Thề d* bao giờ mua vps của việt nam nữa

mình nói rõ câu rồi mình chỉ chạy imacro sao gây nen lỗi nó chỉ chạy trên firefox thế mình chạy lênh gì linh tinh

Mua vps linux sao không mua ở site bạn !
nó có auto reinstall ,lỗi gì mình cài lại os dễ !
bạn giỏi tiếng anh có thể pm support hỗ trợ được !

mình nói rõ câu rồi mình chỉ chạy imacro sao gây nen lỗi nó chỉ chạy trên firefox thế mình chạy lênh gì linh tinh
cái này mình nói rồi. chắc chắn cậu có chạy lệnh linh tinh. đừng chối nữa. vì lúc cậu bảo vào sửa cho cậu. lúc đó mình vẫn để màn hình remote desktop
mình thấy cậu vào bảng terminator chạy lệnh linh tinh nhé. sau đó thì remote nó lỗi

Vào history dump lệnh ra xem cậu ấy làm gì trên ấy là biết thôi :) Mang lên đây mình xem thử cho :D

cái này mình nói rồi. chắc chắn cậu có chạy lệnh linh tinh. đừng chối nữa. vì lúc cậu bảo vào sửa cho cậu. lúc đó mình vẫn để màn hình remote desktop
mình thấy cậu vào bảng terminator chạy lệnh linh tinh nhé. sau đó thì remote nó lỗi
mình nới rồi tẻminator linux mịnhhf không biết câu lẹnh và đã lad đó là có thể chay code ping
code ping có the kiểm tra tốc độ phản hồi web nhanh hay cham có lẽ bạn cũng bết
vps linus mình mới sử dụng lần đầu nói thật cũng giống như bạn nói bạn không biết gì về linux đúing không?

giải quyết vân đè e này cho xong luôn đi

mình nới rồi tẻminator linux mịnhhf không biết câu lẹnh và đã lad đó là có thể chay code ping
code ping có the kiểm tra tốc độ phản hồi web nhanh hay cham có lẽ bạn cũng bết
vps linus mình mới sử dụng lần đầu nói thật cũng giống như bạn nói bạn không biết gì về linux đúing không?
mình không cần biết cậu chạy lệnh gì, nhưng cậu có can thiệp vào bảng terminator nên nó mới lỗi

nõi 1 câu lãng xuyẹt lúc nãy mình cugn không biêt cái đó gọi là tẻmination mình chỉ nghĩ cái đó gióng như đó của win thôi

giải quyết vân đè e này cho xong luôn đi
cách giải quyết thì đơn giản thôi. cứ theo rule mình đề ra trên trang web bán vps
1 là mình reload lại os linux ubuntu rồi cậu tự cài remote desktop
2 là cậu gia hạn thêm 1 tháng để support nó cài remote desktop

mình không cần biết cậu chạy lệnh gì, nhưng cậu có can thiệp vào bảng terminator nên nó mới lỗi

Vào history dump lệnh ra xem cậu ấy làm gì trên ấy là biết thôi :) Mang lên đây mình xem thử cho :D

Bạn còn truy cập được VPS, vào dump cái history ra là biết ngay, và cậu ấy sẽ không chối, còn nếu vấn đề là do VPS thì bạn phải chịu trách nhiệm, chứ nói thế chưa đúng lắm bạn.

cách giải quyết thì đơn giản thôi. cứ theo rule mình đề ra trên trang web bán vps
1 là mình reload lại os linux ubuntu rồi cậu tự cài remote desktop
2 là cậu gia hạn thêm 1 tháng để support nó cài remote desktop
bạn là người bán bạn nói kì vậy
Thứ nhất mình đã nói mình chỉ mới sử dung vps linux lần đầu
thứ 2 nói như bạn mọi tội vẫn thuộc về mình à
thứ 3 bạn cung x vào vps mình chỉnh sửa

Bạn còn truy cập được VPS, vào dump cái history ra là biết ngay, và cậu ấy sẽ không chối, còn nếu vấn đề là do VPS thì bạn phải chịu trách nhiệm, chứ nói thế chưa đúng lắm bạn.
http://27.120.84.164/
vps vẫn truy cập putty bình thường, còn cái dump cái history là gì mình ko biết, vì mình cũng ko rành về vps linux.

bạn không rành tại sao bạn chắc chắn lỗi thuộc về mình

http://27.120.84.164/
vps vẫn truy cập putty bình thường, còn cái dump cái history là gì mình ko biết, vì mình cũng ko rành về vps linux.

Bạn vào Putty bằng tài khoản lúc bàn giao cho cậu ấy, sau đó gõ lệnh:
history

Rồi chụp màn hình hiển thị từ số 1 đến hết mang lên mình xem giúp cho :)

theo mình nghĩ trước khi đổ tồi lên khách hàng thì bạn phải nhờ nhân viên kĩ thuật kiểm tra trước cái đã

Thớt nên bình tĩnh, còn bạn seller nói ko rành linux thì tại sao lại chắc chắn lỗi thuộc về buyer, là do đoán ? Bạn nên chui dô putty lôi cái history ra để làm chứng cứ, lúc đó buyer sẽ hết đường chối và coi như vụ này xong. Còn nếu seller không có cách nào chứng minh do buyer nghịch dại thì nên refund tiền cho người ta.

Bạn vào Putty bằng tài khoản lúc bàn giao cho cậu ấy, sau đó gõ lệnh:
history

Rồi chụp màn hình hiển thị từ số 1 đến hết mang lên mình xem giúp cho :)
gõ hisory
nó hiện ra mỗi
1 hitory cậu à
mà cái terminal là nó ở trong remote desktop, cậu kia cậu ấy chạy lệnh ở cái terminal trong remote desktop

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,752
172,812
Latest member
hgtdvntt

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week