Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.
Code:
Sender's name: Lonnie Dennis
Transaction date: October 19, 2015
Transaction amount: $87.00 USD
Your transaction ID: 1JW04009T8591405M
Ship to address: 68090 Calle Las Tiendas Desert Hot Springs 92240

HÔm nay nó paid dạng sent cá nhân, với shipping address, có vẻ kì lạ, nó tính mai mốt no dis mình hay sao mà sent member kỉu này

Mình cũng bị nó gửi $30 kiểu như vầy ngày hôm nay. Không biết thằng nigger này đang âm mưu gì đây? :mad:

Cái này chắc anh @SealTemSix hỏi giúp anh em. :mad: Tự dưng send kiểu personal với shipping address khác nào nó đang mua hàng gì đó của mình :oops: Tiện thể anh có thể hỏi thăm qua quá trình fix server thế nào rồi cho anh em yên tâm do hai hôm nay giờ có lãi giờ ko

TAP Family Update:

The script is not running correctly by not distributing earnings every hour on the hour it stops and starts for some unknown reason. There is nothing on my end that I can do I have to wait for the programmers to get in in about 6 hours this is just really frustrating.

Cái này chắc anh @SealTemSix hỏi giúp anh em. :mad: Tự dưng send kiểu personal với shipping address khác nào nó đang mua hàng gì đó của mình :oops: Tiện thể anh có thể hỏi thăm qua quá trình fix server thế nào rồi cho anh em yên tâm do hai hôm nay giờ có lãi giờ ko
Đúng là có âm mưu gì rồi :oops: Hỏi nó thể nào nó cũng nói acc paypal của TAP đang có vấn đề gì nên phải send bằng acc cá nhân.
Về lý mà nói thì các bác vẫn chưa được TAP trả tiền nhé =,=

Đúng là có âm mưu gì rồi :oops: Hỏi nó thể nào nó cũng nói acc paypal của TAP đang có vấn đề gì nên phải send bằng acc cá nhân.
Về lý mà nói thì các bác vẫn chưa được TAP trả tiền nhé =,=
nó chơi kiểu này thì chắc rút về tài khoản thì bán hết hoặc rút hết về chứ để lâu lâu nó mở dispute phát thì thốn đến tận rốn.

nó chơi kiểu này thì chắc rút về tài khoản thì bán hết hoặc rút hết về chứ để lâu lâu nó mở dispute phát thì thốn đến tận rốn.
Rút hoặc bán thì cũng âm nếu bị thua. Trừ khi bỏ acc.

Sau 3 ngày đã về.
Nó gửi payment cho mình bình thường mà ? Có liên quan gì đến shipping address đâu ?
Nhân tiện cho mình hỏi: Mấy giờ là giờ linh withdraw của TAP ? Nãy mình Request withdraw nó disable.

với trường hợp kiểu này thì các bác gửi support kêu nó gửi mail xác nhận từ cái email personal trả cho mình đây là 1 hoạt động giao dịch trả tiền được thực hiện từ TAP, để sau này còn bằng chứng nếu nó dis mình. :mad:

với trường hợp kiểu này thì các bác gửi support kêu nó gửi mail xác nhận từ cái email personal trả cho mình đây là 1 hoạt động giao dịch trả tiền được thực hiện từ TAP, để sau này còn bằng chứng nếu nó dis mình. :mad:

Bạn vào phần account chụp hístory phần withdraw completed, sau nay nói chuyện với pp

Sau 3 ngày đã về.
Nó gửi payment cho mình bình thường mà ? Có liên quan gì đến shipping address đâu ?
Nhân tiện cho mình hỏi: Mấy giờ là giờ linh withdraw của TAP ? Nãy mình Request withdraw nó disable.

Login to your email read cái email pp sent

Sao có người nó gởi bằng PP Tap cái lại là cá nhân nhĩ.

Tùy từng người nó mới send cá nhân vậy thôi ;) Mấy bác bị vậy thì yêu cầu nó xác nhận hoặc gửi ticket nói thẳng là TAP chưa thanh toán tiền. Tiền từ tài khoản cá nhân kia đâu có ý nghĩa gì đâu, trước sau gì nó cũng đòi thôi :oops:

Sao có người nó gởi bằng PP Tap cái lại là cá nhân nhĩ.
Chiêu trò của nó đấy bác ạ, lại còn thòng thêm cái address nữa. Nếu đàng hoàng ra thì cho dù có gửi bằng acc cá nhân thì cũng đã ghi rõ memo là TAP thanh toán hay gì đó để xác nhận liên quan đến TAP chứ không gửi cái kiểu này. Hy vọng anh 6 ý kiến với nó về vụ này.

Nói chung chắc nó chuẩn bị trước, thèn nào dis nó, nó dis lại, hoặc lám 1 cú sau khi close site

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,901
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week