Theo các bạn làm admin PTC ăn được bao nhiêu mỗi ngày

Status
Not open for further replies.
ko có gì to tát ngồi bùn nên kiếm tí chuyện làm quà

rất nhiều bạn hỏi làm admin ptc thì ăn đc bao nhiêu ?????????????? . chắc chả ai lạ gì cái nik name này

làm admin ptc cũng đc nửa năm giờ post lên cho pà kon xem - hy vọng ném đá thì thỏa mái nhưng ăn nói nên lịch sự

ai cần hợp tác cứ pm Y!M thotrangdaica

admin ptc nếu ko scam hoặc rửa $ thì ko lãi, số $ trên có thể mem addfund là vì phải invest mới dc pay, có thể vì đã đạt đến paymax lên pahir invest nếu muốn pay tiếp...

thử hỏi đã có mem nào tự nguyện bỏ $ của mình ở pp và ap ra mua ads ko? đến $ bonus cho vào purchase còn chả thèm mua nữa là bỏ $ túi ra, đây biết thừa ptc là thế nào, hồi xưa thbux pay chom mem 1000$ và thu về cả $ up và thuê ads là 300$ => ko rửa $ hoặc ko sacm thì ko có lãi. mua rent thì có nhưng mà mua xong rồi nó up acc lên, admin chỉ có chết ...

admin ptc nếu ko scam hoặc rửa $ thì ko lãi, số $ trên có thể mem addfund là vì phải invest mới dc pay, có thể vì đã đạt đến paymax lên pahir invest nếu muốn pay tiếp...

thử hỏi đã có mem nào tự nguyện bỏ $ của mình ở pp và ap ra mua ads ko? đến $ bonus cho vào purchase còn chả thèm mua nữa là bỏ $ túi ra, đây biết thừa ptc là thế nào, hồi xưa thbux pay chom mem 1000$ và thu về cả $ up và thuê ads là 300$ => ko rửa $ hoặc ko sacm thì ko có lãi. mua rent thì có nhưng mà mua xong rồi nó up acc lên, admin chỉ có chết ...

nghe vẻ bạn hiểu ptc quá nhỉ :)

nếu thế thì có sao ko :)

nghe vẻ bạn hiểu ptc quá nhỉ :)

nếu thế thì có sao ko :)

làm ra vẻ lãi nhiều lắm ấy, thử làm theo đúng nghĩa PTC xem: ko scam, ko rửa $ thì xem lúc đấy có sạt nghiệp ko...

---------- Post added at 01:12 AM ---------- Previous post was at 01:09 AM ----------

đây cũng đã từng làm quyền admin vài site buxhost ( $ ko do mình đầu tư) => kết luận: làm theo đúng nghĩa PTC thì đi ăn mày nhá

làm ra vẻ lãi nhiều lắm ấy, thử làm theo đúng nghĩa PTC xem: ko scam, ko rửa $ thì xem lúc đấy có sạt nghiệp ko...

---------- Post added at 01:12 AM ---------- Previous post was at 01:09 AM ----------

đây cũng đã từng làm quyền admin vài site buxhost ( $ ko do mình đầu tư) => kết luận: làm theo đúng nghĩa PTC thì đi ăn mày nhá

thế sao ko nói - ko cheat thì có cám mà ăn ko :binhsua31:

thế sao ko nói - ko cheat thì có cám mà ăn ko :binhsua31:

cũng biết ta hay cheat :binhsua57: chứng tỏ cũng là mem mmo4vn lâu rồi, chắc reg thêm nick mới thôi :binhsua44:.

cheat chính vì bọn admin scam đấy :binhsua08:. nếu admin ko scam, mem chỉ click ngày 50 site với 0.04$/site vậy là mem có 60$/tháng, nhưng chính vì bọn admin scam => đẩy mem đến chỗ click hoài mà chẳng dc gì vì khi đủ min pay thì admin mất tích lâu rồi => mem buộc phải cheat để có thể pay được...

thằng admin nào mà điên như thằng này thì chắc chắn đi ăn mày nhé...

bắt đầu từ con số 0 [/COLOR]

và sau khoảng hơn 2h thì thế này ( hãy nhìn vào khoảng cách giữa các lần pay, vì mình phải đi học giữa lúc cheat, về nhà mới cheat tiếp lên giờ trên proof hơi dài)

tiếp theo

thêm nữa

thêm chỗ này

bắt đầu từ con số 0

chưa phải cuối cùng nhưng cũng cho lá cuối đi:binhsua57:

:binhsua57:

:)) giờ lại đổi cho admin scam nên mới cheat

MMO VN ko hiểu tại sao mà mem vn luôn bị đối xử ko công bằng trên thế giới thì đây là 1 thành phần trong vài thành phần làm nên danh hiệu đó đấy

Tôi làm admin tôi scam . (1)
Bạn là member bạn cheat (2)

Từ (1) và (2) ===> chúng ta là thuộc những thành phần MMO muốn đào thải :)) ==> chính xác

vì vậy bạn đừng tự hào và nói dõng dạc như thê . cũng bằng nhau mà thôi nhưng cũng có lẽ chưa chắc đã bằng đâu - " member luôn mong muốn admin vn ko scam của mem vn - nhưng mem vn sẵn sàng cheat để tiêu diệt admin vn "

đừng khua môi múa mép , cứ sống bình thường đừng thể hiện cái dở của mình :binhsua57:

thử để cái ruler như thằng admin ở trên xem, sau mấy hôm lão sẽ đi ăn mày...:binhsua57:

---------- Post added at 02:32 AM ---------- Previous post was at 02:29 AM ----------

:))

đừng khua môi múa mép , cứ sống bình thường đừng thể hiện cái dở của mình :binhsua57:

cũng chả có gì đâu, chẳng qua thấy show proof mà mọi người ko nhìn ra bản chất lên làm cho rõ ràng tý thôi...

---------- Post added at 02:35 AM ---------- Previous post was at 02:32 AM ----------

số admin việt vào đây hênh hoang thế là ko nhiều, có khi mình cũng biết nhau đấy nhỉ :binhsua159:

đương nhiên là người xưa :binhsua57:

mà đc cái này giờ thấy đúng

admin và cheated không bao giờ có thể nói chuyện được với nhau - vì bản chất : mày chết thì tao sống - tao chết mày sống :))

ow, nhìn proof của cả 2 bạn mà thèm quá, chắc chuyển qua PTC thôi. :)

đương nhiên là người xưa :binhsua57:

mà đc cái này giờ thấy đúng

admin và cheated không bao giờ có thể nói chuyện được với nhau - vì bản chất : mày chết thì tao sống - tao chết mày sống :))

:binhsua57: tao và mày vẫn sống nguây nguẩy đấy thôi, tao chưa chết được đâu, ngã rồi lại dậy, nó chỉ là 1 bài học trong vô vàn bài học mà tao cần phải trả qua thôi...

2 người ấy đánh nhau gãy răng vẫn còn đường ăn, còn các member thì lúc nào cũng đói khổ :binhsua160:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,574
171,622
Latest member
bachlinh

Most viewed of week

Most discussed of week