Thông báo về việc baned ID ko bít lý do.

Status
Not open for further replies.
vậy là trở về kiểu cũ roài à.....tiếc thật.....thôi cứ 800code/h đc rùi :binhsua09:

MÌnh đi học toàn gõ tầm này hầu như chẳng thấy tam giác. Hay bị tam giác tầm nào để mình test nhỉ
//Kiểu gõ nghiêng mình gõ từ lúc bắt đầu gõ pix đến nay, chưa bị ban bao giờ đây. Nhưng có thể bị nhầm lẫn recaptcha của google với code 2 chữ khác chăng

đó là bí mật?
chắc chuyện này còn kéo dài đây
he he

Đề nghị mod xóa các topic hướng dẫn đánh chữ nghiêng tránh cho Newbie đi vào vết xe cũ. Còn những ai đã biết cách đánh thì tùy ai mún đánh kiểu ji thì đánh . có band thì chủ group chịu :binhsua121:

đợi đến 11h xem nó pay tiên vè chưa .. lo quá :-s :-s .. nó banned acc là húp cháo .. pix load như là cái gì ấy

---------- Post added at 10:01 PM ---------- Previous post was at 09:59 PM ----------

MÌnh đi học toàn gõ tầm này hầu như chẳng thấy tam giác. Hay bị tam giác tầm nào để mình test nhỉ
//Kiểu gõ nghiêng mình gõ từ lúc bắt đầu gõ pix đến nay, chưa bị ban bao giờ đây. Nhưng có thể bị nhầm lẫn recaptcha của google với code 2 chữ khác chăng

Không những bác xuanduc mà còn nhìu bac khác cũng đã gõ 5 6 tháng trước dây vẫn chưa bị banned .. haizz..
Đợi xem tình hình thế nào .. không biết bao nhiu em đã bị banned rồi . làm mình lo lắng

Các bác cứ nói bị ban do đánh 1 chữ, thế thì tại sao bọn Captchatrader nó vẫn tính đúng 1 đống đây này :binhsua140:

tui thấy cái của bác kia ảo quá. nếu tôi là admin không bao giờ trả lời rõ ràng vậy. nếu la tôi sẽ nói: bạn bi banned vì bạn đã gian lận" hết

ừ .. công nhận cũng có nhiều người gõ mà sao mới chỉ có vài bác bị banned nhỉ .. điển hình là mình gõ cả tuần nay rồi .. và đc pay chưa banned .. chăc lập group khác thử xem sao nhỉ

---------- Post added at 10:12 PM ---------- Previous post was at 10:11 PM ----------

topic hot nhất trogn tuần nay =)) dự đoán sẽ là như vậy ..
các bác nào gõ kiểu này hơn vài tháng thì vào thử đi cho ý kiến

WOW! việc code có 2 vế các bạn chỉ gõ 1 vế bị band là chuyện thật 100% ,chuyện này qlink group đã áp dụng mà mình đã nói từ rất lâu rồi đây nè http://mmo4vn.com/showthread.php?26233-Thao-luan-ve-khoa-24h-Du-an-Qlinkgroup-/page2 he .
MÌnh không đoán mò nhưng vẫn cảm thấy nghi ngờ nhất là từ khi ra topic mẹo gõ nhanh chỉ sau 1 ngày pix bắt đầu điên điên khùng khùng liên tục mấy ngày và việc admin phát hiện ra khi quá nhiều cách gõ thế này .Có lẽ pix hum nay đã bắt đầu mạnh tay bằng cách band nick.:binhsua32:
Có lẽ chúng ta nên quay lại nguyên thủy để có cái nhìn thiện cảm và làm ăn lâu dài!:binhsua45:

---------- Post added at 10:16 PM ---------- Previous post was at 10:13 PM ----------

việc trước kia có các bạn gõ nhanh vì còn là thành phần rất ít nên qua mắt đc admin chứ không phải gõ đúng đâu

nói thẳng nhé
mình vẫn chiến chữ nghiêng
mỗi ngày phần đấu 3-5$ tùy vào pri
và close thì lập cái mới
sao fai? xoắn !

Bạn ơi mình cũng gõ nghiêng nè 2 tuần đầu speed tăng đáng kể và pay 4 lần rồi... sáng nay vừa vào load cái group pri 0 thì đồng loạt bị ban hết không biết có phải tại gõ nghiêng không nữa hichic.

tiền về tốt nha,đúng 10h đêm.
pix ko có scam.
chắc là ban nick do xui xẻo thôi.
làm lại từ đầu đi các bác

Đề nghị các bạn đừng gõ 1 vế nữa thử xem vài ngày sau pix còn điên nữa không chứ tất cả đều gõ kiểu này có ngày pix loại vn hết cơm cả lũ :binhsua21:

ko bình luận j ! vào nghe các pro nói chuyện thôi :binhsua58:

Đúng là do speed tăng đáng kể và số lượng ảnh có hạn nên đến thứ 3 rồi mà vẫn load chậm
Mình nghĩ tất cả anh em nên đánh tử tế thôi hjchjc

tiền về tốt nha,đúng 10h đêm.
pix ko có scam.
chắc là ban nick do xui xẻo thôi.
làm lại từ đầu đi các bác

lr hay wmz thế bạn,mình 15$ request LR từ hôm kia mà h chưa thấy đâu
nó mà ban id chủ chắc giải nghệ mất

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads