Help Thật không hiểu nổi những người mới chơi PTU

lyphikhanh

Junior
Reactions
49
MR
0.000
hè hè đóng cái dấu chìm vào ảnh thế là coi như nó PR dùm mình chứ có gì đâu bạn, thế càng nhiều ng biết mình là pro. có site thì càng tốt đóng dấu tên site mình zô coi như 1 cách quảng cáo luôn. nhưng mà cẩn thận gặp mấy thằng mod khó tính nó ban nick hihi

Meizu

Junior
Reactions
164
MR
0.019
Chat with me via Skype
tớ có site riêng, thu nhập bình qân cũng over 100$/ day :binhsua19:
nhưng tớ cũng tích cực leech bài xong quăng lên mp blend và thema pót liên tục, auto register cũng hoạt động hết năng suất
chỉ mong mỏi forum,DLE,WP band hết ip việt :binhsua57:
đây là cách tốt nhất để khỏi ai leech ai :binhsua44:

VPS để làm gì ? Ko có newbie nào bật máy cắm cả ngày leech bài đâu. VPS mà sài VN nữa thì chuẩn =))

tớ có site riêng, thu nhập bình qân cũng over 100$/ day :binhsua19:
nhưng tớ cũng tích cực leech bài xong quăng lên mp blend và thema pót liên tục, auto register cũng hoạt động hết năng suất
chỉ mong mỏi forum,DLE,WP band hết ip việt :binhsua57:
đây là cách tốt nhất để khỏi ai leech ai :binhsua44:
chân nhân bất lộ tướng :D:D

yamasura

Junior
Reactions
21
MR
0.000
"thật hok hiểu nổi những người mới chơi ptu" ý bạn là sao ,là than vả những người mới chơi ptu, hay là khen bạn soạn bài hay.nhiều người leech bài của mình đi chia sẻ ,họ dựa vào mình kiếm tiền,sao bạn hok nhân cơ hội đó quảng bá wed site của bạn, kéo nhiều thành viên ze wed mình.ví dụ như bạn download file , chép thêm file .txt chep trong đó giới thiệu wed mình rồi nén lại up lên.đó cũng là cách quãng bá nhờ người khác,.....

5 Đất

Banned
Reactions
639
MR
0.000
"thật hok hiểu nổi những người mới chơi ptu" ý bạn là sao ,là than vả những người mới chơi ptu, hay là khen bạn soạn bài hay.nhiều người leech bài của mình đi chia sẻ ,họ dựa vào mình kiếm tiền,sao bạn hok nhân cơ hội đó quảng bá wed site của bạn, kéo nhiều thành viên ze wed mình.ví dụ như bạn download file , chép thêm file .txt chep trong đó giới thiệu wed mình rồi nén lại up lên.đó cũng là cách quãng bá nhờ người khác,.....
các bạn có thể leech nguồn nhạc từ jdownmusic.net

Last edited by a moderator:

taya.xiig

Banned
Reactions
101
MR
0.000
từ lúc chơi PTU tới h mình chả bao h leech tay :binhsua57:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics