Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
=)) đúng là ko sống nổi đến lần reset tiếp theo thật . sau quả vừa rồi các bố thi nhau rút tiền chịu sao được nhiệt !

ko biết ông uinvest qua được ko . thấy trading company đã có vấn đề rồi !

thay đổi giao diện nhưng sao đăng nhập ko được gì hết là sao vậy các bác

Đã đăng nhập thành công!! Nhưng Pos ko thấy đâu hết. "WELCOME to ProfitClicking !8/22/2012 03:00 CEST: Please note that the numbers and totals in the dashboard are not correct. We are working on getting accurate information displayed. Thank you for your patience." .Số trong bảng điều khiển hem đúng .Đang đợi cập nhật thông tin .Hy vọng nó sống...~~

Đăng nhập được rồi mà chẳng có thông tin gì hết. Zzzz. Chờ nó chuyển dữ liệu qua. Ko biết trên đường chạy qua có rơi rớt gì ko đây. Chán

tập xác định thôi :|

Làm 2 acc được bác ạ

Mấy bạn cho mình hỏi:binhsua20:chơi 2 acc được ko.
Mình vừa làm 2acc của mình vs bx, nhưng mới đầu tư vào acc của bx còn acc của mình thì mua 1 pos từ 10$ km. ko biết có sao ko, thấy bảo nó ko cho chơi 2acc hixx:binhsua24:mà mình lại làm hết trên 1 máy.

Bạn có thể làm được 2 acc trên một máy tính...
Bạn lập 1 acc trước, rồi sau đó dùng đường link referals của acc 1 để lập acc thứ 2... Như vậy bạn sẽ kiếm thêm cả commission 10% nữa...

Chúc thành công

Bạn có thể làm được 2 acc trên một máy tính...
Bạn lập 1 acc trước, rồi sau đó dùng đường link referals của acc 1 để lập acc thứ 2... Như vậy bạn sẽ kiếm thêm cả commission 10% nữa...

Chúc thành công

xui dại vậy bác, 1 máy tính đc lập 3 acc nhưng ko đc làm ref cho nhau, nói như bác thì cần quái gì nó mở chế độ ref, tự làm ref cho nhau ăn hết tiền nó à. Muốn làm ref trên 1 máy thì dùng tool đổi ip đi .

Die thật rồi, xiền đi đâu hết rồi nhỉ??

Ơ... còn tiền mình chưa rút bao giờ thì sao nhỉ. **** đệch
Tiền của bạn đã đi về thế giới bên kia rồi. hehehe

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,851
Latest member