• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Solved Thẻ bị blocked

sica

Senior
Reactions
121
MR
0.547
Insuree Balance
0
Có bạn nào bj block mà gỡ được chưa a?
mình mới bị hôm qua,

=))) call thì call, nhưng muốn biết xem có ai unblock được chưa,

Có bạn nào bj block mà gỡ được chưa a?
mình mới bị hôm qua,
card chính chủ hả bác, nguyên nhân vì sao lock vậy.

chính chủ , chưa biết vì sao bị block bạn ơi

chính chủ , chưa biết vì sao bị block bạn ơi
chính chủ nó còn lock đấy, lão @dungeon vào xem nhé, chứ ko lại nghe mấy bố mì gato cứ phán là chỉ trùng info hay do mua của mình thi chết.
Bác check xem có dính cookie nếu xài 2 card 1 máy nhé, lỗi này phạm rules thì ko unclock dc, may lắm thì nó mở cho 5 ngày để rút hết só tiền còn lại. còn nhập sai pass 3 lần thì chát nó mở lại hoặc sau 30p là nó mở.

Chắc do nhận tiền nhiều quá, bán tiền cũng nhiều nên nó block xét acc thôi mấy bạn :))

chính chủ nó còn lock đấy, lão @dungeon vào xem nhé, chứ ko lại nghe mấy bố mì gato cứ phán là chỉ trùng info hay do mua của mình thi chết.
Bác check xem có dính cookie nếu xài 2 card 1 máy nhé, lỗi này phạm rules thì ko unclock dc, may lắm thì nó mở cho 5 ngày để rút hết só tiền còn lại. còn nhập sai pass 3 lần thì chát nó mở lại hoặc sau 30p là nó mở.

lúc trước mình có login 2 card vào máy mình, 1 của mình 1 của chị mình , block rồi là ko unblock được a ?

Chắc do nhận tiền nhiều quá, bán tiền cũng nhiều nên nó block xét acc thôi mấy bạn :))
anh nói nghe .....lạc quan ghê :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,968
Latest member
nguyenthanhhd
Back
Top Bottom