• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix THESUNCOIN: Đem ánh mặt trời xua mùa đông lạnh giá

Tôi vào website thesuncoin.io.Xong tôi kéo xuống cuối cùng có cái địa chỉ ghi là Head office cty: 470 NORTH BRIDGE ROAD, #05-12 BUGIS CUBE, SINGAPORE

Tôi hơi tò mò và cần xác minh rõ khi đầu tư thì tôi lập tức gọi video call zalo với một số bạn của tôi đang sống và làm việc tại Sing hỏi về địa chỉ này.Bạn tôi cho biết đây là địa chỉ của trung tâm mua sắm dạng MALL SHOP giống Sài Gòn Square ở TPHCM.Trong này ko có office gì cả.

Tết rồi nên mọi người cần tỉnh táo đầu tư nha.Để còn có tiền ăn tết với gia đình,con cái,ông bà.

P/S: Trên chỉ là thông tin mình chia sẻ cho nhà đầu tư biết thêm tí thông tin.Mình sẽ ngồi xem dự án này như thế nào
Thứ 1, địa chỉ đó là toà nhà trung tâm thương mại, có office cho thuê

Thứ 2, Sunpay họ thuê Office để setup thành lập hồ sơ pháp lý tại Singapore.

Thứ 3: Ngày 30/1/2018 sự kiện ra mắt Sunpay toàn cầu tại Singapore cũng là thời điểm tập đoàn sẽ ra mắt trụ sở chính thức, ban giám đôcs,.. Ceo của tập đoàn và chúng ta sẽ được thăm quan trụ sở tập đoàn

Bất cứ một tập đoàn lớn hay nhỏ nào họ cũng phải có lôn trình thực hiện, và lộ trình của Sunpay họ đưa ra rất thuyết phục và chiến lược’

Tại Singapore, để một công ty được thành lập không đơn giản như Việt Nam, thường trung bình phải mất 2 tháng mới hoàn tất mọi hồ sơ pháp lý, chính phủ Singapore mới cấp đủ giấy tờ Ko hề đơn giản như Việt Nam đăng ký 1 ngày có giáy phép Đkkd. Nên một cty đã được đăng ký và thành lập tại Singapore thì tình pháp lý rất cao

Mọi thứ anh sẽ thấy được ở Sunpay vào 30/1/2018 chứ ko phải thấy ở ICO

Tôi vào website thesuncoin.io.Xong tôi kéo xuống cuối cùng có cái địa chỉ ghi là Head office cty: 470 NORTH BRIDGE ROAD, #05-12 BUGIS CUBE, SINGAPORE

Tôi hơi tò mò và cần xác minh rõ khi đầu tư thì tôi lập tức gọi video call zalo với một số bạn của tôi đang sống và làm việc tại Sing hỏi về địa chỉ này.Bạn tôi cho biết đây là địa chỉ của trung tâm mua sắm dạng MALL SHOP giống Sài Gòn Square ở TPHCM.Trong này ko có office gì cả.

Tết rồi nên mọi người cần tỉnh táo đầu tư nha.Để còn có tiền ăn tết với gia đình,con cái,ông bà.

P/S: Trên chỉ là thông tin mình chia sẻ cho nhà đầu tư biết thêm tí thông tin.Mình sẽ ngồi xem dự án này như thế nào

Bugis Cube là tài sản thương mại cho thuê 999 năm nằm ở số 470, đường North Bridge, 408936 ở Quận 14. Bugis Cube chủ yếu được sử dụng để cho thuê và cho thuê MALL SHOP. Bugis Cube gần Trạm tàu điện ngầm Bugis (EW12) và Trạm Xe điện ngầm Esplanade (CC3). Nó nằm gần vài bến xe buýt nằm tại Bugis Cube - 01039, trước Beach Road, Middle Road - 01639 và sau Beach Road, Middle Road - 01631.

Tiện nghi Bugis Cube

Bugis Cube gần nhiều nhà hàng nằm ở các tòa nhà gần đó như Tong Seng Coffeeshop và MOS Burger tại Bugis Junction.

