Ask Thông não em về thằng YLLIX

mình k biết tại sao nữa chắc cũng die sớm thôi
Hiện bao nhiêu thì hiện. quan trọng lấy đc tiền hay ko :))
Dear Ngoc Nguyen,

This is an automated notification email to inform you that your payment request of $63.12 generated on Jul 29 has been sent.

If it has been done by wire transfer, you should receive the payment within 2 - 5 business days, otherwise the payment should be already on your PayPal / Payza / Skrill account.

Best Regards,
ylliX

mình k biết tại sao nữa chắc cũng die sớm thôi
Chỉ giáo cách chơi convertt t yllix tí bạn hiền :D. T có site rank dưới 500k, kéo rank traffic thật là chủ yếu mà ko bít chiến thằng nào. Ngày dc 10k compre và vài chục click mà éo dc xu nào :oops:

vậy thì khó rồi, em bot traffic nên không biết làm sao ra conversion được. đã tự làm vài cái offer của nó mà vẫn không được tính conversion. Mong bác chỉ giáo vụ này

vậy thì khó rồi, em bot traffic nên không biết làm sao ra conversion được. đã tự làm vài cái offer của nó mà vẫn không được tính conversion. Mong bác chỉ giáo vụ này
mình cũng bot nhưng lead banner :D

À mình nói những gì cho các bạn chiến thằng này hiểu thêm về nó.
Nó paid ngày chắc ai cũng rõ
Nó thật sự là net CPI...CPA và CPM rate thấp với lại kiếm không bằng CPI ( trả tiền theo lượt cài đặt app...vân vân) nên bạn đừng thắc mắc cái click nhiều mà tiền ít, click đó phải có chuyển đổi tức là click vào phải mua hàng, cài đặt hay gì gì thì mới có tiền, tiền thường nhiều lắm nhé :D
eCPM muốn cao, các bạn làm thử như mình, kéo traffic từ 1 quốc gia thôi, không kéo lan man các nước. Ví dụ đã chọn Ấn Độ thì chỉ kéo traffic từ Ấn, ko kéo linh tinh traffic nước khác.
Bản chất của nó là thế, các bạn cứ chơi real với nó thì nó paid tiền cho bạn thôi, cheat nó là dại dột vì nếu nhận qua paypal nó dis các bạn, có khi limit PP lại mất chì lẫn chài [ pro cheat thì mình bỏ qua nhé, họ ở thế giới khác :p ]

À mình nói những gì cho các bạn chiến thằng này hiểu thêm về nó.
Nó paid ngày chắc ai cũng rõ
Nó thật sự là net CPI...CPA và CPM rate thấp với lại kiếm không bằng CPI ( trả tiền theo lượt cài đặt app...vân vân) nên bạn đừng thắc mắc cái click nhiều mà tiền ít, click đó phải có chuyển đổi tức là click vào phải mua hàng, cài đặt hay gì gì thì mới có tiền, tiền thường nhiều lắm nhé :D
eCPM muốn cao, các bạn làm thử như mình, kéo traffic từ 1 quốc gia thôi, không kéo lan man các nước. Ví dụ đã chọn Ấn Độ thì chỉ kéo traffic từ Ấn, ko kéo linh tinh traffic nước khác.
Bản chất của nó là thế, các bạn cứ chơi real với nó thì nó paid tiền cho bạn thôi, cheat nó là dại dột vì nếu nhận qua paypal nó dis các bạn, có khi limit PP lại mất chì lẫn chài [ pro cheat thì mình bỏ qua nhé, họ ở thế giới khác :p ]
Vụ này chắc mọi người hiểu mà chỉ là đang bàn về khoản lead thôi. Cảm ơn bác chia sẻ nhé

Convertion thì làm bằng tay thôi chứ tool thì khó nuốt,rãnh vào lead mấy cái dễ dễ như add extentions cho chrome hay firefox,down app bên macos,hay down app bên mobile(android,ios) ecpm lên ngay,còn pay hay ko thì éo biết !!!!

Convertion thì làm bằng tay thôi chứ tool thì khó nuốt,rãnh vào lead mấy cái dễ dễ như add extentions cho chrome hay firefox,down app bên macos,hay down app bên mobile(android,ios) ecpm lên ngay,còn pay hay ko thì éo biết !!!!
em làm mấy con bằng tay mấy con ( kiểu singup account , điền mail tên.... ) mà nó không lên conver nhỉ. thank bác đã share

ko biết cậu @anhla11323 có traffic từ đâu :)) thấy có vẻ nhiều views
bật mí đc hơm :)) , traffic tốt xấu ko quan trọng :3

Announcements

Forum statistics

Threads
419,510
171,548
Latest member
hcmcevents

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week