• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Thật sự cần giúp đỡ

Status
Not open for further replies.

zZzKenVinzZz

Newbie
Reactions
3
MR
0.007
Em muốn làm mmo nhưng ko bik bắt đầu từ đâu và cần những gì. em muốn có 1 pro có thể hướng dẫn nhiệt tình giúp em. ở đà nẵng càng tốt. em sẽ có hậu tạ chân thành. cảm ơn. yahoo của em: take_me_to_your_heart_9308

Bữa sau lập topic dạng này thì cho vào box chat nhé thớt
Close

Last edited by a moderator:
Bạn nên tìm hiểu xem mình có khả năng phù hợp với môn nào chứ MMO nó rộng như thế biết chỉ cho bạn cái gì .:)Phù hợp với PTU thì tìm sư phụ PTU chứ ....vv :)

ở Đà Nẵng chổ vào vậy bạn, có thể pm tôi ;)

Có thể pm yahoo mình sẽ tư vấn con đường mmo phù hợp cho bạn , nếu cần pm inbox , mình sẽ pm lại :D

Có vốn chưa $$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$?

bạn có vốn ko? néu có thì binh đường này còn không vốn tì binh đương khác vậy thôi

mấy bác có thể nói rõ số vốn cần là bao nhiu ko? em có thể chuẩn bị được. yahoo của em ở trên. mấy anh cứ pm zô đó. em cảm ơn :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,047
Latest member
QH88MBA
Back
Top Bottom