[THỐNG KÊ] Tổng Thiệt hại mà Uytinlagi SCAM !!! để anh em biết còn biết đường xử theo luật nào !!

Thằng uytinlagi này là gì mà mọi người lại tin tưởng nó thế nhỉ,nó mới vào 4rum,chỉ đc cái thùng rỗng kêu to thế mà cũng dụ đc ae send tiền cho nó,vụ Rich chưa xong giờ lại thêm vụ ông này nữa

Ai bảo những vụ án online Công An sẽ bỏ qua ko thèm xử,thì xin đọc bài này

Trộm nick chat, lừa được hơn 422 triệu đồng
Thứ Ba, 27/03/2012, 07:24 AM (GMT+7)
(Tin tuc) - Phúc và Tuấn lên mạng chat để làm quen với một số người rồi lấy cắp thông tin, “nick chat” của họ. Tiếp đến, hai đối tượng này truy cập vào nick đó và giả danh chủ nick, nói chuyện với người quen của họ để lừa vay tiền, mua thẻ game hộ… Tổng số tiền mà Phúc và Tuấn lừa được là hơn 422 triệu đồng.
Ngày 23/3, TAND TP Hải Phòng mở phiên tòa xét xử sơ thẩm vụ án đối với bị cáo Nguyễn Quý Phúc, 20 tuổi, trú tại 29/17/162 và Phùng Ngọc Tuấn, 22 tuổi, trú tại 19/162, cùng phố Hàng Kênh, quận Lê Chân, Hải Phòng, về hành vi sử dụng mạng máy tính, mạng viễn thông, mạng Internet thực hiện hành vi chiếm đoạt tài sản.
Hội đồng xét xử tuyên phạt Phúc 11 năm tù, Tuấn 8 năm tù.

Nguồn : http://hcm.24h.com.vn/tin-tuc-trong-ngay/trom-nick-chat-lua-duoc-hon-422-trieu-dong-c46a443686.html

Tên TK: LE THANH LONG
Số TK: 0501000008276
Số tiền scam: 1 triệu 30k
memo: buy 50LR
p/s: lần thứ 3 trong 4 lần giao dịch bị mem trong mmo4vn scam. (mmo4vn ngôi nhà quỷ)
Lần sau cần LR buzz mình nhé bạn .@@!

:binhsua76: Ặc ặc em nó scam khiếp vậy à. Vụ này coi bộ nghiêm trọng a nghen!

Tên TK: LE THANH LONG
Số TK: 0501000008276
Số tiền scam: 1 triệu 30k
memo: buy 50LR
p/s: lần thứ 3 trong 4 lần giao dịch bị mem trong mmo4vn scam. (mmo4vn ngôi nhà quỷ)

Tự trách bản thân đi cậu, nơi đâu cũng có người tốt kẻ xấu, chỉ tại cậu đặt niềm tin nhầm chỗ thôi... mmo4vn vẫn còn rất nhiều nhân kiệt ==> lần sau tìm hiểu kĩ rồi hẳn giao dịch nhé ( thường người ta bị scam 1 lần sẽ đúc kết được kinh nghiệm, cậu đến lần thứ 3?)

Thế nó có SCAM tiền RB của ai ko các bác

Scammer và ng uy tín cứ lẫn lộn ko bít đâu mà lần, sao chủ thớt ko cập nhật típ số lượng scam nhỉ>

Đá lên nào !!!!!!Mấy thằng Scam ra ngoài đời chã làm ăn đc gì đâu !!! Rồi có ngày mấy chú sẽ ra đảo đá !!!!!!!

no cũng định vào scam ta. Hỏi mua 20lr rồi trả giá này nọ. Đòi sent tiền trước, may mà ta cảnh giác. số ta vẫn còn hên.:binhsua90:

theo như mình biết là mình chạy vào cái hém 621 toàn thấy 621/9 621/5 621/6C ............ hỏi trẻ con thì hok có ai tên long ........... hỏi nhà cũng thế thôi ................... làm chạy kiếm nhà mệt nghỉ ........... Q12 toàn số nhà lung tung ...
chả biết cái info có đúng không ............

info mình lấy từ bank, còn chính xác hay không thì có thằng chủ tài khoản mới biết.

info mình lấy từ bank, còn chính xác hay không thì có thằng chủ tài khoản mới biết.

tớ không biết nhưng tớ đi tìm nhà nó 2 lần thì lần 1 hỏi chủ nhà nhưng số nhà là 621/6C nhà có cái cửa sắt đen đen thì hok ai tên LONG ........... chạy về học bơi ...............
Học xong lần 2 chạy wa hỏi trẻ con thì chả đứa nào nói có cả ............ đợi thêm 20p chả thấy động tĩnh gì đi về

Announcements

Forum statistics

Threads
418,753
170,841
Latest member
vodkamartini
Back
Top Bottom