Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
Vui lòng Contact đến Admin JSS

Tại nghe có người bảo đợi khi fee xuống đến 4% thì rút thì nghĩ chắc có ngày nó xuống 4%

---------- Post added at 09:20 AM ---------- Previous post was at 09:19 AM ----------

ai help jum withdraw ở trên đc hok? (_ _!)

Xem mail nó nói gì bạn,bạn rút lần đầu à?

Hôm nay mua thêm 2 pos hơn 30 phút rồi mà vẫn chưa cộng pos vào. Không biết bị gì sao lâu thế

Hôm nay mua thêm 2 pos hơn 30 phút rồi mà vẫn chưa cộng pos vào. Không biết bị gì sao lâu thế

Tâm lý giống mình ngày xưa, thỉnh thoảng nó lâu thế bạn ạ. không có chuyện gì hết á.

30 phút ăn thua gì. có lần mình phải ngày hôm sau :))

22 giờ tối qua mình mua 1 pos, 7 giờ sáng nay vẫn chưa thấy pos hiện ra. Mình đã làm thế này thì pos đã hiện ra. Bạn làm thử xem sao nhé:
Trong JSS - Tripler bạn chọn thẻ "Financial" (kế bên trái thẻ "Poitions")
Hiện ra các bảng thông tin. Bạn để ý đến 2 cột đầu trong bảng đầu tiên phí trên cùng
2 cột đó là (1) No. Purchased / (2) No. Placed
Nếu thấy số trong cột (1) lớn hơn số trong cột (2) . Ví dụ lớn hơn 1, thì có nghĩa là 1 pos bạn vừa mua gần nhất JSS đã ghi nhận nhưng chưa cập nhật trên danh sách Positions. Nếu thấy vậy thì bạn hãy yên tâm.
Tiếp theo bạn click vào thẻ "Positions" thì tự nhiên thấy pos mới mua nó đã hiện ra trong danh sách Positions. :)
Đây là cách mà mình thường làm khi thấy Pos mua lâu cập nhật. Còn không biết các bạn thế nào, hãy làm thử xem nhé
Thân!

Last edited by a moderator:
Hi
Today ( at 7.30 AM, 7/5/2012), i have deposited money from my Alertpay account to JSS, and recieved the receipt of Alertpay (payment to email: [email protected])
But i have not received any money in my JSS account yet.
Please have a check.
This is the details:
đó cậu! :binhsua17:
Thank bạn nhé! hehe, xong rồi thì chờ đợi vậy!

---------- Post added at 09:37 AM ---------- Previous post was at 09:25 AM ----------

mình cũng mua sáng nay khoảng hơn 30 phút mới có! vừa được cộng!!!

Giờ thì nó cộng pos vào rồi ;)

Các bác cứ xoắn tít, chuyện thường ngày của Jss ấy mà , cứ mua Pos rồi ngủ 1 giấc sáng dậy là thấy update pos lên thôi :)

JSS trả tiền phình phường nhé :binhsua20:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,048
173,127
Latest member
imarticuslearnin

Most viewed of week

Most discussed of week