Thông báo về việc baned ID ko bít lý do.

Status
Not open for further replies.
Hôm nọ xin bác ko cho. hôm nay em mua bác có bán ko :D
YH pix.friends nếu bán thì pm em nhé :D

ko bán đâu bạn ^^ thấy bạn kia xui quá nên giúp đỡ thôi ^^ chứ nếu ko mình cũng bỏ xó cho vui :D còn nhiều group có invi 30-50 cái nhưng mà mình đang dùng hết rồi nhưng ko có add thêm acc mỗi group mình chỉ add khoảng 4-5 và hiện tại có khoảng 15 group ^^ có bị ăn ban thì cũng ko nhiều như cái bạn kia đâu :D

DKM - nó vơ vẩn - anh em tạo nick - Fack Sock - gõ sai - oánh Sập PIX - chúng nó tưởng dân Việt Nam gà à - 10.000 người - mỗi người fack 1 acc - gõ sai 100% - là chúng nó sập dự án - đừng tưởng VN bọn tao gà nhé

Chưa thể kết luận vội do cách gõ mới đc mọi người thử chờ đến khi pix hết giai đoạn khủng hoảng này đã rồi mới kiểm chứng cứ submit,loading rồi tam giác đỏ... thì đẻ ra nhiều nguyên nhân lắm , tốt nhất đừng 'cố đấm ăn xôi' gõ .Coi như giai đoạn này anh em tạm thời nghỉ ngơi ,rời xa tạm thời màn hình đi ...mà sắp đến 20/10 rồi anh em cũng nên quan tâm đến mọi người xung quanh đi .
2-3 hum nay pix điên nên chả thèm gõ cũng may vừa kịp lúc pay đủ tiền :D

DKM - nó vơ vẩn - anh em tạo nick - Fack Sock - gõ sai - oánh Sập PIX - chúng nó tưởng dân Việt Nam gà à - 10.000 người - mỗi người fack 1 acc - gõ sai 100% - là chúng nó sập dự án - đừng tưởng VN bọn tao gà nhé

cái này hay đấy, nhưng e là mấy pro cạp của pix sẽ thiệt hại nặng. ke ke

Thiệt Hại hay không - không cần biết - Cho bọn Pix nó biết - Dân Việt Nam ko dễ lòe bịt - nó vớ vẩn mới anh em - ăn $ của anh em đó - đoán chắc như vậy

bác này giống quân phiến loạn quá:binhsua10:
chờ tới 10h tiền về ví WMZ xem sao.kiểu ban này chắc là do xui xẻo thôi;tôi cũng ăn ban 20-30 lần rồi;nhưng mà toàn team 5 nên ko có thiệt hại bao nhiêu;thấy ban là bỏ group thôi,còn công đánh thì xem như cúng cô hồn:binhsua46: thường thì đánh 1h pause để vào web log acc chủ group xem tình hình.
ko có nặng nề như bác 1 lần ban 10 em:binhsua46:

Gõ sai khoảng 30 code liên tiếp trong 15 phút thống kê pri xuống 9 ngay (hoặc nó band ID mất ) thì lấy gì mà phá nó - không tin cứ test xem thì biết, chẳng lẽ ăn rồi cứ ngồi tạo mail, acc pix và gõ xong 30 code thử việc rồi để đi phá ?

Anh em theo dõi Topic thường xuyên nhé - Tôi sẽ nộp đơn - lên thằng Admin về tình hình anh em việt nam
- Còn chuyện gõ chữ nghiêng ( Bản Chất Là đúng : Capcha nó thế chứ không phải mình gian ) ko tin các bác ra các site download gõ thử xem
- còn tam giác đỏ + lập lại ( chắc chắn bị block )
- Còn nguyên nhân nào nữa thì anh em cho ý kiến thêm

---------- Post added at 07:53 PM ---------- Previous post was at 07:52 PM ----------

Gõ sai khoảng 30 code liên tiếp trong 15 phút thống kê pri xuống 9 ngay (hoặc nó band ID mất ) thì lấy gì mà phá nó - không tin cứ test xem thì biết, chẳng lẽ ăn rồi cứ ngồi tạo mail, acc pix và gõ xong 30 code thử việc rồi để đi phá ?
Banner lại tạo - có gì phải lo đâu - 2 phút - xong 1 acc ^^! - chỉ sợ nó block IP việt nam thôi - tay tôi hiện trên dưới 200 nhân viên - chúng nó ko sập hơi phí @_@

cái này hay đấy, nhưng e là mấy pro cạp của pix sẽ thiệt hại nặng. ke ke

thiệt hại cài j`, Gõ sai khoảng 30 code liên tiếp trong 15 phút thống kê pri xuống 9 ngay (hoặc nó band ID mất ) thì lấy gì mà phá nó - không tin cứ test xem thì biết, chẳng lẽ ăn rồi cứ ngồi tạo mail, acc pix và gõ xong 30 code thử việc rồi để đi phá ?

Thảo luận nào anh em - Xem Pix nó có coi dân Việt Nam là gì ko nào - bọn Tây nó vẫn gõ soft ầm ầm kia kìa có làm sao đâu

---------- Post added at 07:57 PM ---------- Previous post was at 07:56 PM ----------

Top members:

Krish
TypeTeam
Brama
Mahab
axwd001

Ngày bọn này nó phải vài ngàn $

huhu, hồi sáng được 3.333$ nhấn payout giờ thì -11.667$, bị ban mất 5 nick, 3 pri 0, 1 pri 1 và 1 pri 9, e làm việc có mấy cái pri 0,1 mà nó ban cả cái pri 9, là sao, trong khi gõ chữ nghiêng hay gì đó chưa bao giờ bị tăng pri, các acc đều trên 30k code, chuyện gì đang xảy ra vậy...............................

ôi nguy hiểm quá ... phải làm sao đây
:binhsua09::binhsua140:

huhu, hồi sáng được 3.333$ nhấn payout giờ thì -11.667$, bị ban mất 5 nick, 3 pri 0, 1 pri 1 và 1 pri 9, e làm việc có mấy cái pri 0,1 mà nó ban cả cái pri 9, là sao, trong khi gõ chữ nghiêng hay gì đó chưa bao giờ bị tăng pri, các acc đều trên 30k code, chuyện gì đang xảy ra vậy...............................

Bó chim bọn Pix - tốt nhất em hôm này đừng có dại mà Oder Payment nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,015
173,083
Latest member
anhtu2020

Most viewed of week

Most discussed of week