Thảo luận về Kolotibablo

alitran

Senior
Reactions
72
MR
0.000
mình là admin kolo mà :binhsua90:
Đôi khi việc kiếm tiền nó làm cho ai đó ích kỉ, và đây là 1 ví dụ, bạn ko phải tỏ ra mình kinh vậy đâu
Xin nhấn mạnh 1 lần nữa việc giữ bonus kolo vô cùng đơn giản nhưng phải kiên nhẫn: bạn chỉ việc gõ tối thiểu 1000 code/1ngày/1acc
Và tại sao lại bị trừ: ngay từ khi mới lập acc các bạn đã phải gõ đủ số lượng tối thiểu 1acc/1ngày là 1000 code rồi. Và vì đối với newbie những ngày đầu gõ 4 5 acc mà ko đủ số lượng, sau này nó trừ. Vì thế muốn ko trừ những ngày sau phải gõ thậm chí gấp 2 3 lần tiêu chuẩn 1 ngày mới mong bù lại những ngày đầu làm newbie gõ thiếu
Còn việc bug ăn gian $ là hoàn toàn ko có nhé, chẳng qua ng ta gõ đều, gõ trung thành với kolo thời gian dài nên tiền bonus nó mới khá vậy thôi.
Ko baoh có chuyện từ khi tạo acc mới tinh, bạn gõ đủ 1000 code/1ngày mà nó trừ bn nhé, chẳng qua, những ngày đầu các bạn gõ thiếu nên sau nó trừ

Đôi khi việc kiếm tiền nó làm cho ai đó ích kỉ, và đây là 1 ví dụ, bạn ko phải tỏ ra mình kinh vậy đâu
Xin nhấn mạnh 1 lần nữa việc giữ bonus kolo vô cùng đơn giản nhưng phải kiên nhẫn: bạn chỉ việc gõ tối thiểu 1000 code/1ngày/1acc
Và tại sao lại bị trừ: ngay từ khi mới lập acc các bạn đã phải gõ đủ số lượng tối thiểu 1acc/1ngày là 1000 code rồi. Và vì đối với newbie những ngày đầu gõ 4 5 acc mà ko đủ số lượng, sau này nó trừ. Vì thế muốn ko trừ những ngày sau phải gõ thậm chí gấp 2 3 lần tiêu chuẩn 1 ngày mới mong bù lại những ngày đầu làm newbie gõ thiếu
Còn việc bug ăn gian $ là hoàn toàn ko có nhé, chẳng qua ng ta gõ đều, gõ trung thành với kolo thời gian dài nên tiền bonus nó mới khá vậy thôi.
Ko baoh có chuyện từ khi tạo acc mới tinh, bạn gõ đủ 1000 code/1ngày mà nó trừ bn nhé, chẳng qua, những ngày đầu các bạn gõ thiếu nên sau nó trừ

hiz share proof cũng cho là ích kỹ hả thế thôi ko share nữa :binhsua37:

---------- Post added at 07:14 PM ---------- Previous post was at 07:13 PM ----------

wá chuẩn.mình nói thiệt.mình lên có 50% mà trầy da chóc vẩy với nó.ban ngày đi học phải nhờ ng gõ jum thì mới jữ dc như z..1 ngày 1cc gõ hơn 7k.kòn lên 60% thì thua
thế bạn đang nghỉ proof mình show là giả ak T_T

minhtan084

Junior
Reactions
45
MR
0.001
hihi nghe xong lời giải thích này mình tạm chấp nhận được minh sẻ thử gỏ thêm 1 tháng nửa xem sao. Nếu 1 ngày trừ trên 1k code thì mình chia tay.

DannyTuan

Verified
Reactions
2,053
MR
0.021
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Giải thích của bạn alitran chính xác 99% thui. Còn 1% (giành cho group nhìu member) là ai cũng cố gắng. Chứ 1 mình chủ group cố gắng mà member cứ lẹt tẹt thì có gõ trụi 2 bàn tay cũng đừng mong. Hix

Giải thích của bạn alitran chính xác 99% thui. Còn 1% (giành cho group nhìu member) là ai cũng cố gắng. Chứ 1 mình chủ group cố gắng mà member cứ lẹt tẹt thì có gõ trụi 2 bàn tay cũng đừng mong. Hix
Cậu nhầm rồi đấy, 100% là vậy, ko cần biết group nhỏ hay lớn, bao nhiêu member làm cho group đó. Miễn là như sau:
group có số lượng acc là N thì sau 1 ngày
-điều kiện cần: số code phải gõ dc là ko nhỏ hơn 1000*N code
-điều kiện đủ: tính trên mỗi acc phải từ 1000 code trở lên
(trg hợp có acc trên 1000 code, acc khác dưới 1000 code, nó vẫn tính là thiếu và sẽ trừ bonus)

