Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.
Nếu không fix được do lỗi Auto Repurchase thì kiến nghị yêu cầu Admin bỏ đi quá. Cứ khen đặc tính hay ho, lợi thì ít mà toàn thấy hại, cứ chia lãi kiểu cà giật này cũng bực mình lắm Chôn $ càng lâu càng rủi ro.

Em nghĩ kiên nhẫn lắm thì nốt tuần này mà admin ko fix cho nó xong xuôi chắc tháng 11 kiến nghị bỏ luôn cho đỡ phiền :oops:

Nhiều khi đây là chiến thuật mới của admin, có time cân bằng site :)

Nhiều khi đây là chiến thuật mới của admin, có time cân bằng site :)

Hợp lý . 2 Ngày nay site không phải chia lãi với thanh toán . Giúp cho lượng tiền còn nằm trong két . Tránh mất cân bằng tài chính . Chứ lý do lỗi Script lặp đi lặp lại thì ko ổn :D :D :D lăm . Admin còn rất nhiều việc phải làm . Vì đợt này member ko dep vô nhiều do trục trặc site

k biết có ai nào giống mình k,tuy lãi không tăng nhưng tiền vẫn cộng vào 2 blance đều đều từng giờ

Thực ra có giờ nó không cộng nhưng mình ko biết thôi (vài giờ thôi). :)). tiền ở chỗ các pack không tăng nhưng tiền balance vẫn về khá đều. :D Cái này hai ngày nay vẫn thế. :D. Em thì thấy cái này hay vì pack không tăng nhưng tiền vẫn tăng. Chỉ e sợ nó làm mất cán cân tài chính của site thôi. =))

Ví dụ lúc 10h tối hôm nay (vừa qua xong), là tiền balance ko vào (thi thoảng lại có vài giờ như thế nhưng ko nhiều).
Bác @dungvictory check bên bác xem đúng không nhé

Last edited:
Thực ra có giờ nó không cộng nhưng mình ko biết thôi (vài giờ thôi). :)). tiền ở chỗ các pack không tăng nhưng tiền balance vẫn về khá đều. :D Cái này hai ngày nay vẫn thế. :D. Em thì thấy cái này hay vì pack không tăng nhưng tiền vẫn tăng. Chỉ e sợ nó làm mất cán cân tài chính của site thôi. =))

Ví dụ lúc 10h tối hôm nay (vừa qua xong), là tiền balance ko vào (thi thoảng lại có vài giờ như thế nhưng ko nhiều).
Bác @dungvictory check bên bác xem đúng không nhé
tiền em vẫn vào bác ợ :)

tiền em vẫn vào bác ợ :)

Vậy thì em có thể xác nhận được nghi vấn mấy hôm trước :D. So với cái lỗi tuần trước là khi vào thì tất cả đều có, còn mất thì tất cả đều mất.

Tình hình bây giờ thì mỗi acc một khác :p. (Hôm trước lúc em báo 5h có 6h ko thì có bác lại báo 5h ko 6h có nên em đã nghi là giờ lỗi tại mỗi acc giờ khác nhau rồi).

Nên trong 1 ngày sẽ có acc được đều 24h cũng có acc chậm lãi khá nhiều ;)

Tiền về rất nhanh, chỉ sau 1h, nhận được tiền mà giật hết cả mình :eek:

Tiền về rất nhanh, chỉ sau 1h, nhận được tiền mà giật hết cả mình :eek:

TAP cứ thanh toán nhanh và ổn định thế này thì quá ngon :D

Vậy thì em có thể xác nhận được nghi vấn mấy hôm trước :D. So với cái lỗi tuần trước là khi vào thì tất cả đều có, còn mất thì tất cả đều mất.

Tình hình bây giờ thì mỗi acc một khác :p. (Hôm trước lúc em báo 5h có 6h ko thì có bác lại báo 5h ko 6h có nên em đã nghi là giờ lỗi tại mỗi acc giờ khác nhau rồi).

Nên trong 1 ngày sẽ có acc được đều 24h cũng có acc chậm lãi khá nhiều ;)
Acc mình đứng im 2 ngày nay rồi :D :D :D . Đành chờ thôi . Chia đc bn tốt bấy nhiêu .

Acc mình đứng im 2 ngày nay rồi :D :D :D . Đành chờ thôi . Chia đc bn tốt bấy nhiêu .

Vậy bác nằm trong sô các acc nhọ khi bị chậm lãi nhiều rồi :oops:. Đành chờ fix thôi.

Em đang mong mọi thứ suôn sẻ 1 tuần nữa thôi để em bắt đầu rút mẻ lưới lần đầu tiên. :D.

2 ngày nay ko thấy đc đồng nào luôn :eek:

Bác làm ơn theo dõi cái chỗ show earning balance và repurchase balance.

Chứ cái chỗ tiền pack 3 hôm nay của em chẳng lên xu nào rồi. Nhưng hai cái balance kia của em ước lượng một ngày vẫn về được 20-22h trong 24h

mình có đc chia đồng nào đâu,
hôm qua giờ vẫn đứng yên :(

Không nhìn lãi trong chỗ các pack nhé. Chỗ đấy của em 3 hôm nay đứng yên rồi.

Nhìn lãi tăng hay ko ở 2 cái balance earning và repurchase

mình chỉ nhìn balance ở ngoài màn chính thôi
ko có đồng nào , buồn vãi :D

Cái balance đấy nó tính theo các pack không chính xác.

Muốn biết nó có tăng hay ko ấn vào "Request withdrawal" để xem 2 cái balance kia.

P/s: Nói thât, Em thây nó ko tăng ở cái ngoài màn hình còn thấy vui ấy :D. Tức là cái tiền tăng trong balance ấy nó gần như là tiền mình được nhận free thì số tiền đấy nó không được count vào trong ad pack mình mua :D Tức là % thu lại của 1 pack giờ còn cao hơn 118%

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,221
171,283
Latest member
sanxuathopmem
Back
Top Bottom