Help Thông tin mới từ MP5

Mấy bạn cho mình hỏi . Mình đang xài MP4 mà không thể xài MP5 được . Down MP5 về chạy file update là bị lỗi don't send .
cài đủ net4.0 vào, chạy song song mp4 và mp5 được nhưng k đồng thời, hjc. mp5 làm chán lắm. thao tác chậm

---------- Post added at 08:12 AM ---------- Previous post was at 08:11 AM ----------

Bác đính keylogger vào Serial được hả :D

eo. dĩ nhiên là làm được, tin không thì tùy, đọc kỹ tính năng của keylog đi. giờ nó cải tiến hơn rồi, click là bị rồi. vất trong winrar còn chết nữa là

cài đủ net4.0 vào, chạy song song mp4 và mp5 được nhưng k đồng thời, hjc. mp5 làm chán lắm. thao tác chậm

---------- Post added at 08:12 AM ---------- Previous post was at 08:11 AM ----------

eo. dĩ nhiên là làm được, tin không thì tùy, đọc kỹ tính năng của keylog đi. giờ nó cải tiến hơn rồi, click là bị rồi. vất trong winrar còn chết nữa là

Hề hề..... :) Thema đi bác

sumchut1

Senior
Reactions
79
MR
0.000
ai cần key mp5 và thema pm nhé, dĩ nhiên là sẽ kèm theo 1 keyloger đấy, cảnh báo trước kẻo có lúc thằng khác cho hí hửng tưởng thật
seri bỏ vào notepad ...Bác đính dc keylog kô nhĩ =))

---------- Post added at 12:57 PM ---------- Previous post was at 12:56 PM ----------

win 8 mới chậy được
WIN 8 =))...bác xài rồi hã

Announcements

Forum statistics

Threads
423,746
176,202
Latest member
Trunghn1103

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week