• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
  • Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Thiếu ngân hàng giao dịch, không thêm các lời quảng cáo khác

Status
Not open for further replies.

sanco113

Junior
Reactions
64
MR
0.012
Facebook
Follow me on Facebook
hiện đang có 47$ pp sell rate 20 cho bạn nào cần nhé. chấp nhận được giá thì pm qua yh: lucky_294 nhé .hjhj.giao dịch trung gian.ok (chú ý: scam xin tha.đang đói nhé)

uhm.vi chưa đói mới dùng cái rate này bạn ah.còn khi nào đói sẽ thành rate 19.mình chịu phí luôn.hjhj.đăng cho bạn nào cần mua dc thôi.chứ ngăm trong pp khi nào đói sẽ bán ah.hj

mình bán nguyên cục nhé.sorry ko bán lẻ.

uhm.chắc để dành kiếm cái gì chơi rồi đầu tư mà chưa tìm dc.hj

giá ngon vậy bác.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro