Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.
Up cho site tăng trưởng mạnh... :rolleyes:

Vãi chơi chiêu, tăng lãi bình thường nhưng giờ chia giờ nghỉ.

nguyên ngày hôm qua hầu như không chia lãi nhé, có một số ít giờ lãi chia nhưng khá thất thường, lúc lên lúc xuống. Mình check total balance hầu như ko lên được đồng nào.

>> Nhiều khả năng admin đang fix lỗi script, nhưng fix trực tiếp trên server live, dẫn đến việc xảy ra rất nhiều lỗi. Mong đến thứ 2 hoàn thành việc sửa script, thì tình trạng sẽ khác.

nguyên ngày hôm qua hầu như không chia lãi nhé, có một số ít giờ lãi chia nhưng khá thất thường, lúc lên lúc xuống. Mình check total balance hầu như ko lên được đồng nào.

>> Nhiều khả năng admin đang fix lỗi script, nhưng fix trực tiếp trên server live, dẫn đến việc xảy ra rất nhiều lỗi. Mong đến thứ 2 hoàn thành việc sửa script, thì tình trạng sẽ khác.

Bác nói đúng hầu như từ 1h chiều hôm qua đến nay không đc chia lãi . Lúc có lúc không . Hy vọng fix sớm cho nó ổn định

Bác nói đúng hầu như từ 1h chiều hôm qua đến nay không đc chia lãi . Lúc có lúc không . Hy vọng fix sớm cho nó ổn định

Bình thường admin cố gắng vừa fix lỗi vừa cho chạy, tránh chạm vào các vị trí quan trọng.
Giờ fix trực tiếp. Thôi anh em cố đợi admin fix 1 lần cho xong toàn diện rồi cứ thế mà chạy. Cứ dây dưa hoài cũng mệt :rolleyes:
Lãi chậm vài ngày ko vấn đề gì :D

Từ 13h Ngày 17/10 - 11h Ngày 18/10 . Ngày hôm qua đc chia 5 lần

lãi bình thường rồi nhé các bác, 2 tiếng vừa rồi đều đc chia lãi
hình như đã fix lỗi over adpack $2 rồi đấy
ko biết fix hoàn chỉnh chưa nhưng lãi đã tăng bình thường rồi bác, fixx hoàn chỉnh thì quá ngon

Vậy là h.nay site chạy vừa tròn 1 tháng. Tổng kết lại site có nhiều ưu điểm mà các site khác chưa có từ trước đến nay:
1. Hệ thống suft ads thông minh.
2. Chức năng auto repucharge ads quá đỉnh, m chơi cũng vài site rev rồi mà chưa site nào có, ae nào chơi nhiều thì có thể biết site nào có chức năng auto này nữa không?
3. Withdraw phài nói là nhanh, chưa khi nào m phải đợi quá 24h.
4. Cũng là zamahost nhưng phải nói site chạy mượt hơn VPT rất nhiều, ngay cả DAP cũng không bằng.
5. Tốc độ tăng member khá ổn định không đột biến như RAB nhưng rất đều, ae nào chú ý thì thấy mỗi ngày tăng tầm 50~70 mem
6. Con số Payout quá ấn tượng, 150k$/tháng.

Tuy nhiên cũng có nhược điểm phát sinh chính là do hệ thống auto ở trên, 1 số mem lợi dụng chức năng này mua ad 2$ quá 200 ads để tận thu cái chia lãi 6%/ngày điều này ah đến sự cân bằng tài chính của site sau 20 ngày launch. Và hiện giờ thì admin đang phải fix khẩn trương cái bug này mà chưa biết khi nào mới xong, vô tình làm gián đoạn đến việc chia lãi cho toàn bộ member.

Còn điểm nào nữa thì nhờ mấy pro ở box này bổ sung thêm: @SealTemSix @sinbad88 @wimax5giay @valiniant @mmohpvn @Petermay @omanizen

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,902
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week