Help Thêm 6 bạn nữa vô hội Hà Nội

Status
Not open for further replies.
quên ko đọc kỹ phải ở hà nội hả :confused:

up cho anh lô, ae hà nội tham gia đi ọp cho vui :D

chắc phải đầu tư tiên mua cái ipad quá :(

1 slot với chủ thớt :D

vào nhóm thiếu cái gì thì phải MUA CUẢ CHỦ HỘI đúng ko :D

ăn nói cẩn thận chứ YouAndVN. trong team không có chuyện mua bán nhé

có cái gì thay thế đc ipad ko bạn :D mình ở Hạ Long nhưng đi lên HN là chuyển nhỏ :D

ko mua bán thế người ta thiếu phần mềm gì thì lấy đâu ra?? chỉ có 1 LÀ SHARE, 2 LÀ MUA mà thôi :)

nếu chủ thread xác nhận là SHARE thì mình sẽ edit comment trên ngay :)

Up cho chú Lô...
PS: YouAndMe... Cậu làm việc gì, cũng phải cần có công cụ để làm, đó là vấn đề đầu tư của bản thân. Còn muốn hàng free này nọ thì khi nào mới kiếm được tiền. Cậu chưa vào group, chưa hiểu vấn đề thì ko nên phát biểu liều :cool:

Up cho chú Lô...
PS: YouAndMe... Cậu làm việc gì, cũng phải cần có công cụ để làm, đó là vấn đề đầu tư của bản thân. Còn muốn hàng free này nọ thì khi nào mới kiếm được tiền. Cậu chưa vào group, chưa hiểu vấn đề thì ko nên phát biểu liều :cool:
thì ý mình là vậy, ko cho mượn , xin xỏ thì ==> là phải MUA

Thì khi đó MUA CUẢ AI và GIÁ CẢ THẾ NÀO ??? Vấn đề đầu tư thì là tất nhiên , giờ chiến cái gì chả phải đầu tư :)

máy cái máy tính, ipad thì chuẩn bị đc chứ mấy cái phần mềm mà ko phải dân trong nghề thì khác gì mò kim đáy bể :)

Tiếc quá mình ko ở Hà Nội. Đi ra thôi :oops:

Phần mềm thì cũng như ipad, máy tính này nọ thôi... bạn muốn làm, thì phải mua, bạn ko bít chỗ mua, thì giới thiệu cho bạn, mua hay ko tùy bạn, chơi hay ko tùy bạn.... Gì thì gì, ko nên nghi ngờ ai cả khi bạn ko biết sự việc cụ thể nó như thế nào. Và muốn làm một cái gì, thì bạn cũng phải có đam mê và mạo hiểm để làm việc.
Thân!

Phần mềm thì cũng như ipad, máy tính này nọ thôi... bạn muốn làm, thì phải mua, bạn ko bít chỗ mua, thì giới thiệu cho bạn, mua hay ko tùy bạn, chơi hay ko tùy bạn.... Gì thì gì, ko nên nghi ngờ ai cả khi bạn ko biết sự việc cụ thể nó như thế nào. Và muốn làm một cái gì, thì bạn cũng phải có đam mê và mạo hiểm để làm việc.
Thân!
chả ai nghi ngờ, người ta nói vui 1 câu và cũng là để hỏi về công cụ làm việc. Làm gì mà bạn cứ xồn xồn nên nói nghi ngờ này nọ vậy??

Thôi đi ra :) Ko có duyên rồi :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,757
170,843
Latest member
dataanbrazil
Back
Top Bottom