Thông báo về việc baned ID ko bít lý do.

Status
Not open for further replies.
CLOSE TOPIC MODE ƠI! nguyên nhân đã rõ ràng..ai làm theo cách nào thì làm..haahaa..huuhuu..

Thôi thế là rõ rồi tốt nhất bây giờ nên dừng ngay việc gõ chữ nghiêng lại quay lại thời kỳ nguyên thủy thôi

đừng close topic . nguyên nhân có rồi thì bây giờ đến lượt các bạn phản động cho ý kiến nào

mình đang đợi dến tối xem tiền về ko.. nếu tiền về thì sẽ gõ lại bt :-s lỡ cho mấy em acc pri 0 ra ngoài hết rồi .. an toàn cho group

kết quả đã rõ. Do đánh ẩu nên mới bị ban. Mấy bạn đánh theo cách nói k bị ban. Thiệt là k bị ban k mình cũng k tin. Tốt nhất là đánh theo bình thường. Chậm mà chắc.

Sao chú ngu thế,, đến lúc nó band IP vietnam thì ngồi đó mà khóc. Lại thêm 1 phản loạn
sao lại thiếu văn hóa thế.e nói vậy thì đụng tới nồi cơm nhà bác à.e có nói thì bác cũng ăn chừng đó cơm.chứ e có ăn cơm của bác đâu mà bác nói e ngu.hay là sợ ko ai làm mình e làm e gõ dc nhiều nên bác ko có cơm phải ăn cám

sao lại thiếu văn hóa thế.e nói vậy thì đụng tới nồi cơm nhà bác à.e có nói thì bác cũng ăn chừng đó cơm.chứ e có ăn cơm của bác đâu mà bác nói e ngu.hay là sợ ko ai làm mình e làm e gõ dc nhiều nên bác ko có cơm phải ăn cám
Anh nói thô nhưng thật. Chú nghe câu 1 con sâu làm rấu nồi canh chưa? anh nói thế cũng chỉ muốn tốt cho anh em, bây giờ phản loạn nhiều- chú thông cảm

địch ****** thằng mod này,mày cẩn thận cái đầu *** mày đó, thằng nhóc con, thằng *** ăn cức

Last edited by a moderator:
Tình hình là vào group chưa thấy em nào bị ban chắc phải bõ kiểu gõ nghiêng rồi :-s

chẳng ai ngu cả. những kẻ pro gõ từ trước giờ toàn mot chu.gõ mấy tháng có lam sao đâu, tại thằng topic chỉ nhiều người làm nen thằng pix banned là phải. với lại gõ lạm dụng nên admin view code nên mới bít. thằng nào xui dính ráng chịu, co bít bao nhieu acc pix chơi solo khó bị lắm, admin coi acc group trước kiểm tra.

Các bác đã thấy chưa ... nói mà ko tin . Đã nói là 1 người gõ nó khác mà nhiều người gõ nó khác ... Biết là chuyện này sẽ đến nhưng mà sao nó đến nhanh thế :((
Bị banned nguyên cả group luôn mới ghê chứ

Anh nói thô nhưng thật. Chú nghe câu 1 con sâu làm rấu nồi canh chưa? anh nói thế cũng chỉ muốn tốt cho anh em, bây giờ phản loạn nhiều- chú thông cảm
nói ra cũng đã bít đc rồi.chưa bít ai lớn hơn ai đâu mà xưng hô kiểu đó.nếu tôi có đánh theo cách như vậy thì đó là quyền của tôi.ai theo thì theo.ko theo chẳng càn phải xoắn.nếu có bị baned thì cũng là ID và tiền của tôi.chứ ko trừ tiền của bác.bởi vậy nên lịch sự 1 chút khi chưa bít đc đối phương là ai.đó là loisosongs lịch sự.đừng có bức xúc mà thix ji nói nấy.

Các bác đã thấy chưa ... nói mà ko tin . Đã nói là 1 người gõ nó khác mà nhiều người gõ nó khác ... Biết là chuyện này sẽ đến nhưng mà sao nó đến nhanh thế :((
Bị banned nguyên cả group luôn mới ghê chứ
thôi nín đy. làm ăn chân chính đy bợn hiền ;)

thôi tốt nhất anh em trở về nguyên thủy thôi.
Theo mình nghĩ không có chuyện người khác phàn nàn với admin đâu mà do 1 số thành viên VN pm hỏi admin về việc đó nên admin mới biết thôi( các bác toàn cầm đèn chạy trước ô tô toàn khoe cái xấu của mình ra để admin biết :()
Chứ người mua captcha của admin thì họ chỉ cần ko cần là robot nhập kí tự và miễn là đúng chứ họ có quan tâm là phải nhập thế nào đâu.

Last edited by a moderator:
mình đoán không phải do chữ nghiêng tại vì mấy nick trong group của mình không đánh mấy tuần nay cũng bị banned hết...chưa biết tại sao..cả group bị banned là có vấn đề gì rồi

bác nào post cái ảnh đề nghị mở phần hiện thị xem có đúng là admin ko nhé ^^
Tại vì thấy có vẻ vô lý ^^. Em ko có ý nghi ngờ bác nhưng mong bác mở phần hiện thị của mail trả lời admin xem có phai nick admin ko nhé .
Thank
đó là bí mật.haha

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,794
170,875
Latest member
noithatthietke