Bugis Cube nằm trong khoảng cách hợp lý tới siêu thị lạnh. Nó cũng gần Bugis Junction cho một loạt các tiện ích như cửa hàng tạp hóa, mua sắm bán lẻ, ngân hàng và nhiều hơn nữa.

Bugis Cube có thể truy cập qua đường North Bridge, Middle Road và East Coast Parkway.

Bonus thêm cái ảnh

Thứ 1, địa chỉ đó là toà nhà trung tâm thương mại, có office cho thuê

Thứ 2, Sunpay họ thuê Office để setup thành lập hồ sơ pháp lý tại Singapore.

Thứ 3: Ngày 30/1/2018 sự kiện ra mắt Sunpay toàn cầu tại Singapore cũng là thời điểm tập đoàn sẽ ra mắt trụ sở chính thức, ban giám đôcs,.. Ceo của tập đoàn và chúng ta sẽ được thăm quan trụ sở tập đoàn

Bất cứ một tập đoàn lớn hay nhỏ nào họ cũng phải có lôn trình thực hiện, và lộ trình của Sunpay họ đưa ra rất thuyết phục và chiến lược’

Tại Singapore, để một công ty được thành lập không đơn giản như Việt Nam, thường trung bình phải mất 2 tháng mới hoàn tất mọi hồ sơ pháp lý, chính phủ Singapore mới cấp đủ giấy tờ Ko hề đơn giản như Việt Nam đăng ký 1 ngày có giáy phép Đkkd. Nên một cty đã được đăng ký và thành lập tại Singapore thì tình pháp lý rất cao

Mọi thứ anh sẽ thấy được ở Sunpay vào 30/1/2018 chứ ko phải thấy ở ICO
Xin thưa với bạn là ko có cái office nào trong khu mua sắm này hết nha.Bạn mình là dân bản địa Sing bên đó.Họ biết rất rõ chi tiết. Còn dự án Sun Pay gì đó ko có 1 thông tin báo chí, tivi hay bất cứ gì bên đó luôn. Tôi hỏi bạn tôi rằng: ở bên đó cậu có nghe nói gì về ví thanh toán Sun Pay ko?Có báo điện tử hay trang quảng cáo nào pr ko?Cậu bạn trả lời không có thông tin gì hết.

Hơn nữa chúng ta thử search google và youtube với từ khóa Sun Pay xem có thông tin gì ko nhé?Rồi từ đó các bạn đầu tư có thể tự quyết định cho mình.

Theo thuyết âm mưu: tôi dự đoán đây là 1 ICO của 1 nhóm VN

Xin thưa với bạn là ko có cái office nào trong khu mua sắm này hết nha.Bạn mình là dân bản địa Sing bên đó.Họ biết rất rõ chi tiết. Còn dự án Sun Pay gì đó ko có 1 thông tin báo chí, tivi hay bất cứ gì bên đó luôn. Tôi hỏi bạn tôi rằng: ở bên đó cậu có nghe nói gì về ví thanh toán Sun Pay ko?Có báo điện tử hay trang quảng cáo nào pr ko?Cậu bạn trả lời không có thông tin gì hết.

Hơn nữa chúng ta thử search google và youtube với từ khóa Sun Pay xem có thông tin gì ko nhé?Rồi từ đó các bạn đầu tư có thể tự quyết định cho mình.

Theo thuyết âm mưu: tôi dự đoán đây là 1 ICO của 1 nhóm VN
Bạn chịu khó Lội ngược lại mấy trang trc xem danh sach mem trong network của mình post hình đó toàn tụi tây với tàu hết nhé. chả thấy ma VN nào. Hôm nay nó mới làm truyền thông ở VN nhé cậu. lên báo giấy hẳn hoi nhé. hình ở trang trc

Bạn chịu khó Lội ngược lại mấy trang trc xem danh sach mem trong network của mình post hình đó toàn tụi tây với tàu hết nhé. chả thấy ma VN nào. Hôm nay nó mới làm truyền thông ở VN nhé cậu. lên báo giấy hẳn hoi nhé. hình ở trang trc
Cái hình báo giấy đó bạn cần làm thông tin gì mình kêu đứa e nó học đồ họa bên FPT nó thực hành làm cho 10 tờ báo giấy tại VN rồi upload cái hình lên cho.

