Help Thảo luận vấn đề ssh load không nổi app

alinjinhua

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
không biết do mạng hay sao, mình dùng ssh us đủ định dạng (support, admin, fpt, default...) nhưng rất rất ít ssh load vào nổi các app: trymyapps, cash reward, reward able, whaff app, mint coin.,. đặc biệt các net fyber, tapjoy rất khó load vào bên trong. Dùng vpn thì load vào ok, nhưng có điều vpn ít ip quá. Các bạn nào gặp tình trạng vậy, chúng ta cùng thảo luận, để tìm ra các giải pháp, để khắc phục tình trạng nầy. Nếu nói mạng cũng ko đúng, vì dùng vpn vẫn load ok, nói ssh thì cũng chưa chắc đúng, vì có con load ok. Cuối cùng ko biết nguyên nhân vì sao luôn.,.,các bạn nào giỏi về ssh, mạng vào trả lời giúp..... cám ơn các bạn đã đọc bài/....

không biết do mạng hay sao, mình dùng ssh us đủ định dạng (support, admin, fpt, default...) nhưng rất rất ít ssh load vào nổi các app: trymyapps, cash reward, reward able, whaff app, mint coin.,. đặc biệt các net fyber, tapjoy rất khó load vào bên trong. Dùng vpn thì load vào ok, nhưng có điều vpn ít ip quá. Các bạn nào gặp tình trạng vậy, chúng ta cùng thảo luận, để tìm ra các giải pháp, để khắc phục tình trạng nầy. Nếu nói mạng cũng ko đúng, vì dùng vpn vẫn load ok, nói ssh thì cũng chưa chắc đúng, vì có con load ok. Cuối cùng ko biết nguyên nhân vì sao luôn.,.,các bạn nào giỏi về ssh, mạng vào trả lời giúp..... cám ơn các bạn đã đọc bài/....
tìm mấy con ssh speed cao mà chơi

Làm sao biết speed ssh cao bạn, chỉ giúp mình cái, cám ơn bạn
Bạn check ssh ở một khung thời gian bạn muốn vi dụ timeout 10 , sau đó nâng timeout lên 6 giây, và check, cứ như vậy đến timeout 35 và khi các ssh không connect chỉ chiếm dưới 4% tổng ssh thì các con đó đều load vù vù chiếm trên 80% !

Lấy 50con ssh check fresh,
Check lần 1 timeout 10
Check lần 2 timeout 15
Check lần 3 time out 30
Check lần 4 time out 35
Lấy ssh fresh ở lần check timeout 35 nầy là ok hả bạn?

Vậy giờ mình để time out bao nhiêu là vừa các bạn, và phải check bao nhiêu lần, để load app nhanh hơn, hay các bạn biết ai bán ssh tốc độ nhanh nhanh tí, giới thiệu e với, e cám ơn ah

cáp quốc tế đang bảo trì mà

Lấy 50con ssh check fresh,
Check lần 1 timeout 10
Check lần 2 timeout 15
Check lần 3 time out 30
Check lần 4 time out 35
Lấy ssh fresh ở lần check timeout 35 nầy là ok hả bạn?
Không phải chỉ check như vậy ? Mà cậu cứ check tiếp ở lần 35, và lọc lại, đến khi nào số con không connect nhỏ hơn 4% thì được rồi ! :D

Vậy giờ mình để time out bao nhiêu là vừa các bạn, và phải check bao nhiêu lần, để load app nhanh hơn, hay các bạn biết ai bán ssh tốc độ nhanh nhanh tí, giới thiệu e với, e cám ơn ah
Nếu cần Inter load nhanh thì pm mình ! :D Skype , Có Nhiều Inter nhưng không có nhiều nước ngon đâu , chỉ toàn nước tùm lum thui ! :D Rảnh Scan mỗi ngày rùi quang qua cậu 1 list 2 -3 k ! :D !

hiện tại giờ test time out là 1 vấn đề nhưng cáp quang vẫn tiếp tục bảo trì nên mạng chậm cũng ảnh hưởng tới việc tải app nữa

hiện tại giờ test time out là 1 vấn đề nhưng cáp quang vẫn tiếp tục bảo trì nên mạng chậm cũng ảnh hưởng tới việc tải app nữa
:( ! Thấy tải vù vù mà :( !

Dùng mấy cái tool change ssh bằng Bitviser cho nên nó chậm thôi.

Dùng mấy cái tool change ssh bằng Bitviser cho nên nó chậm thôi.
??????? Sao tak ? ! Tool đó cũng làm chậm ssh ? Nói có lý nhỉ , phải tést xem tool mình có bị không nữa ! :(! Gợi ý hay !

??????? Sao tak ? ! Tool đó cũng làm chậm ssh ? Nói có lý nhỉ , phải tést xem tool mình có bị không nữa ! :(! Gợi ý hay !
Không phải tool change ssh làm chậm. Mà là dữ liệu vận chuyển qua bitviser nó chậm.
Mấy cái tool change ssh đó dựa trên bitviser. Đừng hiểu nhầm

Announcements

Forum statistics

Threads
420,858
172,934
Latest member
singlebet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week