Help Thông báo mới nhất anh em cẩn thận

Status
Not open for further replies.
có một số thằng ăn nói vô học quá, thế này ai dám thảo luận nữa

bạn đòi thảo luân phải có thông tin xác thực

Thanks
0

mới tham gia diễn đàn đừng nên tỏ vẻ thế hãy để người khác cư sữ lịch sử với mình nhé ;)

Thảo luận vậy cho nguồn tin , chẳng nhẽ FBI nó điều tra nó báo cho cậu ah
- Host trả tiền cho người up là khuyến khích người up lên rồi sao lại ko chịu trách nhiệm dc
- Đã có người dùng ở Megaupload chưa nhỉ ? có mấy người nối tiếng mấy ca sỹ bên US còn quảng cáo cho MU đó còn chưa thấy j mà nói người Up

Quá nhảm , đúng là mấy bố vô công dồi nghề chắc ptu ko nổi lên viết nhảm

- Đã có người dùng ở Megaupload chưa nhỉ ? có mấy người nối tiếng mấy ca sỹ bên US còn quảng cáo cho MU đó còn chưa thấy j mà nói người Up

Mấy tên ca sĩ đó " hoàn toàn ko biết" tác phẩm của mình bị vi phạm bản quyền . Túm lại là bị "lừa" vì muốn quảng bá hình ảnh của mình trên internet .
- Host trả tiền cho người up là khuyến khích người up lên rồi sao lại ko chịu trách nhiệm dc
Megaupload và các host khác bị đóng là do bên ngành công nghiệp điện ảnh họ bị thua lỗ nhiều quá nên đâm kiện . Vụ này bắt đầu từ lâu rồi .

Còn FBI chứ kể cả interpol cũng ko đủ thẩm quyền để bắt tất cả người dùng internet vì họ sử dụng dữ liệu vi phạm bản quyền .

Chủ thớt cho tao hỏi mày ngu bẩm sinh hay phải đi tập thế

Không phải ngu bẩm sinh đâu , do quá trình luyện tập chăm chỉ mới đạt đc đó

FBI đã liên kết với các host và cảnh sát các nước để truy tìm những kẻ đã vi phạm bản quyền, nên anh em cẩn thận nhé ko bi các bác ca tóm đấy :))

Chào bạn ! Mình bên FBI đây !
Có lẽ mình bắt cậu trước khi làm thủ tục bắt những người khác !
:binhsua153:

hi mình ko chơi PTU nên ko có ý kiến, nhưng bạn chủ thớt có nghĩ rằng FBI có khả năng bắt hết member ở các host ? hay là chỉ chém mấy pro thôi :)

Bọn nước ngoài nó khôn hơn thằng chủ topic nhiều. vì sao ư? muốn giải quyết gọn vấn đề gì người ta phải giải quyết ở cái gốc của vấn đề. Thay vì tiêu diệt Uploader (số này quá nhiều) nó tiêu diệt những thằng chủ file hosting (số thằng này ít hơn) vừa giải quyết đc gốc vấn đề vừa đỡ mệt. và còn nhiều suy luận nữa nhưng nói ra chủ thớt cũng ko hiểu nên xin kết ở đây. anh em cứ chiến đi

chẳng hiểu j về miếng cơm mà mở topic link tinh cả! mình là ADMIN cho thằng này đi banned never luôn! nản quá, cái vấn đề trước mắt của anh em PTU là miếng cơm, ăn lo tính tiếp, rảnh đâu nghĩ đến FBI làm j! Nếu thích sang VN bao nhiêu thằng cũng chiến, trước ông cha ta đánh được chẳng lẽ now với công nghệ anh em ta thua nó! chiến hết! chơi càng mạnh ngoại hối càng về VN, VN càng giàu, MỸ die! kaka

bắt thì bắt mấy thằng chủ host ý, nó ********* chịu kiểm duyệt nội dung mà cho share chứ bắt thì bắt cả nước VN à ... dkm ngu mà con nguy hiểm

Nhảm nhí

Chắc chủ Topic có quan hệ rộng được cả FBI và cả các chủ host upload đây mà. Công nhận bạn phát ngôn bừa bãi thật. Phát ngôn thì phải có bằng chứng và nguồn gốc từ đâu. Đằng này thằng chủ topic này nói xong chả có tí dẫn chứng gì cả. Vừa bựa lại còn vừa ngu học . Lập ra topic chỉ để người khác chửi cho. Nhục lắm.

Bọn nước ngoài nó khôn hơn thằng chủ topic nhiều. vì sao ư? muốn giải quyết gọn vấn đề gì người ta phải giải quyết ở cái gốc của vấn đề. Thay vì tiêu diệt Uploader (số này quá nhiều) nó tiêu diệt những thằng chủ file hosting (số thằng này ít hơn) vừa giải quyết đc gốc vấn đề vừa đỡ mệt. và còn nhiều suy luận nữa nhưng nói ra chủ thớt cũng ko hiểu nên xin kết ở đây. anh em cứ chiến đi

chuẩn men. Để chặt 1 cái cây người ta chặt gốc, còn chủ topic chắc là trèo lên ngọn vặt từng cái lá =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,752
172,811
Latest member
evildelos

Most viewed of week

Most discussed of week