Matrix Thảo luận về JSS - Traffic Exchange

Status
Not open for further replies.
Cám ơn bác!! Mấy ngày nay em suy nghĩ đặt link adf.ly đc không các bác?!?! :))

Cái này bạn thử đọc lại Term của nó xem sao. Cẩn thận thì hơn. Mình chưa thử nên chưa biết :D Nhưng mình nghĩ chắc không sao đâu, vì nó còn kiểm duyệt link. Nếu được thì nó cho đăng, không thì nó từ chối thôi. JBP chắc không phát xít như Zeek đâu.

Anh em đâu, vào JSS-Traffic Exchange click quảng cáo đi nào :binhsua162:
Hôm nay mình được chia lãi từ lúc chiều, đã mua thêm 2 pos và nó đã placed rồi. JSS dạo này thật đáng yêu quá !!!

vinammos

Banned
Reactions
1,290
MR
0.000
Chat with me via Skype
nhờ JSS mà em trả được số nợ lên tơi 50 triệu cho ông bà rà ở nhà . bây giờ chỉ còn lợi nhuận hàng ngày,vốn bỏ vào chỉ có 25trieu mà thôi :m121:

nhờ JSS mà em trả được số nợ lên tơi 50 triệu cho ông bà rà ở nhà . bây giờ chỉ còn lợi nhuận hàng ngày,vốn bỏ vào chỉ có 5trieu mà thôi :m121:

Thế à. Chúc mừng bạn nhé. Mình vẫn còn âm nợ con vợ :(( Hãy tiếp tục tin (cầu nguyện) vào JSS nào :binhsua04:

Reactions
291
MR
0.000
ôi đúng là thông tin tốt. hì, cảm giác của mình cho tới giờ vẫn đúng. khâm phục chính mình quá đi. dù ai nói ngã nói nghiêng, lòng ta vẫn vững như kiềng 3 chân. :D. (mong là jss sống lâu để mình và cả anh em vừa đủ giàu để nở nụ cười mãn nguyện nếu em í ra đi thực sự - :D - chắc em í rồi sẽ chết nhưng đừng chết "bất đắc kì tử", chết từ từ là ngon. tới năm 2020 chết cho đẹp số :D):binhsua08::binhsua08::binhsua08:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,257
Latest member
devtest123

Most discussed of week

Most discussed of week