Thông báo thay đổi ngày từ thiện tháng 3.

Status
Not open for further replies.
tới trưa là về hay sao a? Còn nếu có tăng 2 thì tầm mấy h mình về tới ạh??

đi từ thiện xong cũng tầm trưa, xong thì đi câu cá nếu đk cho phép,mình nghĩ 5h về là vừa :)

Last edited by a moderator:
càng đông thì cầng làm được nhiều việc ... ngày thứ 7 cũng oke :D ... hẹn gặp lại anh em ...

càng đông thì cầng làm được nhiều việc ... ngày thứ 7 cũng oke :D ... hẹn gặp lại anh em ...
hẹn gặp lại bạn vào ngày thứ 7 hì :D

ôi, Bắc Sơn cách chỗ m có hơn 2 chục cây số
nhưng sáng thứ 7 m phải dạy 4 tiết mất rồi
sao ko chuyển nốt sang chủ nhật đi ạ

đúng rồi chủ nhật là hợp lý nhất. Muốn đi cũng ko đi dc

có ai ở ngoài bắc đi tt k cho e 1 slot :)

ôi, Bắc Sơn cách chỗ m có hơn 2 chục cây số
nhưng sáng thứ 7 m phải dạy 4 tiết mất rồi
sao ko chuyển nốt sang chủ nhật đi ạ
chủ nhật thì tụi mình bận rồi nên không tổ chức, được bạn thông cảm :D,nhưng nếu lần này đã xuống tới đó rồi thì sẽ có lần khác xuống 1 nơi nào ở gần đó :D
đúng rồi chủ nhật là hợp lý nhất. Muốn đi cũng ko đi dc
chủ nhật thì tụi mình bận rồi nên không tổ chức, được bạn thông cảm :D ,tháng 4 cũng gần kề rồi ,có gì bạn tham gia vào tháng 4 vậy :D
có ai ở ngoài bắc đi tt k cho e 1 slot :)
ở ngoài bắc thì có nhóm khác em ơi ,nhóm ấm đấy em có thể tham gia hihih :D

chủ nhật thì tụi mình bận rồi nên không tổ chức, được bạn thông cảm :D,nhưng nếu lần này đã xuống tới đó rồi thì sẽ có lần khác xuống 1 nơi nào ở gần đó :D

chủ nhật thì tụi mình bận rồi nên không tổ chức, được bạn thông cảm :D ,tháng 4 cũng gần kề rồi ,có gì bạn tham gia vào tháng 4 vậy :D

ở ngoài bắc thì có nhóm khác em ơi ,nhóm ấm đấy em có thể tham gia hihih :D
cho e cái link cái a ^^ e ở ngoài bắc mà tránh như vụ dân trí nhé bác. bên voz vừa rồi có 1 nhóm đi thăm thằng đó mà sai sự thật :(

cho e cái link cái a ^^ e ở ngoài bắc mà tránh như vụ dân trí nhé bác. bên voz vừa rồi có 1 nhóm đi thăm thằng đó mà sai sự thật :(
đã pm inbox cho em ,ah mà cái vụ thằng đó ở dân trí là vụ gì vậy em cho a cái link để xem được ko :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week