Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
Ôi RS làm mình thu hồi lãi 6 po chỉ trong 1 ngày :)) . 6 po bị RS đã ăn lãi hơn $10/po và được nó đền bù $28.2 khi convert. Như vậy RS không những ko gây thiệt hại mà còn giúp mình thu lãi 6 po trước 24 ngày hết hạn :binhsua95: Quá hên

số ông này hên như con kên kên:binhsua37:

mình có 40 pos trong diện restart dính 50% 20 pos bị Converted đã thế đc đền bù có 13.80$ chả hiểu sao,cái này hên xui acc bị nhiều acc bị ít ah

mình có 40 pos trong diện restart dính 50% 20 pos bị Converted đã thế đc đền bù có 13.80$ chả hiểu sao,cái này hên xui acc bị nhiều acc bị ít ah

Nằm trong diện nhưng ăn lãi bao nhiêu rồi mới là vấn đề. Em có 23 po trong diện RS thì bị 6 po nhưng tất cả số này đều đã ăn lãi trên $10/po. Sự thật là lúc nhìn cái đền bù $28.2 em cũng hơi choáng. Mình quá may mắn. :binhsua95:

Nằm trong diện nhưng ăn lãi bao nhiêu rồi mới là vấn đề. Em có 23 po trong diện RS thì bị 6 po nhưng tất cả số này đều đã ăn lãi trên $10/po. Sự thật là lúc nhìn cái đền bù $28.2 em cũng hơi choáng. Mình quá may mắn. :binhsua95:

bác đúng là may mắn thật :binhsua45:

e bị converted 4pos mà pos nào cũng ăn lãi trên 10$ hết rồi, nó trả lại cho 10.8$. Lời quá :)). Vẫn chưa thấy lãi ngày hôm nay đâu cả! hix

30pos trong diện rs , nhưng chỉ rs 4pos (đã ăn 8.9$) , đền bù 24.4$ . Về mặt tiền thì ko lãi , mặt thời gian thì lãi . vậy rs nó có lợi lộc j :(

e bị converted 4pos mà pos nào cũng ăn lãi trên 10$ hết rồi, nó trả lại cho 10.8$. Lời quá :)). Vẫn chưa thấy lãi ngày hôm nay đâu cả! hix

Lại có thêm 1 bác hên giống mình thế, mà các bác cứ đi ngủ sáng dậy khắc sẽ có lãi :)

- Mình bị convert 480 pos mà nó trả cho có 16.6$, quá ảo so với quy định, mình đã thu hồi vốn và bị convert 30% :-s

- Mình cũng đoán nó chém 50%, nó chỉ chém 30% xem ra cũng còn nhân hậu, nhưng sao nó trả mình co 16.60$ cho 480 pos bị chém, còn thua những bạn khác chỉ bị chém10 pos :-s

Mà RS có vẻ không ảnh hưởng nhiều đến site nên chắc mấy bác ủ Pizza từ hôm trước chắc cũng sắp nhảy vào rồi. Chuẩn bị tinh thần mai kia chiến thoai.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,452
171,500
Latest member
Ngotruongthien

Most viewed of week

Most discussed of week