• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Other Thế giới di động - Quay trúng Ipad 2 or Thẻ cào

10skpr0

Junior
Reactions
66
MR
0.001
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Như tiêu đề TGDD đang tổ chức quay số trúng Ipad 2 và Thẻ cào hằng ngày...
Bác nào quan tâm có thể vào link sau và đăng nhập bằng tài khoản Facebook or Gmail để tham gia nhé...
Chúc cả nhà may mắn...
Link: http://www.thegioididong.com/may-tinh-bang?invitor=409139
P/s: Nếu sai box mong MOD move giúp em. Thanks ạ....

Giải thưởng và cách tính thưởng như thế nào ?

• Giải ngày: 10 phiếu mua tablet 500.000đ (top 10 người) và 30 thẻ cào 20.000đ (top 30 người tiếp theo) => Dành cho top người cao điểm của ngày => Mỗi người chỉ được trúng 1 lần
  • Giải chung cuộc: 1 iPad Air 2 => Dành cho top 100 người có điểm cao nhất của chương trình => so sánh 6 số điện thoại cuối với kết quả xổ số đài Bình Phước ngày 15/11, cần thỏa điều kiện thấp hơn và gần nhất.
VCLLLL

Mình post lên đây, mọi người ai tham gia thì tham gia, k thì thôi, sao lại phải nói này nói nọ nhỉ??

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom