• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Spotlight Thảo luận về tỉỉ lệ ăn chia giữa admin và mem

Mới đầu thì 5-5 cho mem lấy hứng khởi, sau đó xem chúng nó chiến mạnh hay yếu mà tăng giảm tỷ lệ. Còn bình thường giờ tỷ lệ là ad 7-3 mem

Qua góp ý của mọi người thì 5-5 có vẻ là ko ổn rồi, chắc la 6-4 hoặc 7-3 là thịnh hành nhất. Thời gian pay thường là 1 tuân, 2 tuần hay 1 tháng 1 lần các cậu ?

Qua góp ý của mọi người thì 5-5 có vẻ là ko ổn rồi, chắc la 6-4 hoặc 7-3 là thịnh hành nhất. Thời gian pay thường là 1 tuân, 2 tuần hay 1 tháng 1 lần các cậu ?
Thường là 6-4 hoặc 7-3, nhiều người pay tuần, để nửa tháng khó cạnh tranh ;))

5-5 dưới điều kiện net pay admin pay + net die hoặc con nào bị revet thì 2 bên chịu. 9-1 thường thấy net die hoặc bị revet ( điển hình vụ acamax vừa rồi) admin chịu hết liều ăn nhiều. 7-3 6-4 là admin tuyển mem làm prive nên pay giá cao hơn để ổn định site cho mình. còn theo mình thì vẩn làm cách 5-5 là cách ok nhất 2 bên đều có lợi hoặc tự hiểu còn việc sock vpn cấp cho mem thì cái này mem tự lo ko liên quan đến việc ăn chia.

5-5 dưới điều kiện net pay admin pay + net die hoặc con nào bị revet thì 2 bên chịu. 9-1 thường thấy net die hoặc bị revet ( điển hình vụ acamax vừa rồi) admin chịu hết liều ăn nhiều. 7-3 6-4 là admin tuyển mem làm prive nên pay giá cao hơn để ổn định site cho mình. còn theo mình thì vẩn làm cách 5-5 là cách ok nhất 2 bên đều có lợi hoặc tự hiểu còn việc sock vpn cấp cho mem thì cái này mem tự lo ko liên quan đến việc ăn chia.

mình thấy 7-3 6-4 la admin 6 mem 4 ấy chứ có phải là mem 6 đâu ma pay giá cao hơn cậu

Em nghĩ 7-3 la công bằng thế mới bõ công làm

:binhsua44::binhsua44::binhsua44:

mình thấy 7-3 6-4 la admin 6 mem 4 ấy chứ có phải là mem 6 đâu ma pay giá cao hơn cậu

admin lúc nào cũng = hoặc cao hơn mem đâu có chuyện mem cao hơn admin hỏi vậy cũng hỏi. nếu làm như cậu kêu mem đc 6 7 thôi tự mình làm site đánh luôn đi tháng cũng đc 2 3k đó khỏi tuyển mem mắc công.

socks-storm.net giá rẻ cho mọi nhà!

Tỷ lệ 6-4 là đẹp nhất. 7-3 mem chiến xong là huề tiền chi phí khác để phục vụ chiến.

admin lúc nào cũng = hoặc cao hơn mem đâu có chuyện mem cao hơn admin hỏi vậy cũng hỏi. nếu làm như cậu kêu mem đc 6 7 thôi tự mình làm site đánh luôn đi tháng cũng đc 2 3k đó khỏi tuyển mem mắc công.

à tại cậu viết hơi tối nghĩa nên mình nói thế thôi chứ tất nhiên là mình biết admin 6 rồi, mình thấy 6-4 là khá hợp lý rồi, 55 có thể dùng cho pay dài hạn hơn :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,184
171,262
Latest member
MrVitTrader

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week