Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.
Chắc ko đâu bác. Admin nó cũng tuyên bố là hoàn lại tiền rồi mà.
Còn em đang thắc mắc là ai rút tiền rồi mà dis full thì có bị reply ko :))

Chắc ko ai làm thế vì admin chơi đẹp :D. Còn lầy như thằng Alex thì cứ phải dis full nó mới bõ :rolleyes:

Chắc ko ai làm thế vì admin chơi đẹp :D. Còn lầy như thằng Alex thì cứ phải dis full nó mới bõ :rolleyes:
Hình như bác cũng bị nó reply rồi hả? Paypal hẹn hạn cuối đến 11/12 à? Hi vọng có kết quả trước đó :D

Hình như bác cũng bị nó reply rồi hả? Paypal hẹn hạn cuối đến 11/12 à? Hi vọng có kết quả trước đó :D

Nó thức thâu đêm để reply bác ạ. :D Em được rất nhiều inbox. đầu tiên của các bác hạn 12. sau đó đến hạn 13, rồi gần nhất là 14. =)).

Lúc nó reply em cũng là 2-3h đêm bên Mỹ chứ ít gì. Chắc nó quyết đêm nay xong hết :)

Chek cũng tuyên bố hoàn tiền đó bác. Ăn thua là do thằng admin nó thế nào thôi :))
thằng đó toàn hẹn láo. nhớ cái đợt giữa tháng 10 thì phải nó hẹn 15/10 hoàn thành sơ bộ cái dự án mới thì tình hình sẽ khả quan hơn. cuối cùng đến hạn nó bảo paypal nó vẫn bị limit, ko paid được. nói chung là nó cù nhầy, ko thì cũng hoàn tiền luôn kiểu TAP như này cho xong rồi.

Thông báo với các bác tin vui là admin TAP ko reply đâu, giờ ai dis là sẽ win 100%. Còn mấy bác nôn nao ý kiến tiền sap đủ ngày chua về thì mình cũng xin giải thích là, pp với acc Việt Nam nó tính giờ sing chứ ko phải giờ Mỹ. Và sẽ mất 1 ngày để cập nhật lệnh rf cho các bác. Tức là các bác cứ canh đúng 11 ngày kể từ ngày lên claim là dc rf. Lệnh rf này là auto chứ ko phải manual như bác nào trước đó đã nói nhé. Mình đã thắng kiện dc khoảng 30 acc cũng dc tầm vài chục k rồi

Cao nhân ẩn mình :D. Mình tính hôm nay cũng 10 ngày lên claim rồi, hóng tới ngày mai :D

Thông báo với các bác tin vui là admin TAP ko reply đâu, giờ ai dis là sẽ win 100%. Còn mấy bác nôn nao ý kiến tiền sap đủ ngày chua về thì mình cũng xin giải thích là, pp với acc Việt Nam nó tính giờ sing chứ ko phải giờ Mỹ. Và sẽ mất 1 ngày để cập nhật lệnh rf cho các bác. Tức là các bác cứ canh đúng 11 ngày kể từ ngày lên claim là dc rf. Lệnh rf này là auto chứ ko phải manual như bác nào trước đó đã nói nhé. Mình đã thắng kiện dc khoảng 30 acc cũng dc tầm vài chục k rồi
bác này dis full chek nè :D bên TAP bác dis hết hay vừa

có vụ này nữa hả :eek: pp xử bác thắng à, hay là nó chưa thanh toán cho bác lần nào :eek:

Đừng quan tâm bác này. Bác này dù rút hay chưa đều luôn bảo dis full :) Nhưng ai hỏi form cũng không cho như bên Chek ấy. Admin ko reply thì kiểu gì cũng thắng mà.

Riêng vụ bác ấy bảo 30 acc thì còn không biết bác ấy có thật sự đầu tư vào đây không hay chỉ nhân cơ hội vào chém gió. Cái này em không khẳng định gì. :)

Cuối cùng thì vụ admin ko reply thì ai chẳng biết rồi. có gì đâu mà là tin vui để vào báo cáo ????==> 1 hình thức đánh bóng tên tuổi.????:oops:.

Dù sao nếu thật sự bác lấy lại tiền từ 30 acc thì chúc mừng bác ấy :D

vãi cả auto refund, có bác bên check đủ 10 ngày admin ko rep vẫn bị review hơn 1 tháng chưa xong kìa, acc bác thì mình ko rõ, thử contact hỏi pp xem có vụ auto phán dispute ko, hài vl. Sau 10 ngày ko bên kia ko rep thì khả năng thắng cao thôi, trong thư thắng kiện pp còn báo chờ tiền add vào tk chậm nhất là 5 ngày nữa kìa. Có vụ auto rf ah, mới nghe lần đầu. Ai thích thì cứ dis full, đến lúc admin nó dis lại mấy cái thanh toán thì đừng hỏi tại sao.

vãi cả auto refund, có bác bên check đủ 10 ngày admin ko rep vẫn bị review hơn 1 tháng chưa xong kìa, acc bác thì mình ko rõ, thử contact hỏi pp xem có vụ auto phán dispute ko, hài vl. Sau 10 ngày ko bên kia ko rep thì khả năng thắng cao thôi, trong thư thắng pp nó còn báo chờ tiền add vào tk chậm nhất là 5 ngày nữa kìa. Có vụ auto rf ah, mới nghe lần đầu.

Tử bên Chek đến bên TAP, bình thường ko thấy đâu nhưng cứ có dis là bác này lại nhảy vào khoe thành tích 1 cách lố bịch :oops:.

Em cũng không biết bác này muốn đánh bóng tên tuổi để sau này mở dịch vụ dispute thuê hay nhằm mục đích gì khác nữa :oops:

Tử bên Chek đến bên TAP, bình thường ko thấy đâu nhưng cứ có dis là bác này lại nhảy vào khoe thành tích 1 cách lố bịch :oops:.

Em cũng không biết bác này muốn đánh bóng tên tuổi để sau này mở dịch vụ dispute thuê hay nhằm mục đích gì khác nữa :oops:
mình cũng ko rõ mục đích, nhưng cứ xúi ae dis full tới lúc admin nó rep tranh chấp hay dis lại thanh toán thì khổ, có thể cậu ta may mắn ko bị admin reply thôi. Chả thấy hỗ trợ form dispute, toàn thấy xúi dis full đi, tới lúc thua kiện kiếm ai để nói :eek:

con trai QUảng Nổ BKAV đấy a

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,752
172,810
Latest member
Huynguyen1407

Most viewed of week