thảo luận vcb lì xì đầu năm trong 2 ngày 7 và 8/2/2022

xkiraqn

Hero
Reactions
731
MR
1.894
có năm chỉ cần nạp , chuyển chỉ khoàng 200k là nhận đc lì xì của vcb r` , năm nay quy định phải nạp , chuyển tận 50tr mà ko phải nạp cho chính chủ nữa mới đc , làm khó nhau quá :(

có năm chỉ cần nạp , chuyển chỉ khoàng 200k là nhận đc lì xì của vcb r` , năm nay quy định phải nạp , chuyển tận 50tr mà ko phải nạp cho chính chủ nữa mới đc , làm khó nhau quá :(
Hehe, cũng có ng canh lì xì VCB như mình. Hậu covid mà khó vậy mà.

đem 1 cục tiền 50tr ra bank chuyển để lấy 100k , vờ lờ thậc
để tiền 50tr trong bank xong ra đó chuyển khoản tính ko nhỉ :D

Mới ra bank, nó bảo phải mở sổ TK nó mới lì xì :popo_after_boom:

Mới ra bank, nó bảo phải mở sổ TK nó mới lì xì :popo_after_boom:
mở sổ tiết kiệm có tốn phí hay yêu cầu gì ko bác , mở sổ tiết kiệm là đc lì xì luôn hay phải chuyển 50tr cho ng` khác nữa mới đc lì xì bác , thanks

Last edited:
mở sổ tiết kiệm có tốn phí hay yêu cầu gì ko bác , mở sổ tiết kiệm là đc lì xì luôn hay phải chuyển 50tr cho ng` khác nữa mới đc lì xì bác , thanks
Cứ mở sổ TK là đc nhé.

Chi tiết:

vậy là mở sổ tiết kiệm kỳ hạn 6 tháng trở lên với 10tr vnđ là đc lì xì 100k vnđ hả bác
đúng rùi nha:popo_sure:

ko có nha, phải tới chi nhánh nhận bao lì xì màu đỏ :popo_confident:
gửi tại chi nhánh khác j mở trên online chứ , lạ thật

Dịch thế này mà vcb chơi kiểu ép phải gặp mặt nhau trao quà. haizaa
Mình thấy Tết này ăn nhậu, tụ tập bình thường rùi, ra Đà Lạt đông zui lắm :popo_what:

Có nên đi kiếm 100k không nhỉ? dịch dã đói kém quá. 10tr vứt đó 06 tháng cũng đc, kẹt thì đi rút trc kì hạn cũng đâu có sao;)
Mình cũng tính vậy, mà phải tốn thêm 1 lần ra bank. Giờ nay ra bank thì ôi thôi, đông gì đâu đó :popo_too_sad:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week