Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.
Mình thì đang làm visa chưa biết nên đập vào bao nhiêu vì qua 400 $ là mua được gói hơn 2$ rồi đúng không bạn ? Nếu mình dep 300 $ mua gói 2$ tái đầu tư liên tục trong 1 tháng thì lãi được bao nhiêu bạn nhỉ ? :D
Cảm ơn nhé :D
tính nhầm để em tính lại :D

Nên nhớ không phải lúc nào % cũng duy trì như mức hiện tại, phải tự đưa ra chiến thuật chứ không phải cứ tái nhiều là hay. Sắp tới ngày 5 là xong 1 vòng rồi.

Nên nhớ không phải lúc nào % cũng duy trì như mức hiện tại, phải tự đưa ra chiến thuật chứ không phải cứ tái nhiều là hay. Sắp tới ngày 5 là xong 1 vòng rồi.
chiến thuật bạn là gì chia sẽ mọi người cùng chiến với nào :)

tái đầu tư 2 lần rồi nay mới rút thử, về trong 1 nốt nhạc :D

Bác Six cho mình hỏi thế này là sao nhỉ, ở trong FAQ của nó.
"Members can not set up multiple accounts or refer themselves but you are able you refer your spouse on the same IP. He or she must set up their own account with a payment processor. Like Paypal, Payza etc."

Bác Six cho mình hỏi thế này là sao nhỉ, ở trong FAQ của nó.
"Members can not set up multiple accounts or refer themselves but you are able you refer your spouse on the same IP. He or she must set up their own account with a payment processor. Like Paypal, Payza etc."

Các thành viên không thể tạo nhiều ACC để ref cho chính các bạn, nhưng các bạn được phép ref cho vợ hoặc chồng trên cùng 1 IP. Chồng hoặc vợi phải đăng ký với thông tin tài khoản thanh toán chính chủ.
Nôm na là như vậy!

Ý kiến cá nhân: Đây là thời điểm thích hợp cho các nhà đầu tư dồn kèo.

Đây là thời điểm để đổ vốn vào TAP rồi đợi Cheklisting mạnh mẽ trở lại và lấy lãi đầu tư sang Cheklisting :d

nhiều gì đâu bác, có 200$ à, mình dep từ 22/9 :D

200$, dep từ 22/9 mà sao tái 2 lần nhanh thế bác? Mình cũng 200$ dep 24/9 đang tái liên tục từ lúc dep mà mới hơn 1/2 vốn ban đầu thôi (tái khoảng hơn 100$ rồi). Bác tính thế nào ấy chứ???

Tái đầu tư 2 lần. Vậy vốn tăng lên gấp 3 rồi => Lãi 54% vốn ban đầu (tính gói 2$). Tính vậy đúng ko nhỉ ;)
Lãi Level 1 thì bằng số gói hiện có x 0.36$ là ra thôi.

200$, dep từ 22/9 mà sao tái 2 lần nhanh thế bác? Mình cũng 200$ dep 24/9 đang tái liên tục từ lúc dep mà mới hơn 1/2 vốn ban đầu thôi (tái khoảng hơn 100$ rồi). Bác tính thế nào ấy chứ???
mình tái đầu tư từ lãi mà mấy bác @@. giờ đang có 144 gói từ 100 gói ban đầu.
bác kia nói 154% roi là ko đúng đâu :D

Mình thấy site này cho rút tiền nhiều thế nhỉ
mới chạy dc nửa tháng mà rút ra 28k rồi:D

Mình thấy site này cho rút tiền nhiều thế nhỉ
mới chạy dc nửa tháng mà rút ra 28k rồi:D
Site không tái đầu tư số này là BT mà bác :D :D :D . Bác lại so sánh với mấy thằng bắt tái đầu tư thì con số nó khác chứ :D :D :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,075
Latest member
IzMx25

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week