Announce Thông báo về trường hợp Mod hoan277 và UnLock

Status
Not open for further replies.
thế nào là k scam là chuyện nhỏ? lừa đảo và k lừa đảo mà là chuyện nhỏ? có não k đấy..nếu k có việc gì thỳ ngồi làm việc được rồi, cần biết chi tiết thỳ ra Hà nội đi t cho xem những gì muốn. đc chứ?

Có não mà từ ngày BQT lập topic là 31/01 đến 29/02 không có một liên lạc nào, xong chuẩn bị bị refund thì bắt đầu liên lạc, vâng có não quá, chuyện lớn tới mức đến hết hạn mới bắt đầu thèm lên tiếng

Mà mình nhớ ngay đầu cái post này thì ghi là quyết định cuối cùng là tới 29/02 mà không có liên lạc nào thì đền bù 100% bảo hiểm + 100$ bồi thường, thế giờ lại quyết định cuối cùng nữa, không hiểu BQT có hiểu từ quyết định cuối cùng là gì ko nữa

- Vãi thật , từ khi tham giá mmo4 năm 2008 tới giờ chưa thấy vụ giải quyết nào mà tới 4-5 tháng như thế này, nhiều khi mình nghĩ Hoan ko scam nhưng Hoan ko có quyền hạn về bank và mở dịch vụ dạng như ăn theo hoặc có ai cho ké nên ko toàn quyền quyết định , cái này người ta thường gọi là reseller nhĩ nên Hoan mới hẹn hết tháng này đến tháng khác là vậy . Còn về Net AVZ nó status paid thì 99-100% là nó paid rồi , ko tin ai làm cứ kêu 100 người làm avz có status paid coi có dc paid ko nhưng trường hợp ko dc paid mình nghĩ là khi gần paid nó check traffic và hold tiền nhưng nếu đã hold tiền 1 lần thì nhưng lần sau đố mà nó paid , coi như bỏ cái acc, còn đằng này UNlock vẫn dc paid những lần sau thì nhưng lần trước khả năng nó paid rất là cao , ai làm avz vào xác nhận dùm vụ này nhé.

Không khác gì trọng tài bẻ còi trên sân. :D
Đúng là có quan hệ tí là sự việc được xử khác ngay.
Đã nói final decision là 29/02 rồi mà. bị cáo 1/3 vẫn có thể kháng cáo chỉ có xảy ra ở forum này thôi.
Lần sau anh em rút kinh nghiệm ko được kiện cáo hay report các mod nhé :D. vì mod được kháng cáo vô thời hạn còn member thì ko. Ban là hết.

Chung quy cũng thèm cái BH thôi hoan277.
Lần sau giao dịch là cả 2 bên cùng cốp vào nhé.
làm với thằng vô sản như thằng unlock này, trước sau cũng trước sau cũng thiệt mình.

làm với thằng vô sản như thằng unlock này, trước sau cũng trước sau cũng thiệt mình.

spam cho ra đảo nhanh gọn lẹ cho rồi , gặp thánh clone nữa

nói thực là éo có lần sau đâu.sau lần vs ông unlock này thì éo thằng nào nó ngu mà gd vs ông hoan này nữa. 1 lần thất tín vạn lần bất tin! :cool:

Cách giải quyết này ko chuyên nghiệp vs thuyết phục

Có não ko thế, người ta mất 4k$ người ta còn chả quan tâm mà nói thèm vài trăm $ bảo hiểm, nguy hiểm vãi

Quyết định lại chỉ bồi thường 50% là BQT tiết kiệm dc 350$, cũng đủ bữa nhậu nhỉ, BQT khi nào đi nhậu nhớ chụp hình cho anh em coi

Có não ko thế, người ta mất 4k$ người ta còn chả quan tâm mà nói thèm vài trăm $ bảo hiểm, nguy hiểm vãi
ko thèm mấy trăm $ bảo hiểm mà cứ hau háu như chó rình mồi. giục cứ loạn lên. mà mất như thế nào, mất ở đâu thế ?
vạch vôi vào mồm mấy thằng đó nhé.Hôm ra hà nội nói là trong trường hợp xấu nhất thì chỉ cần sao kê ngân hàng, thế giờ sách nhiễu đủ các thứ. bên này ko nhận thì chỉ biết là tiền không vào. Còn làm gì để lấy lại dc 4k là việc của chúng mày chứ. mà chắc gì có mà gân cổ đò. Trước sau chỉ thấy đòi tiền BH thôi .
nói ngu .
Lại còn lũ kền kền gây sức ép với BQT.
Chứng mình mất như thế nào hay chưng ra cái invoice ngớ ngẩn từ site mà gọi là bằng chứng à, tsu.

