được tặng khi mua pre thôi.Còn bảo em bỏ tiền mua traffic để chiến thì có lẽ là never.

mọi người jup mình

mình cũng đang chiến Hotfile,hiện mình đã mua tài khoản pre(9$/tháng).mình có vài thắc mắc,mong các bro trả lời jup:

1.khi mình mua acc pre đó rùi thì những người down của mình có phải chờ 30' nữa ko?
2.Mình thấy trên đó có phần "Hot/Direct Linking" nói là người down ko phải chờ. mình có "Hotlink traffic left: 100.00Gb" mà ko biết sử dụng như nào?làm thế nào thể link của mình thành Hotlink vậy?

cái này mình đã chiến thữ rồi, nhìn chung cũng có lãi nhưng không nhiều như lý thuyết của nghiatinh nói. Với lại lâu lâu HF nó lại khùng khùng nên tiền lại giảm

1.người down của cậu nếu họ vẫn down free thì vẫn phải chờ,còn premium thì tất nhiên ko
2.còn về sử dụng hotlink thì cậu vô file manager mục hotlink cậu chỉnh cái switch thành yes là được thì phải.

Thanks bạn nhiều !

1.người down của cậu nếu họ vẫn down free thì vẫn phải chờ,còn premium thì tất nhiên ko
2.còn về sử dụng hotlink thì cậu vô file manager mục hotlink cậu chỉnh cái switch thành yes là được thì phải.

Thanks bạn nhiều !

À,bạn cho mình hỏi thêm là,cái hotlink đó có dùng đc mãi mãi ko?hay chỉ trong vòng 1 tháng mà minh mua acc pre thôi?

Last edited by a moderator:
Nói thật là mình cũng chưa xài cái hotlink đó bao giờ cả, ngày xưa khi chiến HF nó cho ra chức năng hotlink này mình cũng ko quan tâm lắm vẫn làm link bình thường thôi, và cái hotlink đó ko mãi mãi được đâu, dung lượng của nó sẽ dc trừ dần mỗi khi có người down file từ hotlink của bạn.

thank

Nói thật là mình cũng chưa xài cái hotlink đó bao giờ cả, ngày xưa khi chiến HF nó cho ra chức năng hotlink này mình cũng ko quan tâm lắm vẫn làm link bình thường thôi, và cái hotlink đó ko mãi mãi được đâu, dung lượng của nó sẽ dc trừ dần mỗi khi có người down file từ hotlink của bạn.

ùm,đằng nào cũng mua acc pre rùi nên cứ dùng khoản 100Gb free mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week