Help Thảo luận về 1 ý tưởng về 8share.vn

cái này có nhiều ref thì đc chứ solo thì lâu kinh khủng >.<
Thế thì kiếm rep đi bác :D
Giữa tháng 10 đến đầu tháng 11 đủ min pay. Ngon.
Tại có kinh nghiệm trong việc chiến ptp thôi bác :D
1 slot đi thớt [email protected]
^^
Check mail nha :D

bác có kinh nghiệm gì không?đc 100k chán

Share tut luôn

Kiếm khoảng 50 acc fb max lượng friend
Đăng nhập vào share trên tường facebook của 50 acc đấy nhớ tag bạn bè vào nhé vì tag bạn bè vào bạn của bạn sẽ tò mò và click có tiền
5h làm lại 1 lần sẽ có nhiều người click max là 30 người / 15 nghìn / tin đọc
Theo rules của 8share bạn nào trích xuất link đi spam trên các fanpage facebook vd tuấn hưng , hồ quang hiếu , lương bích hữu , mỹ tâm vv..vv người chia sẻ tin vẫn được + tiền / click
Nhưng khi đặt lệnh rút tiền nó sẽ duyệt : link chia sẻ trỏ từ tường facebook hay spam trên fanpage facebook ( tương tự adf.ly ) , vì vậy chơi traffic kokăn thua , dạo này ko biết còn chế độ lần 1 gọi cảnh cáo trừ 40% tiền click hay ko , lần 2 ban thẳng tay

xin 1 slot lun thớt ơi : [email protected]
Check mail nha các bạn! :D
bác có kinh nghiệm gì không?đc 100k chán
Bác để lại mail em xin TUT :)
Share tut luôn

Kiếm khoảng 50 acc fb max lượng friend
Đăng nhập vào share trên tường facebook của 50 acc đấy nhớ tag bạn bè vào nhé vì tag bạn bè vào bạn của bạn sẽ tò mò và click có tiền
5h làm lại 1 lần sẽ có nhiều người click max là 30 người / 15 nghìn / tin đọc
Theo rules của 8share bạn nào trích xuất link đi spam trên các fanpage facebook vd tuấn hưng , hồ quang hiếu , lương bích hữu , mỹ tâm vv..vv người chia sẻ tin vẫn được + tiền / click
Nhưng khi đặt lệnh rút tiền nó sẽ duyệt : link chia sẻ trỏ từ tường facebook hay spam trên fanpage facebook ( tương tự adf.ly ) , vì vậy chơi traffic kokăn thua , dạo này ko biết còn chế độ lần 1 gọi cảnh cáo trừ 40% tiền click hay ko , lần 2 ban thẳng tay
:D Đó cũng là 1 cách! Nhưng TUT của em thì không cần các bác phải đụng đến nhiều acc fb như vậy! Xài acc chính hoặc 1 acc phụ là đủ rồi! :D

Vậy xin tut nào unbox nhá vì đã chơi 8share trước rồi , lưu ý người của 8share vẫn lởn vởn quanh mmo này đấy , rất có thể 1 hôm bạn sẽ nhận được 1 cuộc đt từ số 043 xxx xxxx chào bạn mình gọi cho bạn từ 8share viet nam , bây giờ mình sẽ có 2 tin xấu và tốt bạn muốn nghe tin nào thì bỏ mệ :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,756
172,820
Latest member
nhlb011

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week