• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Thông báo khẩn] Nhờ Mod và Admin xen xét đóng các Thread nào cheat lượt down load các host PTU nhe!

tyyahoo

Junior
Reactions
131
MR
0.001
Nhờ Mod và Admin xen xét và đóng các Thread nào cheat lượt down load các host PTU nhe!

Mình không phải vì ghét hay ko làm đc mà đâm ra chọt ai hết (Mình cũng đã cheat thử rùi, lúc đầu nó pay tiền theo định kỳ, nhưng sau thì nó banner thẳng ko cần thông báo, nếu ko tin thì mai mình sẽ cho các bạn xem poor mình cheat như thế nào đc 200$/tuần)

Nó cũng đã quy định lượt down ở mỗi ip ít lại, thời gian chở tăng lên đối với acc free
Baner thẳng các acc Pre cheat lượt down

(Còn nếu nó bỏ qua thì nó cũng gửi 1 cái mail với nội dung: "File đó đc up ở đâu, xin gửi các list 4rum bạn gửi bài")

Vì vậy mình mong Mod và Admin nhanh chân vào cuộc để a e khỏi bị tổn thất về acc host, acc Pre và kể cả VPS và kể cả thời gian.....

Còn Newbie thì muốn cheat thì làm ơn đi post bài kiếm khoảng vài $/ tuần, rùi sau đó hả nghĩ tới cheat, vừa vào PTU mà đâm đầu vào cheat thì ko nên vì các lý do sau:

1. Vừa vào PTU, up lên đc vài file mà cheat lượt down :)) nó khóa ngay, cái này khỏi nói, nó còn đưa ip vào danh sách đen của nó, nếu có vi phạm nhỏ cho dù trong sạch nhưng nó cũng khóa acc (Cái này oan lắm). Chưa có bàn đạp mà nhảy cao típ
2. Sẽ tạo ra lòng tham rùi bỏ qua cách học hỏi khi bước vào PTU, tối ngày lo cheat ( giống mình)
3. Bỏ tiền ra mua HL, VPS, acc pre.. theo mấy ông kia cheat, tiền mất tật mang đó

E xin hết, e chỉ muốn giúp mọi người thui

Nhà e nhà lá, làm ơn thương xót đừng ném gạch,:binhsua137:

h nói chung newbie toàn ông thích ăn sẵn, lúc nào cũng thích làm ít mà đòi hưởng tiền nhiều. Đâm ra vừa vào là muốn có proof vài chục $/day nên cái chuyện cheat là điều đương nhiên.
Có kêu gọi thì cũng chẳng vào đâu cả, nên tốt nhất là cứ sống chung với lũ thôi bạn à :(

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,051
Latest member
soihoang9x
Back
Top Bottom