• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Thẻ visa ảo xem đc lịch sử giao dịch ???

nnld218

Hero
Reactions
369
MR
0.076
Cho em hỏi có dịch vụ thẻ visa ảo nào mà có cho xem lịch sử giao dịch ko ?
Của nước ngoài cũng đc
trustcard thì hình như phải gọi điện thoại mới cho xem đc
Smartcash thì chỉ cho phép nạp 1 lần :(

Thẻ nào cũng có thể xem lịch sử giao dịch =)) Nếu ko xem online được thì email cho bên ngân hàng yêu cầu kiểm tra là đc
thẻ truscard thì chỉ gọi điện mới xem đc , smartcash thì chỉ đc nạp 1 lần, mà mình muốn xem giao dịch online và nạp đc nhiều lần luôn, bạn biết thẻ đc như vậy ko ?

thẻ truscard thì chỉ gọi điện mới xem đc , smartcash thì chỉ đc nạp 1 lần, mà mình muốn xem giao dịch online và nạp đc nhiều lần luôn, bạn biết thẻ đc như vậy ko ?
visa acb bạn mà mìnhn hư 24h mới cập nhật

Cho em hỏi có dịch vụ thẻ visa ảo nào mà có cho xem lịch sử giao dịch ko ?
Của nước ngoài cũng đc
trustcard thì hình như phải gọi điện thoại mới cho xem đc
Smartcash thì chỉ cho phép nạp 1 lần :(
Có một loại thẻ thật theo mình mới tìm hiểu thấy khá hay. Thẻ Bankplus MasterCard của sự hợp tác giữa Viettel và MB Ngân hàng quân đội. Đây là loại thẻ vô danh, bạn chỉ cần mang chứng minh thư + sđt viettel đến chi nhánh MB hoặc chi nhánh Viettel để làm thẻ, phí phát hành miễn phí, chưa biết phí làm thẻ bao nhiêu, phí thường niên 33k vnđ. Nạp tiền nhiều cách (3 cách) kiểm tra lịch sử giao dịch qua web miễn phí, qua ứng dụng bankplus, qua dịch vụ bankplus USSD *123#, *189# hoặc sim bankplus của Viettel phí 5500vnđ/tháng (Không đăng ký không sao)
Bạn muốn biết thêm chi tiết có thể hỏi viettel. Mình cũng chỉ biết vậy thôi. Hi

mình cần loại thẻ nào đăng kí online luôn , chứ cầm cmnd đi đkis thì đk thẻ thực cho lành :D
Có một loại thẻ thật theo mình mới tìm hiểu thấy khá hay. Thẻ Bankplus MasterCard của sự hợp tác giữa Viettel và MB Ngân hàng quân đội. Đây là loại thẻ vô danh, bạn chỉ cần mang chứng minh thư + sđt viettel đến chi nhánh MB hoặc chi nhánh Viettel để làm thẻ, phí phát hành miễn phí, chưa biết phí làm thẻ bao nhiêu, phí thường niên 33k vnđ. Nạp tiền nhiều cách (3 cách) kiểm tra lịch sử giao dịch qua web miễn phí, qua ứng dụng bankplus, qua dịch vụ bankplus USSD *123#, *189# hoặc sim bankplus của Viettel phí 5500vnđ/tháng (Không đăng ký không sao)
Bạn muốn biết thêm chi tiết có thể hỏi viettel. Mình cũng chỉ biết vậy thôi. Hi

Mình đang cung cấp 1 loại thẻ Visa Prepaid (ko định danh) có thể xem giao dịch trên thẻ và nhận được tin nhắn khi giao dịch, tham khảo tại đây nha : www.thenganhang.vn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom