• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Spotlight [Thông báo] về ADF.LY

USD.Finder

Senior
Reactions
72
MR
0.044
Hôm nay lục sục trên mạng tìm mấy cái phần mềm. Khi tìm đc thì nó cho link ADF.LY. Khi mình vào thì ADF.LY không hoạt động đc nữa
Mình xin chia buồn những ai đang chiến thằng này nha. Và cũng đưa ADFLY về nơi an nghỉ cuối cùng :))

Thế là bớt đi **** link khôn nạn.
......
Đốt pháo ăn mừng
:m135::m135::m135::m135::m135::m135::m135::m135::m135::m135::m135::m135:

Last edited by a moderator:
site này chơi kiêu gì ấy nhỉ :m122:

biết gì mà thông báo , adf.ly đã lâu lắm rồi, nó không die đâu bác chủ thớt , sever có vấn đề thôi

site này chơi kiêu gì ấy nhỉ :m122:
Chơi như kiểu người nọ đè lên ngừoi kia đấy mà....
Xin đừng suy nghĩ tầm bậy đấy nhé :D
chưa biết chiến cái này thế nào
Đã 2 ngày không hoạt đọng rồi bạn à.

biết gì mà thông báo , adf.ly đã lâu lắm rồi, nó không die đâu bác chủ thớt , sever có vấn đề thôi
Bạn cứ ở đó ngóng cho nó dầu thai lại nhé...

Chơi như kiểu người nọ đè lên ngừoi kia đấy mà....
Xin đừng suy nghĩ tầm bậy đấy nhé :D

Đã 2 ngày không hoạt đọng rồi bạn à.

Bạn cứ ở đó ngóng cho nó dầu thai lại nhé...
đã ko biết gì còn tỏ ra nguy hiểm , mới bị die từ 12h trưa nay thôi bác

đã ko biết gì còn tỏ ra nguy hiểm , mới bị die từ 12h trưa nay thôi bác
đúng đấy, lúc sáng mình còn vào rút link dc mà, chủ thớt chém gió.....

Vậy cho biết lý do nó chết nhỉ ?
mình cũng chả biết, nhưng lúc sáng với tối hwa thì trang chủ có lúc vào dc, lúc ko, chắc do lỗi gì ấy, chắc ko scam, vì scam là không vào dc lun rui!

Có ai muốn ngóng cho nó đầu thai lại thì tùy ***c bạn. Tui ghét thằng này lắm rồi

Có ai muốn ngóng cho nó đầu thai lại thì tùy ***c bạn. Tui ghét thằng này lắm rồi
Sao thế bạn, nó chiến cũng tốt mà..............

Sao thế bạn, nó chiến cũng tốt mà..............
um. nó chiễn cũng tốt dành cho những ai có thời gian đi post bài. Mà mình là người hay đi down ***c phần mềm và phim trên mạng. Cữ hễ gặp link dạng như ADF.LY là thấy bực cả mình

um. nó chiễn cũng tốt dành cho những ai có thời gian đi post bài. Mà mình là người hay đi down ***c phần mềm và phim trên mạng. Cữ hễ gặp link dạng như ADF.LY là thấy bực cả mình

bác này chỉ thik miễn phí mà không muốn trả công cho những người up là sao nhỉ

GATO như bác thì chắc chả làm đc cái gì rồi. Bác down free phần mềm vs phim trên mạng thì cũng pải chịu khó click cho nta, nếu k có nó thì bác cũng chả có phim vs phần mềm mà down đâu..
Tư tưởng thật là....:puke:

ừ, cũng mệt thật, nhưng chỉ có 5s thui mà!
ngta ko post bài thì lấy gì bạn down, ko post =adf.ly thì công sứa ngta post=0 à, híc!

bác này chỉ thik miễn phí mà không muốn trả công cho những người up là sao nhỉ
Ủng hộ bằng bào chứ thì mình chấp nhận đc. Riêng những dạng link rút gọn đôi khi nó ẩn láu những trang độc hại. Lại còn tự dưng bật popup lên nữa chứ

Last edited by a moderator:
Không cập nhập thông tin hả các pro. Site bị hacker dòm ngó mà. Nó sẽ hoạt động từ thứ 2 tuần sau theo thông tin mới nhất đó.

Ủng hộ bằng bào chứ thì mình chấp nhận đc. Riêng những dạng link rút gọn đôi khi nó ẩn láu những trang độc hại.
đúng, nhưng quan trọng là cậu dg mún down gì, web nhu thế nào.....

- - - Updated - - -

Không cập nhập thông tin hả các pro. Site bị hacker dòm ngó mà. Nó sẽ hoạt động từ thứ 2 tuần sau theo thông tin mới nhất đó.
thật ko bác, thế thì ngày mai sẽ hoạt động trở lại à?
hacker rõ phiền phức!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,973
Latest member
tiktoksss
Back
Top Bottom