Thông Tin mới nhất về ChatBox đã Mod hanhyes Phê chuẩn. Các Bác chuan bị lên dĩa nào

Status
Not open for further replies.
:m187: con hạnh les đó làm j có quyền dẹp Chatbox nhỉ ???

Dẹp SB thì vào cái 4rum này làm .... gì
Riêng dẹp SB t chửi chết mịa Mod nào dẹp kể cả ban
Vì mất SB vào 4rum nào cần gì đăng nhập nữa.
4rum nào chả có SB để chém gió cho vui. Nhất là cái mmo này
SB cũng là nơi để học hỏi chứ ko phải 100% để chém
PS: Xác định ăn gạch
muốn chém gió vui lòng ra yahoo hoặc skype tạo nhóm rùi chém.
Forum là mmo chứ ko phải lauxanh.us hay vozforums.com.
Chatbox ngày càng lệch lạc và suy đồi.

Nơi tạo ra nhiều scam cũng từ chatbox. Nhiều người thấy scam chém gió trên chatbox tưởng là uy tín và ăn cam.
Chatbox nhiều người nói chuyện dung tục, cãi chửi lẫn nhau.

Nếu chatbox ko làm đúng nhiệm vụ của nó thì hãy xóa bỏ nó.

Các bạn đừng nên lập các topic nội dung rất vớ vẩn như thế này nhé. Không có cuộc họp nào cả, và đây chỉ là 1 trong các comment trong 1 topic thảo luận có nhắc tới UG đã được mod thangquynho xóa - Link: http://mmo4me.com/showthread.php?94...-co-nen-mua-do-cua-MagicKaitokid-khong/page10
Nội dung đầy đủ như sau:
Chào các bạn,
Như chúng ta đã biết forum MMO4ME từ trước đến nay không khuyến khích và luôn hạn chế tối đa các thảo luận về các khái niệm liên quan tới UG. Điều này nhằm đảm bảo an toàn tối đa cho diễn đàn và các thành viên nói chung. Để hạn chế các sự việc không hay xảy ra, mình xin phép close topic tại đây.
Bên cạnh đó, mình xin giải thích thêm 1 chút về UG để các bạn chưa biết có thể hiểu: UG là 1 khái niệm về những người hoạt động ngầm trong thế giới mạng. Viết tắt của Under Ground. Công việc liên quan tới UG có rất nhiều song chủ yếu là tấn công các thông tin tài khoản và người dùng. Đây là một khái niệm chúng ta không nên tìm hiểu và tham gia vì bản chất của nó có thể dẫn tới vi phạm pháp luật. Bản chất MMO và UG là không giống nhau nên một lần nữa mình đề nghị các bạn tạm dừng các vấn đề liên quan tại đây. Ai cố tình lập topic hoặc thảo luận sẽ bị cảnh cáo tới ban nick. Bên cạnh đó đề nghị BQT có các biện pháp quản lý chatbox chặt hơn nữa

Thân
Ai đọc qua thì đều hiểu mục đích nhằm kêu gọi BQT hạn chế các hành vi nói tục, chửi bậy hay thảo luận về các vấn đề không nên thảo luận. Các bạn không nên lập các topic như thế này hoàn toàn có thể gây hiểu lầm. Không có gì gọi là quyền hành ở đây cả. Forum là nơi thảo luận, mình cũng như bạn, bạn cũng như mình, ok? Bạn sai phạm mình xử lý, mình sai phạm, bạn report để xử lý. Mọi các thay đổi nếu có đều được toàn bộ BQT cân nhắc và để cho member góp ý nữa. Mình close topic tại đây tránh hiểu lầm nhé.

Thân

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,738
172,801
Latest member
Janhiira

Most viewed of week