• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help thế nào gọi là cheat link ??

Status
Not open for further replies.
lênnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn

minh cung gap truong hop nhu thread khong biet do co phai la cheat link khong va neu lam off nhu zi co bi die net khong?

trước có nghe về 1 cái liên quan đến Pixel Fire ( hay j đso quên rồi) nó gắn vào con off. Nếu vượt qua được hết mỗi bước check của nó thì nó sẽ lead điểm. Thường thì làm đến đây lead là close con off. Nhưng 1 nhà sản xuất khi làm ra con off đó thì cũng muốn người xem click hết con off thì code check nó mới bảo chuẩn. Khi đó khả năng bị badlead chắc là thấp hơn.

Việc lead như thơt thì nói chung cũng ok nhưng net nó check ra traffic làm con off đó ko chất lượng ( vì đâu có làm hết ) thì khả năng badlead,denied cũng cao. Đại loại như con Ultimate manage download ở Cpalead (4% là lead) chắc là 1 ví dụ.

:binhsua163: đó là ý kiến của mình, xin nhận đủ thứ gạch xây nhà lầu

p/s: đề tài cheatlink dc nhiều views thật

Last edited by a moderator:
Cheat links thường có 3 dạng:
1. Cheat link bình thường (mức độ nguy hiểm ở mức có thể chấp nhận)
Dạng này thường thì bên khách hàng quảng cáo sẽ chèn 1 đoạn links vào soft, khi cài xong thì nó tự động bật trình duyệt và chạy links thế là lead
Loại này links thường đơn giản không có mã hóa, vì thía anh e có thể copy và dán cho moi lần làm, cứ dán vào là lead.
Cái này tùy vào net dễ tính hay k để dc paid, mà hiện h cũng chả còn mấy off ăn dc kiểu này
2. Cheat link cấp độ cao (mức độ nguy hiểm cao tỷ lệ band acc cao)
Dạng này thì thường bên quảng cáo sẽ load của bạn mac, hdh, hdd.....
Loại này cũng k có mã hóa, link cũng đơn giản, muốn cheat chỉ cần thay đổi thông số mac hoặc hdd cho link, dán vào là lead
Cái này thường bad lead, hold acc và cũng dễ block acc
3. Cheat link cao cấp (mức độ siêu nguy hiểm èo tỷ lệ band acc thì khỏi cần nói)
Dạng này có mã hóa các thông tin khách hàng cần load về
Loại này phải dịch đoạn mã hóa lại, xem thử nó là cái đếch j, sau đó tìm cách xử lý cho phù hợp

Đây là những j mềnh biết, có thể đúng có thể sai, cao nhân nào thấy k hợp lý thì định nghĩa lại cheat link cho các mem,admin dc rõ :D

Dạng này thường thì bên khách hàng quảng cáo sẽ chèn 1 đoạn links vào soft, khi cài xong thì nó tự động bật trình duyệt và chạy links thế là lead
Loại này links thường đơn giản không có mã hóa, vì thía anh e có thể copy và dán cho moi lần làm, cứ dán vào là lead.
Cái này tùy vào net dễ tính hay k để dc paid, mà hiện h cũng chả còn mấy off ăn dc kiểu này
Loại này cũng k có mã hóa, link cũng đơn giản, muốn cheat chỉ cần thay đổi thông số mac hoặc hdd cho link, dán vào là lead
3. Cheat link cao cấp (mức độ siêu nguy hiểm èo tỷ lệ band acc thì khỏi cần nói)
Loại này phải dịch đoạn mã hóa lại, xem thử nó là cái đếch j, sau đó tìm cách xử lý cho phù hợp

Đây là những j mềnh biết, có thể đúng có thể sai, cao nhân nào thấy k hợp lý thì định nghĩa lại cheat link cho các mem,admin dc rõ :D
Nhớ ngày xưa cheat link con Pickle của adwork trên site của http://firecash.org/ xướng vl :
Cheat link thật ra nguy hiểm nhất là . Chiến site ppd lấy network adworkmedia hoặc v.v... , chẳng hạn 1 Proxy chỉ hiện vài cái survey trên cái app wall thôi nhưng nhửng survey nó ko ngon ... có nhửng con offer lead 100% nhưng nằm ngoài wall. Rồi mình dùng Link để bật ra nhửng con offer khác ko nằm trên wall rồi làm => cực kỳ nguy hiểm vì tỷ lệ click / lead admin ko kiểm xoát dc . Vì chã ai click cái con nằm ngoài cái wall . 1 vài site ppd đã bị mình tuyển lên đường block 1 quốc gia của con offer đấy hoặc block traffic cả site :D .
Thời cleanfile từng đâm 2 loại offer của pháp 1 IP lead 7 con nhập email 1 tiếng dc 50 60$ thấy sợ quá ngưng :)) Vậy mà cối tuần dc paid 64$ sau đó kéo thằng em vào quất sau chưa đầy 30' nó ban acc cả 2 thằng khốn nạn thật :)

Last edited:
Nhớ ngày xưa cheat link con Pickle của adwork trên site của http://firecash.org/ xướng vl :
Cheat link thật ra nguy hiểm nhất là . Chiến site ppd lấy network adworkmedia hoặc v.v... , chẳng hạn 1 Proxy chỉ hiện vài cái survey trên cái app wall thôi nhưng nhửng survey nó ko ngon ... có nhửng con offer lead 100% nhưng nằm ngoài wall. Rồi mình dùng Link để bật ra nhửng con offer khác ko nằm trên wall rồi làm => cực kỳ nguy hiểm vì tỷ lệ click / lead admin ko kiểm xoát dc . Vì chã ai click cái con nằm ngoài cái wall . 1 vài site ppd đã bị mình tuyển lên đường block 1 quốc gia của con offer đấy hoặc block traffic cả site :D .
Thời cleanfile từng đâm 2 loại offer của pháp 1 IP lead 7 con nhập email 1 tiếng dc 50 60$ thấy sợ quá ngưng :)) Vậy mà cối tuần dc paid 64$ sau đó kéo thằng em vào quất sau chưa đầy 30' nó ban acc cả 2 thằng khốn nạn thật :)

Ko off nữa mà vào đây làm gì zậy tèo :rolleyes:

pro nào clone nic vậy:confused:

Clone mẹ j đâu, tớ là newbie mà, chẳng qua tớ dân it, nên chém chút cho vui đóa mà. Nhưng nếu biết cách cheat link dạng mã hóa thì hỗ trợ rất tốt cho việc nghiên cứu làm sao cho offer lead. Phần lớn để lead off thì khi ta click vào submited sẽ lệnh gửi về sever của nó,nếu mình mã hóa ngược được thì mình biết cách để fake chẳng hạn mac,hdd,registry...v.v.v hoặc 1 số off khó lead hoặc siêu khó lead xem nó yêu cầu cái j, nó check cái j để lead. Vì thía nên tớ cũng khá thành công trong việc chiến offer. :D Nói thật bước chân vào offer chả ai chỉ tớ cả, có người còn hỏi ai là sư phụ cậu, vì răng cậu biết làm offer(xxx), tớ chỉ cười và nói rằng tớ là dân code. Đơn giản thế thôi !!!
Nhưng mà có nhiều núi cao lắm, nhất là bên mấy diễn đàn hacker :)
Ps: Mềnh chỉ là gà híc :(

Clone mẹ j đâu, tớ là newbie mà, chẳng qua tớ dân it, nên chém chút cho vui đóa mà. Nhưng nếu biết cách cheat link dạng mã hóa thì hỗ trợ rất tốt cho việc nghiên cứu làm sao cho offer lead. Phần lớn để lead off thì khi ta click vào submited sẽ lệnh gửi về sever của nó,nếu mình mã hóa ngược được thì mình biết cách để fake chẳng hạn mac,hdd,registry...v.v.v hoặc 1 số off khó lead hoặc siêu khó lead xem nó yêu cầu cái j, nó check cái j để lead. Vì thía nên tớ cũng khá thành công trong việc chiến offer. :D Nói thật bước chân vào offer chả ai chỉ tớ cả, có người còn hỏi ai là sư phụ cậu, vì răng cậu biết làm offer(xxx), tớ chỉ cười và nói rằng tớ là dân code. Đơn giản thế thôi !!!
Nhưng mà có nhiều núi cao lắm, nhất là bên mấy diễn đàn hacker :)
Ps: Mềnh chỉ là gà híc :(
nhận mềnh làm đệ tử với pro

cheat link là mình biến đổi 1 cái link mà nso có sẵn đâu đó, rồi gán cho nó 1 cái gì đó cho nó bằng nhau nếu đúng thì khả năng ăn sẽ là 98% trừ 1 số con.

Định nghĩa cheat link: Là gian lận link (Không biết có đúng không nữa) ... Hãy từ bỏ cheat link hoặc làm ẩu.:)

cheat link là mình biến đổi 1 cái link mà nso có sẵn đâu đó, rồi gán cho nó 1 cái gì đó cho nó bằng nhau nếu đúng thì khả năng ăn sẽ là 98% trừ 1 số con.
Như cách cậu nói là cách quá bình thường như cân đường và hộp sữa, cách này chính xác gọi là cheat cookie. Còn một số cách cheat mã hóa dân ug hay xài thì mới gọi là "cao nhân"(ps: k nói mềnh nhé, cấm ném đá)
Cậu tin có người lead hàng trăm con 1 ngày (dạng off pin fr au ....) không?

Như cách cậu nói là cách quá bình thường như cân đường và hộp sữa, cách này chính xác gọi là cheat cookie. Còn một số cách cheat mã hóa dân ug hay xài thì mới gọi là "cao nhân"(ps: k nói mềnh nhé, cấm ném đá)
Cậu tin có người lead hàng trăm con 1 ngày (dạng off pin fr au ....) không?
có cái vẹo gì mà phải quote lai câu nói của mình vậy bạn trẻ. người ta hỏi gì thì trả lời cho nó nhanh nhất cho hộ hiểu, này nọ làm gì ;)

Cheat để được PAID thì hả cheat. Chead để bị BAN account, nó ghét luôn VN thì cheat làm cái gì

cheat cheat cheat, chết chết chết :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,985
171,052
Latest member
jinhunhi
Back