• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM Thông báo Scan 500k mọi người lưu ý.

mylove141090

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
mọi người để ý nhé site và code ko hề có lỗi gì. với lại có lỗi em củng bảo hành sữa cho nhé! nó cố ý scan nên mới lỗi lý do lổi ra. các bác cho em hỏi em share hết code cho xong temwer mấy tiếng đồng hồ dạy nó làm site làm code warl làm blog giờ nó biêtd làm rồi tất cả code nó củng có hết rồi xong nó scan các bác có cay ko/

mấy vụ mua bán code này khó biết ai đúng ai sai lắm o_O ko biết code thế nào 25$ giá cũng rẻ rồi, nếu chạy đc thì trả ngta đê, qua mình sell 50$ 2 ngày lấy lại vốn :D
ko có lỗi lầm gì bác nhé!site và code ko hề có lỗi gì. với lại có lỗi em củng bảo hành sữa cho nhé! nó cố ý scan nên mới lỗi lý do lổi ra. các bác cho em hỏi em share hết code cho xong temwer mấy tiếng đồng hồ dạy nó làm site làm code warl làm blog giờ nó biêtd làm rồi tất cả code nó củng có hết rồi xong nó scan các bác có cay ko/

mày scan tau thì mày củng ko iên ổn mà làm ăn đâu em ah! cướp công tau thì mày phả trả giá gấp trăm lần. em nói thẳng cho các bác biêt và các bác củng nên xem cái hinh em pót lên nó nói nó có nhiều mem nó củng ko tuyển mem nữa nên scan em. nó củng chẳng anh hưởng. nó ko nhỉ đến hậu quả ah! em có thể có code site code warl thi em củng có tất cả các code khak và em củng biết nó đang làm site ptc nào. dc rồi em sẽ auto cheat site của nó cho nó chểt mất xác luôn

samjutom

Verified
Reactions
365
MR
0.034
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Haizz. Nói chung lão này cũng chả tốt đẹp gì.. Làm ăn thì phải uy tín.. hình như lão chương này còn đc lên Haivl nữa thì phải. :D

baokakadn

Junior
Reactions
37
MR
0.001
Đã mua code của ngta, nếu lỗi thì pm ngta fix. Sell có bảo hành đàng hoàng chứ phải ko có thì mới nói. Còn hành động ko nói ko rằng như thế thì chưa biết đc có phải lý do là vì lỗi hay ko nữa :)

em làm site cho nó làm code cho nó trên máy em nó ko chịu bắt temwwer trên máy nó mọi mật khẩu host chứa site và code nó giử hết em sẽ ko làm gì dc. nó củng học dc hết rồi. nhung còn mỗi cái blog là em làm trên máy em, ko trả tiền nên em chỉ còn cack lấy lại cái blog consite với code thi share rồi lấy lại kiểu gì. dạy nó khôn ra rồi nó cắn mình. nó scan xong quay ra cắn minh :3

****** mày nằm chạng *** ko cần làm gì cho người khác chơi 1 phát cung kiếm được 3 4 lit đây tau mất công dạy mày làm site cho mày làm code cho mày thức mấy tiếng đêm nó ko đáng ah!

hanh động tử tế chỉ dành cho con người chứ cái loại chó cắn ao rack đi scam người khác thì phải đối xủ với no như là chó. mày scan tau 500k nhưng giờ thấy nhục chưa con chó.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,820
176,267
Latest member
phucbao1999

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week