Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.

thuyetlv

Junior
Reactions
179
MR
0.132
Các bác nhầm thế nào ấy chứ. Cộng cả earning balance và repurchase balance vẫn tròn 6% cho gói 2$ mà. Lãi giảm anh em biết ngay.

P/s: Có thể do có giờ bị mất lãi nên bác tính nhầm. Kiểu mua pack lúc 4h mà đến lúc 6h chỉ được lãi 1h thì sẽ là 3%. Cái này là lỗi script thôi. Tuy đã ổn định hơn nhưng thi thoảng vẫn bị. (Ví dụ lúc 5h chiều hôm nay là ko đc lãi)
Mình đang kiểm tra lại. Từ sáng đến giờ earning balance của mình giảm còn 0.6 usd trong khi trước đó là 1.2 usd. Số gói của mình không có gì thay đổi.

valiniant

Hero
Reactions
1,742
MR
0.015
Có mà không ổn định @@

Khi nào admin chưa fix xong script thì vẫn như thế. Nhưng so với tuần trước 24h có hôm chỉ có 5h được chia lãi thì tình hình giờ đã khá hơn rất nhiều rồi (24h chỉ có 2-3h không được chia.)

P/s: Em nói thật bác đừng mất lòng. Bác đừng có đi khắp các topic revshare để cmt 1 cách tiêu cực khi bất kì 1 vấn đề dù nhỏ nhất xảy ra.:mad: Bác làm thế ko làm vấn đề nó tốt hơn được đâu. Bác cứ cmt như thế, anh em ở đây biết tình hình thì không sao. Mấy bác newbie nhìn vào lại tưởng thật rồi đi mở dispute thì lúc đấy chuyện từ bé như con kiến thành to hơn con voi đấy :mad:. bác đầu tư 1k hay 2k hay bao nhiêu em ko cần biết. Bác đừng có dùng lời nói của mình để ảnh hưởng đến miếng cơm của anh em. Bác thấy ngoài bác và 1 số nick mới lập ra có ai cmt tiêu cưc kiểu "site không ổn rồi @@@", ..... Đừng có tự mình đập đi bát cơm của chính mình và các anh em khác

Mai rút phát nữa là hoàn đủ vốn với được ít lời :confused:

Em thì 1 tuần nữa mới được hòa vốn và 1 ít lời như bác :D. Hi vọng mọi thứ suôn sẻ.

lãi vẫn chia bt có thấy lỗi gì đâu
Xác nhận lãi lúc có, lúc ko. Tăng chậm cực kỳ, ko biết nó đang làm cái ji nữa :(

không chỉ lúc có lúc không mà còn ở cấp độ cao hơn tuần trước :D. Tuần trước là lúc có lúc không nhưng ai cũng như ai.
Bây giờ lúc có lúc không nhưng với mỗi member khác nhau thì giờ nó lại khác nhau (Như lúc em report 5h ko lãi, 6h lại được thì có bác lại report 5h có lãi, 6h không).:eek:

Nên cũng có thể có mem được đủ 24h ko thiếu giờ nào. Có người lại chậm lãi cả đống.
Dù sao cũng chỉ biết chờ admin fix :rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,820
176,267
Latest member
phucbao1999

Most viewed of week