Help Theo các bạn VPS cấu hình như này thì speed thế này là chậm hay bình thường?

Đừng nói như thế mất hòa khí, tôi dùng VPS bác Lum chứ chẳng dùng của ai cả, nhưng riêng cái tiêu đề của topic đã đủ làm mất uy tín của seller rồi. Giải quyết rồi thì cũng nên closed chứ để lại làm gì,
đọc comment ở trên chưa? tôi ko p ng nói vậy trc đâu:) nói sao tôi đáp vậy thôi:)
Tớ muốn close là vì ko muốn tranh cãi nữa, lời ra tiếng vào rất khó nghe. Chứ ko phải sợ ko có người mua hàng và ảnh hưởng với uy tín. Nhưng thằng thớt và đồng bọn nó đang cố tình làm thế. Cảm ơn cậu đã hiểu.
Tớ thì chả rãnh để tranh cãi với câu đâu, còn phải kiếm đồng tiền bát gạo, chứ ko như cậu, "Tai to" quá nên rãnh để giờ trực chờ để cắn xé . Tớ nói thế này nhé : ví dụ lỡ topic này có mà wa topic Report, cậu sẽ thấy rằng cậu chả là cái đinh gì với tớ đâu. Ở đó mà vạch lá tìm sâu, tự sướng khi nghĩ rằng mình rất là " Tai to ". Cười lăn lộn trên đây cứ như là mình là "hero keyboard" thời nay.
Hung hãn thế cơ mà:))Ng ta còn chả lo mất uy tín thì cậu lo hộ làm gì :)) nhìn tiền BH là biết uy tín như nào rồi ;))

quả này ông bán VPS xử lí ko tốt rồi :D

dù sao cũng refund rồi, ông bán + ông mua nhường nhau 1 tí cho êm chuyện đi

Thuận mua vừa bán thôi, bạn ko hài lòng có thể mua của người khác mà :)

cái này đuơng nhiên đúng :) nếu mình thừa tiền thì ko thành vấn đề:) ko thik có thể mua con khác ok:)
vấn đề bên này khác với bên cậu ;)

Ừ. Nếu tốc độ vps không đảm bảo thì yêu cầu refund cũng đúng thôi. Mà người ta đã refund rồi close topic cũng dc rồi :D

Ừ. Nếu tốc độ vps không đảm bảo thì yêu cầu refund cũng đúng thôi. Mà người ta đã refund rồi close topic cũng dc rồi :D
nói vãi cả nước bọt ra hắn mới chịu refund ợ =)) mới cả đây là topic thảo luận mà ;) close làm chi :) để cho a e xem còn biết mà tránh ;))

nói vãi cả nước bọt ra hắn mới chịu refund ợ =)) mới cả đây là topic thảo luận mà ;) close làm chi :) để cho a e xem còn biết mà tránh ;))

Bác nói đúng :)) ...............

Chả nhìn thấy gì cơ mà hàng bác này thì chậm thật, Bác ấy báo port 1GB nhưng mình nghĩ toàn 100MB nên upload 1 file thì speed nhanh chứ upload nhiều file thì còn chậm hơn VPS US nhiều

mình đang dùng bị đơ đây chắc phải chờ 10h nữa nó hết đơ vào dùng tiếp!! cũng đang dùng con giống glem và tốc độ unrar từ sáng tới giò 5 GB chưa xong!! tốc độ up cũng dứa đấy!!

xin lỗi sự thật!! hơi mất lòng :binhsua12: anh em nào có chỗ tốt giới thiệu cho bác ấy với :binhsua03:

mình đang dùng bị đơ đây chắc phải chờ 10h nữa nó hết đơ vào dùng tiếp!! cũng đang dùng con giống glem và tốc độ unrar từ sáng tới giò 5 GB chưa xong!! tốc độ up cũng dứa đấy!!

xin lỗi sự thật!! hơi mất lòng :binhsua12: anh em nào có chỗ tốt giới thiệu cho bác ấy với :binhsua03:
dùng hàng vodkaexpand đi anh;)) gần được như này ;)

- - - Updated - - -

Azure của mèo ú cũng cực nhanh nhé ;) live lâu
http://mmo4me.com/showthread.php?65154-Meou-Sell-VPS-uy-tin

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,393
171,446
Latest member
jeology
Back