pix00

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Tớ là tớ chơi kolo triền miên suốt gần 7 tháng trời. Trung thành tận tụy là thế, thế mà mỗi ngày nó cứ trừ 1k2, 1k4 đều đều. Thật mà nói thì kolo nó trừ code theo cấp số nhân ạ! Hễ để bị trừ rồi thì cứu vãn là điều nhọc nhằn ...!2 ngày không gõ được, nó trừ hết ~ 1k5. Thế là cứ trừ trừ trừ miết. Mặc dù là tớ có gõ 2k đi chăng nữa nó vẫn cứ trừ. Ai chơi kolo thế nào không biết. Bản thân tớ thấy là bonus kolo càng cao thì mức phạt trừ captcha khi không đủ tiêu chuẫn càng nhiều! Vả lại giờ gõ captcha bên Kolo tớ thấy bất khả thi quá. Nghĩ sao khi còng lưng gõ 1k code chỉ trả có 0.45$ họa hoằng lắm thì được 0.6, Còn lại thì lê lết ở mức 0.35$! $ chỉ lên có vài ngàn /$ thôi mà captcha xuống giá thấy rõ! Đày đọa người làm thấy ớn! Tớ chuyển sang chơi Pix rồi! 1$/ 1k code. Tớ thấy pay ổn hơn nhiều các cậu ạ. Không cần phãi gõ giữ bonus hàng ngày. Chỉ cần giữ pri0 thôi! Như vậy thì thư thả lắm, có lỡ có chuyện gì không làm được thì cũng đỡ xót ruột. Nghỉ gõ kolo 3 ngày thôi là đã thấy mất hơn 3k code. Tiếc công tiếc sức lắm!

hanhyes

Hero
Reactions
1,915
MR
0.034
Chat with me via Skype
Chuyện bây giờ mới kể: Ngày trước mình phân vân giữa Pix và Kolotibabo không biết chọn cái nào rồi cuối cùng mình chọn Pix vì Kolo tên xấu đọc khó quá. Thế đấy :D

ác. nếu kolo 1 ngày trừ 1k code thì mình cũng chấp nhận gỏ lun. Nhưng đằng này mình nghỉ làm có 3 ngày mà mấy 5 ngày nay mỗi ngày trừ 3k code nè. Cố gắng gỏ thêm 1 time nửa ko có hiệu quả thì qua pix choy lun.

---------- Post added at 06:28 AM ---------- Previous post was at 06:17 AM ----------

Cậu nhầm rồi đấy, 100% là vậy, ko cần biết group nhỏ hay lớn, bao nhiêu member làm cho group đó. Miễn là như sau:
group có số lượng acc là N thì sau 1 ngày
-điều kiện cần: số code phải gõ dc là ko nhỏ hơn 1000*N code
-điều kiện đủ: tính trên mỗi acc phải từ 1000 code trở lên
(trg hợp có acc trên 1000 code, acc khác dưới 1000 code, nó vẫn tính là thiếu và sẽ trừ bonus)
Làm sao biết dc là đúng 100%???
Cho dẫn chứng đi?? Vậy nếu solo 1 mình thì phải gỏ bao nhiêu code 1 ngày?? Mình solo 1 mình gỏ 1 ngày 3k code đó nhưng mà cũng bị trư khoảng 3k code. Hahaha dặm chân tại chổ>.

---------- Post added at 06:59 AM ---------- Previous post was at 06:28 AM ----------

bạn alitran có thể cho mình cái nick yahoo ko? Để mình hỏi bạn 1 số vấn đề chứ post lên đây thì biết chừng nào mới nhận dc câu trả lời?

helden

Banned
Reactions
6
MR
0.000
có bạn nào bị rồi chỉ m cách giải quyết với :-s
mình cho 3 acc vào soft gõ lúc đầu thì bt nhưng mấy hôm nay gõ thì cứ được khoảng 15' là nó loading mãi xong rồi chỉ còn 1 acc load được hình thôi
vào lại wep thì nó báo acc bị tạm khóa vì thời gian chờ capchar quá lâu, nhưng m gõ cũng có quá 10s 1cap đâu
có ai biết chỉ mình vụ này với:(

kayv

Junior
Reactions
51
MR
0.000
có bạn nào bị rồi chỉ m cách giải quyết với :-s
mình cho 3 acc vào soft gõ lúc đầu thì bt nhưng mấy hôm nay gõ thì cứ được khoảng 15' là nó loading mãi xong rồi chỉ còn 1 acc load được hình thôi
vào lại wep thì nó báo acc bị tạm khóa vì thời gian chờ capchar quá lâu, nhưng m gõ cũng có quá 10s 1cap đâu
có ai biết chỉ mình vụ này với:(

Tui cũng đang bị vụ này nè :| Có ai chỉ hộ giùm được không ! Không hiểu sao nó cứ loading banned acc 30' trở lên :| 2 ngày liền rồi . Đang xài soft free 1.5.3 gì đấy

Bác rùa oke lắm đấy cứ pm bác ấy add cho 0 0 . À có ai còn bị tình trạng loading nữa không ??? hình như là càng esc bỏ qua thì càng dễ dính chưởng loading ban mấy chục phút 0 0"

o0k_night0o

Newbie
Reactions
13
MR
0.000
chào mọi người em đang tập tành chơi capcha hiện đang chơi koloteam qua vncapcha ko biết có sao ko :-s em thấy trên 4rum có nhiều thuật ngữ mọi người dùng em không hiểu cho lắm các anh chỉ giúp cho em với :-s

chào mọi người em đang tập tành chơi capcha hiện đang chơi koloteam qua vncapcha ko biết có sao ko :-s em thấy trên 4rum có nhiều thuật ngữ mọi người dùng em không hiểu cho lắm các anh chỉ giúp cho em với :-s
có gì em cứ liện hệ anh hỗ trợ cho nick ya hú chữ ký nhe !

dinh12

Junior
Reactions
9
MR
0.001
Đừng chơi nữa các bác ơi !!!!
Ngồi đánh một hồi được 1$ rút về thử hôm sau kiểm tra thấy not paid yet

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads