• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Theo bạn: Sau khi đọc TOPIC của VINHKHANHPY các bạn có hoang mang không

Status
Not open for further replies.

Shin

Administrator
Staff member
Solutions
3
Reactions
17,340
MR
49.265
Chào các bạn,

Sau khi tham khảo với vinhkhanhpy và cùng đưa ra quyết định là sẽ lập Poll, để tìm ra rằng vinhkhanhpy đúng hoặc mình đúng. Với câu hỏi:

Đây là giao kèo nhỏ của mình và vinhkhanhpy:
  • Nếu vinhkhanhpy đúng: vinhkhanhpy sẽ không phải chịu mức phạt nào và nhận một lời xin lỗi từ mình
  • Nếu mình đúng: vinhkhanhpy sẽ vẫn phải chịu mức phạt đã có sẵn

Poll sẽ diễn ra 3 ngày bắt đầu từ giây phút này. Hy vọng các bạn tham khảo và đưa ra quyết định cũng như ý kiến của riêng mình.

Đây là một số Topic các bạn có thể tham khảo thêm:

Và cho mình gửi lời xin lỗi đến các bạn vì đã làm tốn thời gian của các bạn rất nhiều nha. Chúc các bạn một buổi tối tốt lành
Thân

cùn we, đấy k là việt nam thì là cái gì, k lẽ cờ tàu khựa chưa rõ vấn đề đã lập topic gây hoang mang cho mọi người òi.
admin xử hơi nặng thôi.

Bạn chỉ cho mình cái tên VIETNAM chỗ nào đi rồi nói sau miễn diễn giải, miễn suy luận,

Upvote 0
Việt nam không có tên mà có mặt ở đấy đây, không đc sao ?
MÌnh chỉ hỏi bạn tên VIETNAM có trong danh sách đó không rồi hỏi sau. CÓ và KHÔNG
Sau đó bạn hãy đặt tiếp các câu hỏi với mình . Nếu bạn không trả lời được thì mình mong bạn đừng ý kiến nữa OK

Upvote 0
MÌnh chỉ hỏi bạn tên VIETNAM có trong danh sách đó không rồi hỏi sau. CÓ và KHÔNG
Sau đó bạn hãy đặt tiếp các câu hỏi với mình . Nếu bạn không trả lời được thì mình mong bạn đừng ý kiến nữa OK
Bạn không giải thích đc tiếp thì đừng cố cãi cùn, Vậy bạn cho mình hỏi Việt Nam có mặt ở đấy không đã rồi tiếp tục?OK

Upvote 0
Bạn không giải thích đc tiếp thì đừng cố cãi cùn, Vậy bạn cho mình hỏi Việt Nam có mặt ở đấy không đã rồi tiếp tục?OK
Mình hỏi trước . Bạn trả lời trước
có tên VIETNAM trong danh sách đó không
Sau đó mình sẽ trả lời bạn sau . OK . Không dám trả lời thì đừng hỏi nữa

Upvote 0
Mình hỏi trước . Bạn trả lời trước
có tên VIETNAM trong danh sách đó không
Sau đó mình sẽ trả lời bạn sau . OK . Không dám trả lời thì đừng hỏi nữa
Việt Nam trong danh sách đấy, không lẽ trên 1 iphonelogo apple mà k có tên của nó thì bạn bảo nó không phải là IPHONE sao.?
Thế bạn có đui k khi không nhìn thấy Việt Nam trong danh sách? trả lời đi, nếu bạn tháy là đã cố tình tạo tin đồn nhảm gây hoang mang cho ae rồi k0 phải nói nhiều.

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Bắt đầu lý sự kùn rồi =)). Có và Không thì có liên wan gì đến việc pp lock VN =))

Upvote 0
cho mình chen ngang tí là khi paypal xóa tên Việt Nam bác mừng lắm hay sao mà hưởng ứng:binhsua163:

Upvote 0
Việt Nam trong danh sách đấy, không lẽ trên 1 iphone có logo apple mà k có tên của nó thì bạn bảo nó không phải là IPHONE sao.
Thế bạn có đui k khi không nhìn thấy Việt Nam trong danh sách.

Bạn chỉ cái tên VIETNAM trong danh sách đó nhớ khoanh tròn lại nhé .

Bạn muốn giải thích Ok thì giải thích . Bạn qua TRUNG quốc chỉ IPAD là của APPLE hay là của Proview . Tính theo Pháp luật và cả toàn thế giới chấp nhận luật này nhé

---------- Post added at 07:39 PM ---------- Previous post was at 07:39 PM ----------

Bắt đầu lý sự kùn rồi =)). Có và Không thì có liên wan gì đến việc pp lock VN =))

Bạn chỉ bài viết nào nói là mình lock ( khóa ) tài khoản PAYPAL VIETNAM

Upvote 0
Bạn chỉ cái tên VIETNAM trong danh sách đó nhớ khoanh tròn lại nhé .

Bạn muốn giải thích Ok thì giải thích . Bạn qua TRUNG quốc chỉ IPAD là của APPLE hay là của Proview . Tính theo Pháp luật và cả toàn thế giới chấp nhận luật này nhé

---------- Post added at 07:39 PM ---------- Previous post was at 07:39 PM ----------

Bạn chỉ bài viết nào nói là mình lock ( khóa ) tài khoản PAYPAL VIETNAM
Tôi đã trả lời xong rồi sao ông k0 trả lời, không giữ lời à tiểu nhân thế? thế có thấy biểu tượng của VN không hả vkP?

Upvote 0
Tôi đã trả lời xong rồi sao ông k0 trả lời, không giữ lời à tiểu nhân thế? thế có thấy biểu tượng của VN không hả vkP?
Biểu tượng nhưng khồng có tên VIETNAM trong danh sách

APPLE biểu tượng là quả táo cắn dở nhưng tại Trung quốc IPAD có biểu tượng cắn dở vẫn không được công nhận là IPAD .
Bạn bị ...... . Bạn hãy nhìn kỹ bức hình chỉ võ chính xác tên VIETNAM ở trong danh sách rồi nói tiếp .

Trả lời mà không đưa ra bằng chứng tên VIETNAM có trong danh sách thì gọi là mù chữ mà còn to mồm .

Bạn nào chú thích trong bức hình đó có tên VIETNAM thì hãy nói tiếp mình không trả lời bất cứ câu hỏi nào về bức hình mà không có giải thích rõ ràng tên VIETNAM có trong đó

Chú ý là tên nhé . Còn bạn nào nói lá cờ VIETNAM là tên thì mình chửi .c..o ...n ..c....ó ....mù ...... c.......... ữ

Upvote 0
Biểu tượng nhưng khồng có tên VIETNAM trong danh sách

APPLE biểu tượng là quả táo cắn dở nhưng tại Trung quốc IPAD có biểu tượng cắn dở vẫn không được công nhận là IPAD .
Bạn bị ...... . Bạn hãy nhìn kỹ bức hình chỉ võ chính xác tên VIETNAM ở trong danh sách rồi nói tiếp .

Trả lời mà không đưa ra bằng chứng tên VIETNAM có trong danh sách thì gọi là mù chữ mà còn to mồm .

Bạn nào chú thích trong bức hình đó có tên VIETNAM thì hãy nói tiếp mình không trả lời bất cứ câu hỏi nào về bức hình mà không có giải thích rõ ràng tên VIETNAM có trong đó

Chú ý là tên nhé . Còn bạn nào nói lá cờ VIETNAM là tên thì mình chửi .c..o ...n ..c....ó ....mù ...... c.......... ữ
ch cùn lô ng, cứ cố cãi đi, ở tq vậy chẳng qua là nó đã đk trước ở nc' nó nên bị coi vi phạm bản quyền, sao ông k ss trên tg mà lại lấy nơi bị cướp thương thiệu ra ss? chẳng phải là k hợp lí chút nào sao.Biểu tượng của Việt Nam không phải Việt Nam thì là cái *** gì?.Không lẽ trong các lá cờ của Việt Nam phải có đề chữ"Đây là cờ Việt Nam" thì ông mới biết à
Tôi biết ông bị mù , không trả lời được có logo Việt Nam không nên bí ép cùn hahaha.
chắc ông cũng mỏi tay lắm nhỉ, đăng kí đi lại nhiều acc thì lo không mệt.

Upvote 0
Bạn dù nói gì đi nữa thì thông tin chính xác từ PAYPAL đã được đăng tải trên PAYPAL.com với bức hình cụ thể như sau : Bạn chứng mình cho mình là VIETNAM vẫn còn có tên trong danh sách thì mình nói chuyện tiếp với bạn .
Chỉ cần bạn nói CÓ hoặc KHÔNG có tên VIETNAM trong danh sách rồi hãy đặt câu hỏi khác . NÓI có bằng chứng đừng có diễn dãi cái này cái nọ .
CÒn nếu bạn thích diễn dãi bạn có thể đưa bất kỳ diễn dãi nào mình sẽ diễn dãi lại cho bạn thấy sau khi bạn trả lời câu hỏi bôi đen ở trên
trong bức hình của bạn, tôi thừa nhận, Việt nam ko có tên trong danh sách. vậy tôi hỏi tiếp nhé
vậy trong bức hình này tôi vừa chụp, bạn nói xem VN có tên trong danh sách hay ko nhé

hiện tại nó có còn bạn lại nói nó đã xóa. bạn chưa xác định rõ là do lỗi kĩ thuật hay nó xóa thật sự. còn nó đã rep là do lỗi kĩ thuật, hành động nói " đã xóa" của bạn ko phải là tung tin đồn thất thiệt thì gọi là gì. bạn nói khi bạn chưa biết rõ bản chất của nó. vậy tôi xin hỏi, bạn có được coi là chém gió hoặc phạm luật không. Có hạy không.
bạn cứ thích đưa ra câu hỏi chỉ có 2 lựa chọn, có hoặc ko, nhưng chẳng phải thứ gì cũng chỉ trả lời = 2 chữ có hoặc ko được. không phải cái gì cũng chỉ có 2 lựa chọn, nó còn có thể là vừa có vừa không, vừa đúng vừa sai nữa. nếu tôi hỏi bạn 1 câu, bạn lựa chọn thế nào. Về giới tính của bạn, bạn là girl hay là gay, bạn chỉ được chọn 1 thôi. bạn chọn đi :|
dân chơi ptu đều biết, VietNam luôn bị xếp vào nhóm Other. nhưng trong chú thích other đó, có tên việt nam tồn tại, chỉ cần biết vậy là được rồi. tôi hỏi bạn, lúc nào cũng phải có chữ " việt nam" mới được coi là việt nam à. người ta còn lấy hình ảnh đại điện cho mỗi quốc gia để chú thích về quốc gia đó. thì hình ảnh quốc cờ ko dc coi là đại diện, là biểu tượng của quốc gia à. :|
tôi chẳng diễn giải cái gì cả. chữ unknow nghĩa là chưa biết, chưa rõ chứ nó ko phải là chữ không tồn tại. nghĩa là vietnam vẫn được chấp nhận. tôi biết khá nhiều nước lớn chuyên dùng pp cũng bị mắc lỗi này, ý bạn là nó cg bị xóa tên à. :| nói ở đây còn dc chứ bạn nói trc mặt bón nó xem có bị đập vào mặt ko.
vì tôi nói ko có tên vn ở đây, nên tôi ko dám nói chuyện tiếp vs bạn, bạn cứ ngồi khen ngợi những ai ũng hộ bạn đi. vì với bản thân bạn, thì tất nhiên là bạn luôn đúng mà :|
PS: nếu bạn nhìn thấy cờ Vn mà nói nó ko chấp nhận nó chấp nhận Vn, thì 1 bạn là thằng bán nước, 2 mà bạn là thằng mù quốc kì. ok ?

Upvote 0
Chào các bạn,

Sau khi tham khảo với vinhkhanhpy và cùng đưa ra quyết định là sẽ lập Poll, để tìm ra rằng vinhkhanhpy đúng hoặc mình sai. Với câu hỏi:

Đây là giao kèo nhỏ của mình và vinhkhanhpy:
  • Nếu vinhkhanhpy đúng: vinhkhanhpy sẽ không phải chịu mức phạt nào và nhận một lời xin lỗi từ mình
  • Nếu mình sai: vinhkhanhpy sẽ vẫn phải chịu mức phạt đã có sẵn

Poll sẽ diễn ra 3 ngày bắt đầu từ giây phút này. Hy vọng các bạn tham khảo và đưa ra quyết định cũng như ý kiến của riêng mình.

Đây là một số Topic các bạn có thể tham khảo thêm:

Và cho mình gửi lời xin lỗi đến các bạn vì đã làm tốn thời gian của các bạn rất nhiều nha. Chúc các bạn một buổi tối tốt lành
Thân

Các bạn đọc kỹ cái giao kèo sẽ thấy ................................ ^_^
Admin sửa lại giao kèo nhé ^^
Nhân tiện vote cho "Có" mặc dù mình ko thấy gì cả vì ko thích cách làm của vinhkhanhpy ^^

Upvote 0
riêng mình cảm thấy thì thì vinhkhanhpy ko hoàn toàn sai trong chuyện này. nếu các bạn không nhẹ dạ cả tin thì thôi làm gì phải nhột
Cứ như hôm bữa mọi người cứ đồn nhau rằng chạy xe mà ko gắn 2 kính chiếu hậu là bị phạt 500k. thế là ùa nhau đi mua. Còn những người người ko nhẹ dạ thì họ lại đồn CSGT hỏi hoặc tìm hiểu để biết là : à ! thì ra ko có luật này.

Upvote 0
Vui wá sắp đc xem ban 1 tuần + hạ cấp rồi oh yeah.

---------- Post added at 08:01 PM ---------- Previous post was at 08:00 PM ----------

riêng mình cảm thấy thì thì vinhkhanhpy ko hoàn toàn sai trong chuyện này. nếu các bạn không nhẹ dạ cả tin thì thôi làm gì phải nhột
Cứ như hôm bữa mọi người cứ đồn nhau rằng chạy xe mà ko gắn 2 kính chiếu hậu là bị phạt 500k. thế là ùa nhau đi mua. Còn những người người ko nhẹ dạ thì họ lại đồn CSGT hỏi hoặc tìm hiểu để biết là : à ! thì ra ko có luật này.
Vậy theo bạn những người phao tin đồn đấy là hoàn toàn không có lỗi à? k tranh cãi nữa vì đã biết trước kq sau 3 ngày, hóng mát.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,970
Latest member
autoshitclub
Back