Thật là Buồn - Bực - Bức súc khi sống cùng xóm trọ với Các Hacker

offer4vn

Senior
Reactions
524
MR
0.002

Mới chuyển tới xóm trọ mới được 3 ngày! Vì phòng trật hẹp và anh chị em nói xóm trọ an ninh rất tốt! Xe để cửa phòng thoải mái k lo mất trộm! Ở Chung cổng nhà chủ thì càng yên tâm!

Vậy mà sang ngày thứ 4: Để giàn bát soong nồi ở ngoài thì
- 10 cái bát bị hack còn 3!
- 2 hum sau lười nầu nên hay ăn mì tum và bánh mì và thường trong phòng khép cửa...> Thì lại bị Hack mất cái Trảo và cái soong nấu canh!.....

Cứ nghĩ phòng bên cạnh mượn tạm nấu quên chưa trả ai ngờ 3 ngày sau phát hiện ở phòng khác k phải phòng cạnh mình!

- Cuối tuần về quê trai dầu gián nhỏ có gần 2 trục k vừa mua song cũng bị hack nốt!
- Có cái Chậu quần áo vừa tắm song vào lấy quần áo giặt thì ra tới nơi bị hack nốt(Nhưng nhận dạng dc nên đồi lại!)
- Do vậy lại phải sống đề cao cảnh giác cho hết đồ đạc vào trong nhà từ cái nhỏ nhất!
Vậy mà hum nay qua mới để trai dàu rửa bát ngoài cửa! Vừa tới h nấu cơm rửa bất thì bị hack lúc nào k hay!

Tôi Éo hỉu sao các bạn lại có thể bán rẻ mình như vậy! Tôi cố thân thiện k nghĩ các bạn xấu như mọi người trên nước VN vẫn nghĩ. Vậy mà h các bạn làm tôi không thể tin nổi vào 3 cái từ "HOA THANH QUẾ " NỮa...
Tôi cũng không còn tin vào cái từ "Tùy người" nữa mà thật sự Đây là bản chất của các bạn!

EDIT:
Ôi vãi đời đã tóm được hacker chai dầu rửa bát của mềnh rồi! Ôi thật như ng ta nói không ngờ đời!........

Last edited by a moderator:
=)) bo tay khu bac song toan cac hacker , ve sau cảnh gíac kẻo mất quần =))

[h=2]Hacker là ai. Cậu cần định nghĩa rõ đừng có nhầm lẫn. Rùi ăn *** cả đống thế[/h]

Mới chuyển tới xóm trọ mới được 3 ngày! Vì phòng trật hẹp và anh chị em nói xóm trọ an ninh rất tốt! Xe để cửa phòng thoải mái k lo mất trộm! Ở Chung cổng nhà chủ thì càng yên tâm!

Vậy mà sang ngày thứ 4: Để giàn bát soong nồi ở ngoài thì
- 10 cái bát bị hack còn 3!
- 2 hum sau lười nầu nên hay ăn mì tum và bánh mì và thường trong phòng khép cửa...> Thì lại bị Hack mất cái Trảo và cái soong nấu canh!.....

Cứ nghĩ phòng bên cạnh mượn tạm nấu quên chưa trả ai ngờ 3 ngày sau phát hiện ở phòng khác k phải phòng cạnh mình!
- Cuối tuần về quê trai dầu gián nhỏ có gần 2 trục k vừa mua song cũng bị hack nốt!
- Có cái Chậu quần áo vừa tắm song vào lấy quần áo giặt thì ra tới nơi bị hack nốt(Nhưng nhận dạng dc nên đồi lại!)
- Do vậy lại phải sống đề cao cảnh giác cho hết đồ đạc vào trong nhà từ cái nhỏ nhất!
Vậy mà hum nay qua mới để trai dàu rửa bát ngoài cửa! Vừa tới h nấu cơm rửa bất thì bị hack lúc nào k hay!

Tôi Éo hỉu sao các bạn lại có thể bán rẻ mình như vậy! Tôi cố thân thiện k nghĩ các bạn xấu như mọi người trên nước VN vẫn nghĩ. Vậy mà h các bạn làm tôi không thể tin nổi vào 3 cái từ "HOA THANH QUẾ " NỮa...

đêm lên đây than làm gì....ai giải quyết..hack mình..mình hack lại sợ j..:))

Nói thật với bác chứ! 3 cái thứ lặt vặt lấy rồi để tiếng cho đời thì có đáng không!...............Nó không có gì to tác nhưng Cuộc sống Sv được nuôi trên đồng tiền bố mẹ! E nghĩ thây bực ghê,

[h=2]Hacker là ai. Cậu cần định nghĩa rõ đừng có nhầm lẫn. Rùi ăn *** cả đống thế[/h]

Sr nếu động chạm tới ai! Dãy tớ có 7 phòng thì 6 phòng là Hoa thanh quế! 1 em gái cùng đồng hương với họ còn bị hack!,,, Còn từ ngữ của cậu hơi quá đấy!....Hay cậu định bảo vệ cái "Bản Chất" đó

đừng nên đánh đồng người khác thế ko hay đâu bạn trẻ à

sinh viên xài chung nó quen rồi ấy mà. thời SV ai cũng thế thôi, tập thể mà bác. từ từ thích nghi thôi

Lại động chạm đến "HOA THANH QUẾ" Kẻo lại sẩy ra war bi giờ!
:binhsua36:

;))! Mình chỉbuwac xúc mà chia sẻ với anh chị em nên cảnh giác nếu như gặp trg như mình! Còn động chạm ư!...Xin lỗi bạn : mình không xúc phạm ai cả nên k việc gì phải hối,,,,,,,,,,,Vả lại lần bị hack cái trảo mình bất tận nơi chảo mình k cánh nằm bên phòng hắn.....!Nói cho k cãi dc! có điều nghĩ ae ở cùng 1 xóm k thích to ch!

Cậu sống trong 1 tập thể thì phải thích nghi, còn ko thì đi ra thuê nhà nghỉ mà ở, ko ưa thì chỉ thẳng vào mặt nó mà nói, đừng có đem lên diễn đàn rồi tự kỷ, chẳng giải quyết đc trò gì hết

sao bác ko chửi đổng ở cái xóm trọ mà lên forum này chửi đổng anh em thế :binhsua27:

Thưa bạn là mình có câu nào chửi anh em trên 4r không! MÌnh chỉbuwac xúc quá nên chia sẻ với anh em sinh viên cùng cảnh giác thôi mà!

Chán vl, tớ cũng lầm vào cái cảnh giống câu khi bị "thằng em" hoa thanh quế nó hốt (hack) mất cái đt cách đây 2 tháng =)) cái đt chục chai mà đụ nó bảo hết $ chỉ đền mình đc 3tr mà đến h mới có 500k, vl.

Mình có mấy thằng bạn hoa thanh quế nhưng giờ đứa lìn nào cũng lật lọng vs lại trộm cắp đồ cuả mình nên cố gắng lắm cũng *** chơi đc vs đứa nào nữa. Cạch mẹ nó đi

chia sẻ với chủ thớt. mấy thứ lặt vặt này ko đáng nhưng mà bực , sang làm wen với mấy em để mấy em nấu ăn cho..

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,015
Latest member
Pzchung

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week