nói thực là éo có lần sau đâu.sau lần vs ông unlock này thì éo thằng nào nó ngu mà gd vs ông hoan này nữa. 1 lần thất tín vạn lần bất tin! :cool:
Nói thật là éo bao giờ thèm làm với lũ vô sản. Tiền éo có 1 xu làm càn. đòi từ vài triệu ghẻ đòi đi,lẵng nhẵng.
và cũng nói thật, dặn Hoan277 là làm cái gì thì có cmn hợp đồng ý nhé.
*** phải để nó lấn lướt từng bước như thế.
Toàn ảo với nhau thì thế chứ ra ngoài đời thì cho răng môi lẫn cmn lộn từ lâu rồi.

sự thật thì mãi là sự thật.
ko nhận dc tiền thì mãi là ko nhận dc.
giờ nhiều đứa rảnh háng, khóc mướn ác ghê.
haizzzzzzz

Nó là dịch vụ

Mà dịch vụ ghi rõ là dịch vụ nhận tiền từ admin nét

Lúc nó ko nhận dc tiền, nó phải nhanh chóng cung cấp thông tin ko nhận d

Lý do gì nó delay mấy tháng

Lý do bank nó bảo mật, ....

Đó là chuyện của nó

Hsbc mà check, bên bank nó gởi mail về

Còn cái hình, đó là điều khoản để chuyển tiền. Là tiếng việt

Nó chã liên quan gì đến 2 mã tracking bên nét nó đã gởi

Mod tới, teamvier 1 cách nhanh chóng, vậy nó cố tình delay
Theo như nó nói

Lệnh hsbc sai

Nên ko hold tiền

Sao nó biết, lệnh sai, và số tiền đó là bao nhiu

Tất cả bằng chứng nó đưa ra

Là đưa cho khách hàng

Chứ ko phải để giải quyết với mmo4me
Nó ăn dc % tiền

Thì việc nó phải chứng minh trước khi ko nhận dc tiền là trách nhiệm của nó

Dịch vụ nhận tiền nét mà cứ đòi chứng minh song song là thế dek nào
Đến h gần 4 tháng

Đòi bằng mắt

Bằng chứng ko nhận dc tiền thì ấp a ấp úng

Bank online BOA ko nhận dc tiền

Vậy còn bằng chứng 2 mã giao dịch hsbc nét gởi. Ở đâu
Tụi mày làm ăn vớ va vớ vẫn , mấy đồng mà lằng nhằng , nhác trả lời copy mẹ lên đây cho khỏe
Làm net , cheat net , cho thuê , ghi stt rõ ràng là chỉ nhận tiền từ admin làm net.
Ko thằng nào làm nét , nét paid , ko nhận được tiền mà mãi 2 tháng sau mới báo nó là chưa nhận được tiền cả.
Giờ là 4 tháng , thằng nào siêu nhân vào mà đòi thằng avazu
Vạch vôi vào mồm mày.
chúng mày đòi hỏi từng thứ một bên này có đáp ứng không? hả hả.
Đàng ông gì mà đầu nói một đằng, đít nói một kiểu thế.
đưa hết cái nó đến cái kia theo yêu câù chúng mày mà chúng mày vẫn bảo delay là thế éo nào.
Hôm ra hà nội chúng mày nói sao? ko nhận đc tiền thì chỉ cần sao kê chứ?
còn bên này *** nhận dc tiền thì chỉ có nghĩa vụ là showw bằng chứng *** nhận đc, *** phải có nghĩa vụ đi đòi cùng chúng mày.
Thằng quỷ lùn gmailservice đâu?
tao là nhân chúng đây này, cần thì gặp tao hay tao vào tận nhà chúng máy để làm cho ra nhẽ.
có thằng nào off không? mà tao nói là làm đấy *** phải dọa đâu.

Vậy còn cái thông báo ở trên cái topic , sau hạn ngày 29-2 -2016 thì sao ?

Thay mặt BQT, mình gửi lời xin lỗi tới bạn vì đã thay đổi quyết định ở phút chót, và quyết định này đã được tập thể BQT chấp thuận nên sẽ không thay đổi nữa. Mình để topic mở để xem phản hồi của mem nhưng có vẻ đã đi tới chiều hướng xấu, gây war, nên mình sẽ close topic tại đây.

Cám ơn mọi người đã theo dõi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,866
Latest member
cosmovn58
Back