Còn bạn nói pr trên báo VN xin cho cái link đi.Báo nào giờ cũng có website hết rồi.Hay cái tin trên báo giấy bạn nói chụp tờ báo bên cạnh ly cafe sẽ thuyết phục hơn.Còn cái hình kia ai làm chả được

Cái hình báo giấy đó bạn cần làm thông tin gì mình kêu đứa e nó học đồ họa bên FPT nó thực hành làm cho 10 tờ báo giấy tại VN rồi upload cái hình lên cho.

Còn bạn nói pr trên báo VN xin cho cái link đi.Báo nào giờ cũng có website hết rồi.Hay cái tin trên báo giấy bạn nói chụp tờ báo bên cạnh ly cafe sẽ thuyết phục hơn.Còn cái hình kia ai làm chả được
Có những câu hỏi va cách đặt vấn đề mình ko trả lời. Bạn có quyền phản biện và bạn ko thích thì ko chơi. thế thôi. Có điều thế này:Tất cả thông tin mình đưa ra đều chính xác, và dự án của nó đã đi đúng roadmap của nó đề ra nhé. Ở đay mình cũng ko thuyét âm mưu gì như bạn nói nhé.

Dự án SUNCOIN đã cho đăng ký tài khoản - Dự án đến từ Singapore.

- 21/12/2017: Nâng cấp hệ thống website

- 25/12/2017 chính thức mở bán ICO SUNCOIN theo lộ trình 6 đợt

- 25/01/2018 ra mắt sàn SunExchange cho phép chuyển đổi Suncoin qua bitcoin, ethereum. Và chính thức LENDING và MINING.

- Ngày 30/1/2018 sự kiện ra mắt SUNPAY toàn cầu tại Singapore.

Là dự án được đánh giá khá tốt, Chạy hệ nhị phân, Những ai đăng ký sơm sẽ được xếp ở vị trị trên cùng và sẽ có cơ hội ngồi không cũng có tiền nhờ cân cặp. Tham gia team hỗ trợ đẩy nhánh tuyến dưới.

All formalities are completed. ICO opening date: December 24, 2017, at 9pm everyday (Hong Kong’s time)
We will be sold 3,750,000 MAGE max in 20-30 days. For every detail information, please look at notifications on website.
Tất cả các thủ tục đều được hoàn thành. Ngày mở ICO: Ngày 24 tháng 12 năm 2017, lúc 9 giờ tối mỗi ngày (giờ Hồng Kông)
Chúng tôi sẽ được bán 3.750.000 MAGE trong vòng 20-30 ngày. Đối với mọi thông tin chi tiết, vui lòng xem thông báo trên trang web.

Bạn nào nhờ mua thì inbox mình ngay nhé. Hiện tại đang bán cho leader với số lượng ít nên nhanh hết. Giá đang 1$ nhé.

bạn lên google tra cho kỹ. ko tra kỹ mà thì tụi nghiệp ad lắm

Attachments

380.9 KB · Views: 39

Thánh vào đây nhé
http://www.doisongphapluat.com/can-biet/sunpay-chinh-thuc-vao-thi-truong-viet-nam-a213954.html

mình thấy có lên báo mà

bạn lên google tra cho kỹ. ko tra kỹ mà thì tụi nghiệp ad lắm

Xin thưa bài báo điện tử đó đăng vào thứ bảy ngày 23/12/2917 .Tức là sau 2 ngày tôi vạch mặt sao ko có trên tờ báo điện tử nào.Chứng tỏ nhóm bọn này nó có đọc thông tin trên này và lập tức chi tiền cho đăng báo(Cũng có thể bạn đang tuyển ref này là người làm việc cho nhóm này).Nếu dự án hot thì có giỏi đăng báo Vnexpress, tuổi trẻ, thanh niên xem họ duyệt thông tin ko nhé.Đừng đưa mấy báo lá cải này.Chỉ cần 2trieu là có 1 tin rồi.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,121
171,197
Latest member
nam592002

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom